THẢO LUẬN Ý kiến cá nhân chỉ mong sv phát triển

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Xưa LK đã cho vote làm đồ + lên dễ hơn 1 lần rồi mà mấy bạn cứ sợ ae + cao quá muốn giảm rate CH cho khó mới hay thì bây giờ mới nhận ra 1 điều là khó quá là cay chứ chả hay ho gì :D
thời đó thì mình chưa vào sv nhưng ở thời điểm này mà tlc 4 nếu biết cách có thể dc cây 71 +10 với giá khoảng 3-5 triệu thì sv sẽ khác hoàn toàn

Mars05

Binh Nhất
Đợt loto đầu tiên tôi mua hẳn 3 vé nhé (trong người lúc đấy có hơn 50m), nhưng đ'eo trúng đc cây 133m :)

LegendK

Binh Nhất
ngày xưa đập đồ là 1 niềm vui, bây h đập đồ là 1 nỗi sợ chưa từng có :)). Không hiểu tại sao ngày xưa dzogame nó hút máu tới vậy mà tôi đập đồ ko ngán tay tí nào, còn hiện tại + tí đồ mà phải vắt óc suy nghĩ, chính xác là h k còn cảm giác muốn đầu tư như hồi 8x nữa

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
ngày xưa đập đồ là 1 niềm vui, bây h đập đồ là 1 nỗi sợ chưa từng có :)). Không hiểu tại sao ngày xưa dzogame nó hút máu tới vậy mà tôi đập đồ ko ngán tay tí nào, còn hiện tại + tí đồ mà phải vắt óc suy nghĩ, chính xác là h k còn cảm giác muốn đầu tư như hồi 8x nữa
lo cho bệnh nhân đi

Ông Già

Binh Nhì
kích 17m +4 e đã sài 1>3 nó nhảy >5 rồi 5 sài 1>3 nó nhảy lên 6 =)) cây kích + 10 cái 1>3 nhảy toàn 1 ko ko 1 lần dc nhãy 2 =)) sài pvp 25 2 áo MM ctp+ cả 5% 200@ nữa.=))

Bên trên