XIN XỎ Xin nới gold train cho quái 10x 11x

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Tình hình chung là cắm ặc train mà 1 ngày không dư 1 cắc mà lại còn không đủ mua sâm máu cho char xài skill. Lại còn phải TLC lấy buff ngẫu nhiên hết vài chục m. Ai có thể cho biết lối đi nào cho dân 10x hông lẻ muôn năm chỉ là con ghẻ riết sao ???

sock

Hạ Sĩ
@Lion_King giờ làm 1 set train đc ở nam lâm toàn là người bỏ cả 3 4tr ra rồi bác không phải dân cày gold đâu nên mong bác trả lại gold về như vốn có, train nam lâm mà ko đư đủ 15m làm q võ hồn :-ss:-sssv cũng sắp có 1 đống 10x nên bác đừng hãm gold nữa cho ae dễ sống

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Sorry mọi người mình chỉ dựa vào số liệu quan sát hàng ngày để đưa ra action. Hiện tại tuần trước đến nay gold đã tăng hơn 20B (đã có tiêu xài và dư ra).

ThienDiem

Trung Sĩ
Sorry mọi người mình chỉ dựa vào số liệu quan sát hàng ngày để đưa ra action. Hiện tại tuần trước đến nay gold đã tăng hơn 20B (đã có tiêu xài và dư ra).
Hiện tại làm 1 set 10x tốn ko ít gold .
Mà tình hình gold thế này thì lên càng cao càng xác định phải mua gold .
Chưa kể với rate ch hiện tại lên quái 11x xài set +6 thì chịu k nổi.
Hy vọng LK có thể nới gold quái 10x ra tý cho anh em 10x dễ thở

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Cần lắm những cánh tay 10x giơ lên :D. 20b con số không nhỏ với 1 người nhưng là nhỏ với 10 người và quá nhỏ với 100 người hic :(

sock

Hạ Sĩ
giờ ông nên xem xét cho mấy người ở trên cho thở với chứ, set chỉ đủ để train pt trên nam lâm tầm này không dưới 3tr /1 acc chỉ để train dư 15m tối làm q vh trả là hết không dư ra được tý nào, lên đến mốc lv thì tiền đâu học skill tiền đâu đập đồ set mới tank bãi mới ( quái cùi nhất 11x ông mới mở dame con thấp nhất là 1500 ) sv thì hồn không có thuộc tính hỏa thì không có gold để rút ... 20b so với cả sv mình thấy chả đủ cho mấy acc 10x rút hỏa op vào áo để trụ nam lâm. Ông thấy cái sv nào 10x không ai dám mua sâm > 160 đi train không chắc do 10x bủn xỉn không chịu mua sâm to hơn chắc, Qua đây xin ông bỏ hết các chính sách hãm gold của ông luôn hộ cái càng hãm càng thấy đây là đường lối ủng hộ cầy tiền thôi.

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Nói chung là 10x xác cmnd phải mua gold mới làm đồ, làm q, đi tlc dc. Nhìu lúc éo muốn đi tlc vì éo còn gold dư. Train sml 2 acc 97 vs 102 dồn qua 1 acc chính còn éo đủ chi.
Trong khi đó biệt đội farmer 6x+ bán gold ầm ầm

sock

Hạ Sĩ
hiện giờ ngoài các siêu vip ra thì anh em tầm trung 10x đang rất khó sống, khi tính năng sv chưa ra đủ để a e train đỡ khổ ( sơ cập hạ cấp kỳ ngọc ) nên mọi thứ phải dồn qua def mới đây nhất là thuộc tính hỏa với 1 set 10x full 10+6 áo full + 6 7(với các char thường) riêng đao áo phải 7 8 bạn mới được tự tin train 103 106 nam lâm muốn mon men lên các quái cao hơn mà LK mới cập nhật def thì kinh tế nhất là op hỏa vào áo ( những món đồ kia muốn lên nữa chắc chỉ còn các siêu vip đếm trên đầu ngón tay) cơ mà với lượng gold sv này thì cũng lại chỉ có siêu vip mới dám bỏ tiền ra rút hỏa .... lối đi nào cho dân thường muốn đi cùng các vip đây ...

SuperCover

Trung Sĩ
Em nghĩ hiện tại farm gold k đến từ mấy acc 9-10x nữa mà khả năng đến từ 1-6x vì người chơi nhận cày đệ + combo nin thì auto farm 1-6x mà có đồ ngon thì dư ra cũng cả trăm m gold là ít. Còn hiện tại như pt e train quái 10x-105 không đc bonus gold thì 1 ngày train không làm Q vh, exp gold dư ra tầm 4-5m( chưa tính đồ nhặt ). Mức này thực ra chỉ ngang cái thời 5x train động. Không biết có nên bonus thêm ít gold and tăng dame quái lên k a?
@Lion_King

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
20B là CÒN LẠI SAU KHI XÀI!
e nghĩ a nên xem lại một chút để tránh thiệt thòi cho a e tâm huyết

gold dư ra trên số liệu của a nhưng a phải thử ở hoàn cảnh như bọn e train 1 tuần ko đủ gold đi tlc 3 trận chính a có thể test hoặc hỏi các a e khác

a xem sv biết nhiêu ng mà có nhiêu % số ng đó đi tlc hoặc tiêu thụ gold trong khi phần thưởng gold của tlc quá bèo bọt hôm qua tlc 5 e mở 2 rương dc gần 11m lần đầu tiên từ khi có rương gold tới giờ.

đề xuất ý tưởng: a nên tham khảo Q tlc bên dzo mỗi trận dc Q rồi đem Q đó trả nhiệm vụ dc radom võ huân võ hoàng exp và gold

để các a e đam mê pk đỡ tủi bớt số gold phải mua lại 1 chút để làm đồ pk, còn pill nữa mỗi trận tlc giờ tốn ko dưới 200m nếu ăn max các thể loại

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
e nghĩ a nên xem lại một chút để tránh thiệt thòi cho a e tâm huyết

gold dư ra trên số liệu của a nhưng a phải thử ở hoàn cảnh như bọn e train 1 tuần ko đủ gold đi tlc 3 trận chính a có thể test hoặc hỏi các a e khác

a xem sv biết nhiêu ng mà có nhiêu % số ng đó đi tlc hoặc tiêu thụ gold trong khi phần thưởng gold của tlc quá bèo bọt hôm qua tlc 5 e mở 2 rương dc gần 11m lần đầu tiên từ khi có rương gold tới giờ.

đề xuất ý tưởng: a nên tham khảo Q tlc bên dzo mỗi trận dc Q rồi đem Q đó trả nhiệm vụ dc radom võ huân võ hoàng exp và gold

để các a e đam mê pk đỡ tủi bớt số gold phải mua lại 1 chút để làm đồ pk, còn pill nữa mỗi trận tlc giờ tốn ko dưới 200m nếu ăn max các thể loại
phần thưởng TLC khi nào cũng kêu là bèo bọt hết, và hơn 1 năm nay điều chỉnh tăng ko biết bao lần ko biết giới hạn thế nào là ko bèo :D

Điều chỉnh kinh tế ko phải chỉ nhìn vào 1 cá thể là xong đâu em, vì chỉ cần e nới 5% thôi mọi việc đã rất khác. Đặc biệt là vòng tuần hoàn gold khi mà e thả nhiều hơn là rút vào đảm bảo sv ko kéo dài 1 năm rưỡi như vậy đâu.

Tất nhiên sau đợt Big Update sẽ có làn sóng mới và lúc đó mọi thứ sẽ thay đổi linh hoạt hơn.

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
phần thưởng TLC khi nào cũng kêu là bèo bọt hết, và hơn 1 năm nay điều chỉnh tăng ko biết bao lần ko biết giới hạn thế nào là ko bèo :D

Điều chỉnh kinh tế ko phải chỉ nhìn vào 1 cá thể là xong đâu em, vì chỉ cần e nới 5% thôi mọi việc đã rất khác. Đặc biệt là vòng tuần hoàn gold khi mà e thả nhiều hơn là rút vào đảm bảo sv ko kéo dài 1 năm rưỡi như vậy đâu.

Tất nhiên sau đợt Big Update sẽ có làn sóng mới và lúc đó mọi thứ sẽ thay đổi linh hoạt hơn.
e hiểu vì e thấy hiện tại gold dư ra từ những acc train và ko tham gia hoạt động tiêu thụ gold nên e với đề xuất cái gold tăng cho phần thưởng tlc ko khuyến khích tăng gold lên quái

Bên trên