Ý kiến về đợt test dev này !

MrShj

Thượng Úy
Với 1 Số lượng Tester lớn trong đợt này , nếu làm 1 topic để tổng hợp thì rất mất time Kteam theo dõi từng cmt .
Cho nên : tôi xin có chút ý kiến như sau :
Thành lập 10 -15 team .
Quân số mỗi team = 10 người .
1 team có 1 người có trình độ hiểu biết : văn bản , báo cáo , viết lách rành mạch ....làm trưởng nhóm
Các thành viên báo cáo riêng cho trưởng nhóm = Yahoo , FB , Twist , ... hay các phương tiện khác .

Nhóm trưởng có trách nhiệm tổng hợp ý kiến : trùng thì bỏ , xem xét với quá khứ , phương án cụ thể ...

Hằng ngày cụ thể 1 giờ giấc cố định nào đó , gởi báo cáo ( dạng như giao ban , bài thu hoạch ) về cho Kteam .Như vậy Kteam chỉ mất khoang 30p để thông qua hàng loạt báo cáo của 150 tester.

Truong nhom' se xem xet theo dõi từng nguoi , sàng lọc loại bỏ những người k có khả năng , k onl đều . Để đảm bảo lượng TT luon luôn đảm bảo .

Cảm ơn các bạn đã lắng nghe ý kiến !

tienthanhs1

Trung Sĩ
Bầu bác làm Giám Đốc điều hành nhân sự luôn đới=)) để bác nắm đầu 15 cái thằng nhóm trưởng kia...như vậy chỉ cần 3phut là LK có thể Thông xong bác ( sorry em nhầm thông qua bác ):((

[NVT]_vt

Gia nhập giang hồ
k biết lần này còn tình trạng hứa lèo như những lần trc k ... đag hồi hộp chờ đợi xem kết quả thế nào ...:))

kennou

Gia nhập giang hồ
Đề nghị ae tester có vào test thì cũng đừng đặt hy vọng cao quá. Vì lần trước test tới nay cũng > 1 năm rồi. =] nên ae có vào test coi như là 1 trải nghiệm đc chơi game 1 tí. Còn nào game chính thức ra thì hãy vào :v

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Test đợt này là test chi tiết ai thích test thì vào.
Tuy nhiên đây ko phải là nơi dạo chơi mà là 1 nhiệm vụ cụ thể.
Còn như thế nào KT sẽ thông báo cho nhóm ng` chứ ko phải cứ test tùm lum rồi bào chồng chéo như trước nữa.

Bên trên