XIN XỎ Xin mở bán lại pill exp

ThienDiem

Trung Sĩ
Thấy sv đổi qua hạ tầng mới, và sắp có x2 chào mừng và sắp thăng thiên
Mạn phép xin Kteam mở bán lại pill 100% , cho anh em thăng cmn thiên :)
Giới hạn người chơi mua đc 2 3v gì đó cũng được :))

Nguyenngocquyet

Gia nhập giang hồ
Bay giờ tôi hỏi xàm chổ nào ?
Phân tích thử xem
Em ko ý gì đâu.
Chỉ là Kteam đã nói rõ ràng !
Đợt bill 100% mỡ bán kì cuối cùng là 1 năm sau mới mở lại !
Em nghĩ Kteam làm việc rất có tâm. Họ không vì 1 cá nhân nào đó hết bill cắn r vào khóc lóc van xin mở là mở.
Em trước giờ ít khi nói hay có ý định gây war. Nhưng lần này e thấy 2 topic xin mở bán bill 100%
Em ngĩ thôi hay nạp 1tr up 1 lv đi cho nhanh SẬP CMN GAME =))))
GAME CHƠI GIẢI TRÍ SAO E THẤY NHIỀU NG CHỈ CẮM ĐẦU TRIAN TRIAN. E THIỆT NGHĨ TOP LV LÀ CM GÌ MÀ TOÀN TRIAN TRIAN NHĨ.
  1. Qua mới qua dzogame chơi phải công nhận sv tốt hết sức ! Chỉ cần tiền là có tất cả =))))

ThienDiem

Trung Sĩ
Em ko ý gì đâu.
Chỉ là Kteam đã nói rõ ràng !
Đợt bill 100% mỡ bán kì cuối cùng là 1 năm sau mới mở lại !
Em nghĩ Kteam làm việc rất có tâm. Họ không vì 1 cá nhân nào đó hết bill cắn r vào khóc lóc van xin mở là mở.
Em trước giờ ít khi nói hay có ý định gây war. Nhưng lần này e thấy 2 topic xin mở bán bill 100%
Em ngĩ thôi hay nạp 1tr up 1 lv đi cho nhanh SẬP CMN GAME =))))
GAME CHƠI GIẢI TRÍ SAO E THẤY NHIỀU NG CHỈ CẮM ĐẦU TRIAN TRIAN. E THIỆT NGHĨ TOP LV LÀ CM GÌ MÀ TOÀN TRIAN TRIAN NHĨ.
  1. Qua mới qua dzogame chơi phải công nhận sv tốt hết sức ! Chỉ cần tiền là có tất cả =))))
1: Kteam nói thì A k biết, vì off game 1 thời gian
2: cái này đéo vì cá nhân nào cả , bên vote cũng 10 mấy người đồng ý, có nghĩa là họ vẫn cần pill
3: mỗi người có cách chơi, đọc thật rỏ khi có ghi có thể mở bán giới hạn chứ k tràn lần. Còn top sv làm gì thì có nhiều người cũng nói câu này, nhưng đa số là vì họ ko lên top nổi :)

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
1: Kteam nói thì A k biết, vì off game 1 thời gian
2: cái này đéo vì cá nhân nào cả , bên vote cũng 10 mấy người đồng ý, có nghĩa là họ vẫn cần pill
3: mỗi người có cách chơi, đọc thật rỏ khi có ghi có thể mở bán giới hạn chứ k tràn lần. Còn top sv làm gì thì có nhiều người cũng nói câu này, nhưng đa số là vì họ ko lên top nổi :)
Ngày nào chả thấy ông lượn lờ chên forum này mà ko đọc ah, e thấy bác bảo nghỉ game mà vào form chỗ nào có biến căng tí là có mặt @ThienDiem ở đó

Bên trên