yulgang sẽ ra sao khi giống AS....!

Xmen

Gia nhập giang hồ
Xem ra các men tâm huyết HKGH vẫn đang mong chờ AS trở lại......nhưng liệu nó co' dc quảng bá cho các gamer thủ và mọi ng chơi chào đón 1 cách nồng nhiệt hay ko?o_O

theo mình dc biết game HKGH rất ít ng biết đến ,theo mình khảo sát : ( 10/1 tiệm next mới có cài game HKGH , 100 gamer thủ mới có 15 người biết đến HKGH ) số lượn rất ....
lí do vì sao nó ko nổi tiếng như những game # ( như Võ lâm truyền kì ,,audition,,,CF từng làm mưa làm gió..
vấn đề đặt ra ở đâu (?) cái này mọi ng đã từng trải nghiệm game HKGH từ AS --> Dzo nên biết rất rõ
cái quan trọng nhất là game làm mất sự tin tưởng đối với ng chơi nên số lượng ng biết đến rất it'

Game thì đã ít ng biết đến những bạn còn rất tâm huyết vs HKGH thì it' ,nhiều bạn còn cho rằng game nên hạn chế mặt này....mặt kia giống sao như thời AS huyền thoại.....
thữ hỏi nếu game khó wa' hạn chế wa' còn mấy aj còn tâm huyết de choi game gây chán nãn ,ko giới thiệu dc game vd : (bạn là ng choi game ,lần đầu chơi cảm thấy khó wa' liệu bạn còn hứng thú de chơi nữa ko )

MINH XIN GÓP VÀI Ý KIẾN 1 SỐ ĐIỂM CẦN THIẾT
- Game cũng nên cần 1 số thay đổi như điều chình giá cả hay $ tệ trong game luôn giữ mức ổn định tránh tình trạng lạm phát....
- cái quan trong nhất là NPH cũng như BDH quan lý game 1 cách chặt chẽ de tạo lòng tin cho các gamer thũ ,tránh tình trạng,,,lag các loại,,,,sập sv....kẹt ac....lỗi Q....sever ngốn CPU..v..v...v..
- nên tạo dich vu chăng sóc khách hàng uy tin ( với câu khách hàng là thượng đế)
và cái cuối cùng mình xin nhấn mạnh
( HACK ) HẦU NHƯ AI CŨNG QUAN TÂM VS LO LẮNG ĐỐI VS CÁC GAME THŨ
=> nên tao pass 1 va pass 2 giống như Dzo và bổ sung thêm pass khóa trang bị trên nhân vật + them khi đổi pass bạn sẽ nhận dc mã số đổi pass thông qua SMS DT của mình
* lưu ý số DT bạn khi đăng kí thong tin TK sẽ dk kèm theo

DAY LÀ Ý KIẾN CỦA NHO NHÕ CUA MÌNH NẾU BAN NÀO CÙNG Ý KIẾN CHO 1 LIKE CÒN EVER.....@ SHOP,,,,,CTP,,,,,x EXP THÌ CÁC TÙY CÁC BẠN ĐÓNG GÓC Ý KIẾN MÌNH SAO CŨNG DC ( GAME HẠN CHẾ WA' THÌ KHÓ,,,MÀ KHÓ THÌ ÍT NG CHƠI ...IT NG CHOI KO CÓ NG PK,,,,KO CO PK THÌ LAI CHÁN....;)) )

chickenloj

Binh Nhì
Xem ra các men tâm huyết HKGH vẫn đang mong chờ AS trở lại......nhưng liệu nó co' dc quảng bá cho các gamer thủ và mọi ng chơi chào đón 1 cách nồng nhiệt hay ko?o_O

theo mình dc biết game HKGH rất ít ng biết đến ,theo mình khảo sát : ( 10/1 tiệm next mới có cài game HKGH , 100 gamer thủ mới có 15 người biết đến HKGH ) số lượn rất ....
lí do vì sao nó ko nổi tiếng như những game # ( như Võ lâm truyền kì ,,audition,,,CF từng làm mưa làm gió..
vấn đề đặt ra ở đâu (?) cái này mọi ng đã từng trải nghiệm game HKGH từ AS --> Dzo nên biết rất rõ
cái quan trọng nhất là game làm mất sự tin tưởng đối với ng chơi nên số lượng ng biết đến rất it'

Game thì đã ít ng biết đến những bạn còn rất tâm huyết vs HKGH thì it' ,nhiều bạn còn cho rằng game nên hạn chế mặt này....mặt kia giống sao như thời AS huyền thoại.....
thữ hỏi nếu game khó wa' hạn chế wa' còn mấy aj còn tâm huyết de choi game gây chán nãn ,ko giới thiệu dc game vd : (bạn là ng choi game ,lần đầu chơi cảm thấy khó wa' liệu bạn còn hứng thú de chơi nữa ko )

- Game cũng nên cần 1 số thay đổi như điều chình giá cả hay $ tệ trong game luôn giữ mức ổn định tránh tình trạng lạm phát....
- cái quan trong nhất là NPH cũng như BDH quan lý game 1 cách chặt chẽ de tạo lòng tin cho các gamer thũ ,tránh tình trạng,,,lag các loại,,,,sập sv....kẹt ac....lỗi Q....sever ngốn CPU..v..v...v..
- nên tạo dich vu chăng sóc khách hàng uy tin ( với câu khách hàng là thượng đế)
=> nên tao pass 1 va pass 2 giống như Dzo và bổ sung thêm pass khóa trang bị trên nhân vật + them khi đổi pass bạn sẽ nhận dc mã số đổi pass thông qua SMS DT của mình

DAY LÀ Ý KIẾN CỦA NHO NHÕ CUA MÌNH NẾU BAN NÀO CÙNG Ý KIẾN CHO 1 LIKE CÒN EVER.....@ SHOP,,,,,CTP,,,,,x EXP THÌ CÁC TÙY CÁC BẠN ĐÓNG GÓC Ý KIẾN MÌNH SAO CŨNG DC ( GAME HẠN CHẾ WA' THÌ KHÓ,,,MÀ KHÓ THÌ ÍT NG CHƠI ...IT NG CHOI KO CÓ NG PK,,,,KO CO PK THÌ LAI CHÁN....;)) )
rất tốt k có j để nói
mình chỉ lo ngại phần lạm phát
đâu có cái j là hoàn hảo cũng phải có sai sót

ilikegreen

Gia nhập giang hồ
Chim khôn không đậu cành cong bạn ơi. 15/100 người biết thì thấy khá là cao rồi.

sv mới mở tầm ~500 người lần lần sẻ đông thôi. nếu sv làm tốt

TaOKaio

Gia nhập giang hồ

Những lời nói ở đoạn này chắc chắn ai cũng muốn là được như vậy
Còn về phần CTP hay Item cashop hỗ trợ thì cũng có gì hơn đâu
Lâu UP Lv thì cũng tất cả cùng lâu(Chơi thế mới hay)
CÒn có những Item hỗ trợ ác quá thì những người có tiền Ăn TOp 1 2 3... là điều đương nhiên.

hiepmctc

Binh Nhất
Do là hồi đầu ASS game khó chơi...nên mới để lại ấn tượng khó phai cho anh em....Như dzo ra game chơi lên lv vèo vèo,ai cũng ca thán là ASS hay hơn.Ai cũng mún một vé tuổi thơ...và cái tuổi thơ đó là train cực ,ngọc hiếm,pt full .chợ đông,nói chuyện rôm rã,không treo máy , không lag.

chickenloj

Binh Nhì
chơi game là để giải trí không phải thằng này nạp 5tr thằng kia mún hơn nạp 10 tr
ngày xưa ae chơi vì đam mê onl k cần gì 3 5k tiền net ngồi chém gió cảm giác đó khó phai là z

hiepmctc

Binh Nhất
Đến ngày 30 tết, có đi coi bắn pháo bông đâu..ngồi cả đêm,bên ngoài bán pháo ầm ầm,bên trong này cũng cả đám tụ lại vòng tròn bắn pháo bông,cảm giác vui vãi

chickenloj

Binh Nhì
Vào fanpage bên dzo tụi nó kêu la um xùm, hỏi sao sv cứ bảo trì,khi nào co ver 9.0 ...có thể vào đó kết bạn r chát với mấy đứa đó,kéo qua đây thì ngon ^^
cái ngon thì để trong tủ vẫn có người mò đến
cái dở thì trưng trước mặt nó cũng k thèm
sv mình chắc sẽ thành công thôi mà lo gì

Natsu

Binh Nhì
HKGH huyền thoại , bọn nó biết ít đến là vì bọn nó tiếp xúc ít với thông tin , đa số tiếp xúc với game tàu khựa . Chứ fan HKGH tại VN có thể nói là khá đông , và chất lượng thuộc hàng tốt nhất , cực kì trung thành. Fan ngoài nước thì khỏi nói , bạn có thể thấy HKGH các sv US, Hàn , Thái , TQ và sắp tới sẽ có EU luôn sống khỏe , lâu và sống tốt như thế nào :)))
Mấy cái game kia cũng 1 thời làm mưa làm gió ở VN nhưng hiện tại còn bao nhiêu ng gắn bó ? VKLT thì chỉ còn 1 số các bác đại gia , các bác già gắn bó , auto thì còn trẻ trâu lên đó lừa tình nhau, ...

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Người ta nhớ đến AS. Tại sao??? Phải nhớ đến nó...!

Nói giống như AS là vì sao vì nó đã làm tốt hơn DZO và kể cả yulgangSEA nữa
Nói giống như AS nhưng ko phải cái gì cũng giống nó đâu bạn àh
AS như thế nào thì chỉ có những người chơi rồi thì mới biết đc nó tốt hay không
Đa số những người đến với HKGH AS đều có ấn tượng với nó. Nói thật nếu AS mở cửa trở lại mình vẫn chơi sv của nó
Còn vấn đề bảo mật thì không phải bàn cải gì cả nó giống tất cả các sv Offica khác không khác chút nào
Sv Off có cái gì thì Sever YulgangVN này đều có
Bạn muốn pass 2 ư.......... Đây nó đây

Những vẫn đề còn lại bạn nói thì nằm trong tay KTeam rồi
Bạn không tin thì có thể qua GameVN bên topic Khảo sát Sever GameVN nha
Bên đó có tất cả những gì bạn muốn biết và cần hỏi
Chỉ sợ bạn có đọc hết đc hơn 200 pag ko thôi !^^

Bạn có thể thử và trả nghiệm rồi cho ý kiến sau nha bạn

ElKun93

Gia nhập giang hồ
train cực như ASS thì mới quý... train từ lv 1 tới 35 chỉ mong thấy được phân chia chính - tà thế nào... chứ như Dzo bây giờ acc 9x 10x cũng chẳng là gì cả....

Natsu

Binh Nhì
thực ra thì như AS cũng có cái hơi dở là lvl thấp chưa thể tận hưởng những cái mới từ phiên bản 9.0
nhưng kệ , chả quan tâm =))

Bên trên