XIN XỎ Xin nút tắt target quái

dttb

Gia nhập giang hồ
có ai biết nút tắt target quái của game ko ạ. (nút Tab các game khác đó )
tính hình train tay sau 12h như hiện nay thì nút này quá ư là cần thiết...

Mylove

Gia nhập giang hồ
chuột giữa chỉ đánh chay thôi ko skill đc,có nút nào skjll đc ko bạn
Target thì mình không biết nhưng chỉ biết 1 thủ thuật đánh liên hoàn thôi, bấm skill đánh 1 quái nào đó khi đến đoạn còn ít máu gần chết trước đó bạn nhắm đến một con khác khi thấy nhân vật mình ra skill trước khi kết thúc quái bạn click vô con khác thì nó sẽ hiễu rằng bạn đang dùng skill và quái vật cần xuất thì nó sẽ quay sang đánh skill tiếp, quy luật lập trình! Còn máu sâm tự quay tay nhé bạn, lụm đồ cũng thế thôi, chỉ giãm 1 động tác là f1 :)

B

Bình Thập Chỉ

Guest
Hồi xưa ASS cũng có cái vụ target này = nút tab đánh chay + skill đều được ( lúc đó chưa có auto )
Sau này uplate ASS cũng bỏ luôn, kể từ đó thất truyền

Mylove

Gia nhập giang hồ
Còn vấn đề đánh chay deplay mình để ý chính xác là do auto, vì auto được lập trình di chuyển về vị trí cũ và target quái, di chuyển sai số, tình trạng chém chay bị đối lập dẩn đến đơ khi chém chai chẵng qua do sai số trong lúc lập trình! Phán đoán này ko biết có đúng không chỉ mong ae mod fix được lổi này, game hiệp khách đẹp nhất chém chai :)

SuperCover

Trung Sĩ
Uh tự nhiên nhiều char sinh ra để chem chay. Vô gặp lỗi này xài skill hết. Thành ra mất cái hay của từng char. Mong các mod cố gắng fix đc lỗi này cho cân = char với. Chứ sv h toàn thương@@. Ngọc tc cũng mất giá luôn

Bên trên