Yulgang và dzo có quan hệ với nhau????

tanc7pro

Gia nhập giang hồ
3 Tháng mười hai 2013
33
4
3
29
Yulgang và Dzo có quan hệ với nhau????
Nghe nhảm đúng không mọi người. Mình nghe đồn như vậy đó. (mình thì không tin đâu. )
Có ai bik gì vô giải thích được hok.

P/s: Đừng ném đá nhé

NGUYHIEM

Binh Nhì
20 Tháng sáu 2013
195
93
28
HCM
Nghe bọn nó nói có nghĩa la hợp tác. hài vãi
Về ý kiến cá nhân của mềnh thì chắc ko có đâu:D còn ý kiến của các bạn khác thì sao ko biết. Dù sao cũng theo và đợi sv này từ đầu đến giờ nên cũng thấy tin tưởng, cứ tin tưởng 1 lần xem sao, cũng chẳng có hại j mà :-* Mọi người đến đây để tìm niềm vui thôi, mình cũng ko quan tâm vấn đề đó lắm. Mà nếu có hợp tác thì mình cũng chơi, có mất mác j đâu keke

tanc7pro

Gia nhập giang hồ
3 Tháng mười hai 2013
33
4
3
29
Về ý kiến cá nhân của mềnh thì chắc ko có đâu:D còn ý kiến của các bạn khác thì sao ko biết. Dù sao cũng theo và đợi sv này từ đầu đến giờ nên cũng thấy tin tưởng, cứ tin tưởng 1 lần xem sao, cũng chẳng có hại j mà :-* Mọi người đến đây để tìm niềm vui thôi, mình cũng ko quan tâm vấn đề đó lắm. Mà nếu có hợp tác thì mình cũng chơi, có mất mác j đâu keke
uh. Nhung sever này sắp xếp NPC thành 1 hàng là minh thấy không thích. Không bik OP có fix lại không :-/

kenyami7

Gia nhập giang hồ
23 Tháng sáu 2013
193
41
28
Đề nghị ng` nào là newbie thì làm ơn xem trên 4rum những bài viết cũ rồi hẳn nói đừng nhảy vào nói như ta ko biết ta ko có tội.

• Like
Reactions: mumpasyn

Người Nào Đây

Binh Nhì
14 Tháng sáu 2013
143
58
28
34
hcm
cũng nghi nghi có khả năng này.. :)).. chỉ là nghi nghi thôi , có thể là 1 thỏa thuận nào đó tốt cho cả 2 ,chắc để dzo hốt cú chót . đừng ném gạch =))

vuquangtien

Gia nhập giang hồ
11 Tháng bảy 2013
47
14
8
29
cũng nghi nghi có khả năng này.. :)).. chỉ là nghi nghi thôi , có thể là 1 thỏa thuận nào đó tốt cho cả 2 ,chắc để dzo hốt cú chót . đừng ném gạch =))
chả cần nghi ngờ gì đâu , nếu của dzo thì LK mang về chạy sever con mẹ nó xong , cần gì phải dev phải test

• Like
Reactions: Lion_King