THAN THỞ Yêu cầu bằng chứng bug q rương của dàn acc kiemtaclone

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thanlongdinh

Gia nhập giang hồ
@Huyết Ban Nick xin bằng chứng bug Q của mình với nhé, mình gd mua gold để đổi rương với ae trong 4rum nhiều rồi, ko ai đi bug Q để tự đá đổ bát cơm của mình đâu, mình cũng vừa mua gần 1m GOLD hqua hkia thôi

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Bạn cung cấp bằng chứng là mình không farm dựa trên số liệu GM kia đưa. Một mình bạn điều bao nhiêu Acc, 1 ngày làm bao nhiêu rương vàng. Tất cả đều được đưa vào diện tình nghi và các bạn phải có nghĩa vụ chứng minh mình trong sạch.

Rule: 2 account 1 máy.

thanlongdinh

Gia nhập giang hồ
Mình với bạn mình Tổng là 24acc, chia đều ra 2 máy có lúc 1m điều khiển 2 máy = TW bạn có thể check IP là biết, một ngày thì ko thể nhớ đc làm bao nhiêu rương cả vì mình toàn tích 1 tuần đổi 1 lần, có khi tích 2 tuần đổi 1 lần, đương nhiên số rương đồng sẽ được tích lại. Hiện tại mình vẫn còn gold vừa mua = VND, mình vẫn mua gold = vnd đều đều để đổi rương mỗi tuần

thanlongdinh

Gia nhập giang hồ
Cứ 2 tiếng lúc nào rảnh mình sẽ nhận tất cả Q 1 lần rồi ngồi làm lần lượt 4 acc/2 máy rồi tắt chờ đủ thời gian làm tiếp

thanlongdinh

Gia nhập giang hồ
Nhầm ko
Bạn cung cấp bằng chứng là mình không farm dựa trên số liệu GM kia đưa. Một mình bạn điều bao nhiêu Acc, 1 ngày làm bao nhiêu rương vàng. Tất cả đều được đưa vào diện tình nghi và các bạn phải có nghĩa vụ chứng minh mình trong sạch.

Rule: 2 account 1 máy.
phải là 24 acc mà là 24 nhân vật chia vào 12acc chứ

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
Đây là khóa theo diện tình nghi , chứ k phải ai cũng bug !
Các bạn cứ tường trình , 1 ngày làm mấy Q , bao nhiêu rương , bạn sỡ hữu bao nhiêu ID .
Không cần nói thêm gì cả , để đảm bảo SV trong sạch vững mạnh cần phải càn quét và làm rõ .
Mong các bạn hợp tác !
Vẫn như cũ : cmt không đúng tiêu đề : xóa + piont .

OneOfAKind

Thượng Sĩ
mình vẫn chưa hiểu vấn đề lắm.
LK nói 2 acc 1 máy. thế ví dụ giờ cày 3 acc đệ tử cho acc chính thì k đc à. đâu có log cùng lúc đâu. out acc này mới log acc kia mà

thanlongdinh

Gia nhập giang hồ
Đây là khóa theo diện tình nghi , chứ k phải ai cũng bug !
Các bạn cứ tường trình , 1 ngày làm mấy Q , bao nhiêu rương , bạn sỡ hữu bao nhiêu ID .
Không cần nói thêm gì cả , để đảm bảo SV trong sạch vững mạnh cần phải càn quét và làm rõ .
Mong các bạn hợp tác !
Vẫn như cũ : cmt không đúng tiêu đề : xóa + piont .
Bây giờ mình chốt lại giải trình của mình như này :
Mình có bản excel theo dõi số rương đồng 1 tuần của mình hiện có như hình ảnh
- Acc : 12 acc - nhân vật 24 như hình
- PC : 2 PC 1 của mình 1 của bạn mình, như hình ảnh ở dưới là TW vào máy bạn mình, và mình vẫn hay làm Q như vậy
- Trình tự làm Q : Ban ngày: Khi ở công ty, Luôn luôn nhận Q 1 lượt 24 nhân vật rồi TW 2 máy(1 máy ở nhà và 1 máy của bạn mình), chỉ khi nào buổi tối bạn mình nó chơi game khác thì mình sẽ nhận 1 lượt 24acc rồi dùng 1 máy của mình để log 2acc vào làm lần lượt
p/s : Không thể nào nhớ là 1 ngày làm bao nhiêu rương được vì mình rảnh lúc nào làm lúc đấy, và ko đổi rương vàng theo ngày nên sẽ tích số lượng lớn rương đồng
- Mình làm Q rương thiếu tiền vẫn đăng mua GOLD của rất nhiều bạn trong 4rum và đã có giao dịch thành công với rất nhiều bạn kể cả BC BF lẫn nhiều bạn khác. Không đời nào 1 thằng như mình lại phải bug Q để tự đá đổ bát cơm của mình được

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên