Big Event - Quảng bá YulgangVN trên facebook, nhận quà Open Beta

Quang Lê

Binh Nhất
Event này mình thấy quan trọng nhất là được một vé tham gia close beta còn lại những phần qua kia hoàn toàn không có gì hấp dẫn cũng như không thể hiện được đẳng cấp cao cấp, một số thứ thì gần như không sử dụng được trong thời gian đầu cũng như không quý và hiếm hoàn toàn có khả năng nhặt được. Các bạn không nên vì thế mà không vui hay bực tức (nó sẽ mất đi ý nghĩa giải trícủa trò chơi). Chắc ai cũng biết nghĩa của cụm từ "hiệp khách giang hồ", đâu phải mạnh mẽ, uy lực mới là hiệp khách.
Về chuyện quảng bá, không biết các bạn thế nào còn mình khi đã tham gia trò chơi thì luôn mong muốn server mình chơi sẽ có càng nhiều người chơi càng tốt, cũng như mình sẽ quảng bá tốt về server mình đang chơi đến bạn bè mà không cần phải có bất kì lý do nào khác. Event này mình nghĩ chỉ là để nhắc các bạn thôi.
Về event mình nghĩ nên kết thúc và trao giải event này sau đó tạo event tương tự khác (nếu muốn) thêm yêu cầu comment chữ "Trang chủ: yulgangvn.com" khi like (sẽ giảm bớt được gian lận). Không nên đặt mục tiêu quá cao vì không khả thi sẽ có gian lận.
Em thấy ý của chú ashenka hay đó anh. Ko biết ý mod HLV với Sịp Đỏ sao nữa!
Chỉ với 150k đã có trong tay 1k like , coi mòi vụ event này có lỗ hổng rồi

Portgas D.Ace

Con chó của LK
vậy các bác tính sao . 1 là huỷ giải 500 like > 5k . 2 là để nguyên và ko lằng nhằng đứa nào có quá 100 like của người nước ngoài thì bị loại. 0k
Event này mình ko quản , hoặc là bỏ tiền , hoặc là nhờ ad fan page nào đó , hoặc nếu là ad fan page thì kiếm like ko khó , chưa kể dùng ứng dụng các kiểu câu like .

July182013

Hạ Sĩ
tôi nghĩ nên hủy event này đi, với chúng ta không phải là phần quà ,mà đơn giản chúng ta chỉ muốn yulgangvn có đông đảo người hiếu kì tham gia

Pink

Thiếu Úy
rồi đó bạn, nhưng tôi nghĩ bạn đừng hi vọng nó nữa...hiện tại đã có nhiều ý kiến hủy event này vì chất lượng không đạt tiêu chuẩn
bạn đừng c.m nhảm kểu vầy /:) một khi đã mở Event thì sẽ ko có vụ hủy đâu vì Event đã ra 1 tuần hơn rồi . những bạn thực sự đóng góp cho Event này thì sao ?? trước khi phát ngôn nên suy ngĩ kĩ vào

July182013

Hạ Sĩ
bạn đừng c.m nhảm kểu vầy /:) một khi đã mở Event thì sẽ ko có vụ hủy đâu vì Event đã ra 1 tuần hơn rồi . những bạn thực sự đóng góp cho Event này thì sao ?? trước khi phát ngôn nên suy ngĩ kĩ vào
tôi tiếp nhận ý kiến của bạn ...đúng là có thể nếu hủy event thì công sức ngày đêm của 1 số bạn tích cực đóng góp sẽ trở nên hư vô.:)

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Bạn king có lẽ phải nói điều này , bạn ko dễ qua mặt dc tôi đâu . Mặc dù đã cảnh cáo ở topic này rồi mà vẫn cố tình vi phạm lại . Thủ đoạn của bạn khá tinh vi đấy nhưng ngần ấy là chưa đủ đâu nhé. Sẽ chính thức hủy các giải 1k trở lên , mọi người đừng chạy thành tích làm gì nữa cho mệt nhé.

ADzzVoDich

Binh Nhì
Nếu mà hủy thì phải hủy từ 500 trở lên ông ạ :)) thực ra thì mình hack cho thằng king đó . chỉ cần 30p' là đã có 1k like Và cũng chẳng có ai trong sạch cả đâu . theo mình thì cái Event này chỉ để lấy code CB thôi . còn những phần thưởng 50like 100 like 150 like khích lệ là dc rồi
Nghĩ gì mà kiu huỷ giải 500 >,nếu ko bị phát hiện thì bạn có nói như vậy ko,ko ăn đc thì đạp đổ sao?Còn cái ch ko ai trong sach???bạn biết đc sao,nghĩ ai cũng như mình sao,cái ch làm sao để đc nhiều like rất quan trọng nhưng quan trọng hơn là làm = cách nào,đừng nghĩ mỗi bạn có thể làm đc ch đó,tui cũng biết nhưng ko làm đó.Mấy ngày đầu event thấy mấy bạn up 500like>>>1k liên tục tui cũng nghi rồi nhưng ko làm để đua,biết ng khác cực ntn mới kiếm 500like ko?Giờ mở miệng ra nói ko trong sạch,ch ko trong sạch đã có Mod xác định,có ngon làm mà qua mặt dc đi,chẳng ai nói gí,còn làm cái kiểu thế xong nghĩ ai cũng như mình.....éo hay ho đâu.

Pink

Thiếu Úy
Nghĩ gì mà kiu huỷ giải 500 >,nếu ko bị phát hiện thì bạn có nói như vậy ko,ko ăn đc thì đạp đổ sao?Còn cái ch ko ai trong sach???bạn biết đc sao,nghĩ ai cũng như mình sao,cái ch làm sao để đc nhiều like rất quan trọng nhưng quan trọng hơn là làm = cách nào,đừng nghĩ mỗi bạn có thể làm đc ch đó,tui cũng biết nhưng ko làm đó.Mấy ngày đầu event thấy mấy bạn up 500like>>>1k liên tục tui cũng nghi rồi nhưng ko làm để đua,biết ng khác cực ntn mới kiếm 500like ko?Giờ mở miệng ra nói ko trong sạch,ch ko trong sạch đã có Mod xác định,có ngon làm mà qua mặt dc đi,chẳng ai nói gí,còn làm cái kiểu thế xong nghĩ ai cũng như mình.....éo hay ho đâu.
bạn nói năng đàng hoàng lại nhé . trước khi HLV kiểm tra trong sạch lung tung mình đã nói với bác xịp xuân là mình mua like rồi . tại lúc đó mình chưa biết hack nhé . còn vấn đề qa mặt dc bác HLV thì củng chẳng có gì là khó vì Clik mình toàn like của người Vn nên mình cũng chẳng sợ . mình là mình tự khui ra chứ ko phải là do mình ko có khả năng che dấu nhé bạn .mà mình vừa biết cách kiểm tra hack rồi . bạn thử port hình lên xem coi nhé :) coi như đi tiên phong :)) hình này chứa ảnh 1k like của mình . nếu ko hack và mua like thì phải là . Dung Nguyễn . Ashenka VN và 1000 người khác thích hình ảnh của bạn . còn vấn để bạn nói ko ăn dc thì đạp đổ . mình đạp đổ làm chi trong khi mấy đứa dc giải đều là bạn thân của mình hết . thôi nói vậy thôi nhé . tks
và mình ngĩ cũng chẳng nên hủy giải 500 >> 700 nữa ai thích giải thì cứ port hình này lên =P~

Bên trên