THẢO LUẬN Xin mọi người đọc để đóng góp

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Cái thời ông chơi asiasoft thử hỏi các tựa game khác được bao nhiêu game

Làm gì có facebook, video on line, youtube, viber, facetime và hầm bà lằng thứ khác như hiện nay, nên game non auto là xu hướng của tất cả game vào thời đó chứ chả riêng gì HKGH asia.

Giờ game nào cũng cắm auto cày level là chính, để đạt đến 1 level nhất định thì vào đấu trường PK tè le.

Còn vào game để tám như ngày xưa thì thật xưa lắm rồi, giờ đứa nào chơi game mà chả bật vài khung chat + cái samrtphone bấm lia bấm lịa chứ ở đó mà tám game như ông bảo=))=))

mainhatminh

Binh Nhì
tui day la 1 nguoi nó bỏ auto day, nếu bỏ auto ma ban nói la k được tì ban thu hỏi xem thoi asia tui con cay tay len 88 đó là con di làm ca ngày đấy, luc ol ai cung co mat nc bay gio thi game hkgh ntn cũng nhu các game wed khac chỉ mình ta với ta
h bạn thử bỏ cái auto xem..ai chơi..chắc mình bạn chơi..nhìn vào cái thực tế dùm mình đi bạn..

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Chào mọi người !
Tiêu chí server là từng mốc level đều có sân chơi, hiện nay đồng ý cái thiếu là sân chơi chứ ko phải việc lên level nhanh hay chậm là vấn đề . Bọn mình sẽ cải thiện điều này.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
tui day la 1 nguoi nó bỏ auto day, nếu bỏ auto ma ban nói la k được tì ban thu hỏi xem thoi asia tui con cay tay len 88 đó là con di làm ca ngày đấy, luc ol ai cung co mat nc bay gio thi game hkgh ntn cũng nhu các game wed khac chỉ mình ta với ta

Làm gì có facebook, video on line, youtube, viber, facetime và hầm bà lằng thứ khác như hiện nay, nên game non auto là xu hướng của tất cả game vào thời đó chứ chả riêng gì HKGH asia.

Giờ game nào cũng cắm auto cày level là chính, để đạt đến 1 level nhất định thì vào đấu trường PK tè le.

Còn vào game để tám như ngày xưa thì thật xưa lắm rồi, giờ đứa nào chơi game mà chả bật vài khung chat + cái samrtphone bấm lia bấm lịa chứ ở đó mà tám game như ông bảo=))=))

mainhatminh

Binh Nhì

Team mình cung ko bao h chat trong game..vô auto pt..xong là ra nhóm ngoài face chém gió..

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
mình đồng ý với bạn là cái tôi của lionking quá lớn
thật sự mình biết lỗi này không phải là lỗi đường truyền mà là lỗi do v14. các bạn cũng là người lớn. mà nói thi nhiều làm chẳng dc bao nhiêu. đến ngày hôm nay ngoài huyeetsbannick ra thì tồi chẵng còn tí hy vọng gì ở các bạn nữa. thôi thi game la của các bạn. như các bạn nói . muôn chơi thì chơi. không muốn chơi thì thôi. game bây giò dis lag lại chơi như 1 thằng tự kĩ. còn không thi quay về v9 đi. tui chấp nhận quay về mức lv như lúc chưa up v 14. làm việc thì phải có tâm. phải suy ngĩ nho nguoif khác. à mà thôi. mọi nguoif nói quá nhiều rồi . tôi củng mệt . @matrix mệt chưa khuê. mệt rồi cùng hùng buông thôi

Nếu về lại ver9 thì vẫn giữ được level và item như hiện rại nha anh, chỉ k có chức năng mới như bái sư, kết bạn, nâng cấp G........
ver9 là ver9 lỏm
nhưng verr14 nếu khắc phục đc tình trạng lag và dis kênh thì ver14 quá chuẩn... cái này có thể là do cái GS (gameserver) gây ra , khi có một chức năng nào đó trong game bị crash gây ra tình trạng dis và lag game, có nghĩa là chỉ cần có 1 người nào đó sử dụng chức năng ví dụ như findparty chẳng hạn là sẻver tự dưng bị lag thoii,

theo em hiểu là vậy

Lollipopc

Gia nhập giang hồ
lên nhanh rồi làm gì ? 1 năm các bạn muốn phá đảo mốc cao nhất hiện tại à :|
Hkgh có mấy class?
Không cho bọn tớ được trải nghiệm các char khác sao?
Ý tôi là, thật sự trải nghiệm những char mới
Bỏ hết 2 năm vào 1 char lên được bao nhiêu nhỉ? 11x, train 24/7
Trừ khi từng câu tôi nói là sai, còn nếu đúng thì khoan đătk lại câu hỏi ạ ^
Nhìn hết những người đi từng bước đầu game tới giờ, còn lại bao nhiêu ạ?
Hay là các anh vẫn chưa hiểu rõ vấn đề?
Buông 1 câu hỏi đầy thiếu sót như vậy.. trình độ giao tiếp anh xếp hạng mấy ạ?

ducVjp

Gia nhập giang hồ

noi nhu ban the thang vo lam truyen ky thi sao, nếu nhu deo co ai noi chuyen trong game mang ai nay lo thhj choi lam cai deo gi

DreamSx

Binh Nhất
Hãy ngưng trách móc và đồng hành cùng kteam thôi,
Chỉ mog rằng update lớn như vừa r` Kteam nên cân nhắc thật chắc, đừng để xày ra như thế.
Đúng ngay lúc HV nó tung SV mới. Thật sự về khoản này rất thiệt cho Kteam đấy.
Toàn ae tâm huyết ko.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Hkgh có mấy class?
Ngay từ đầu tiêu chí của server là xây dựng 1 sân chơi lâu dài và lên level chậm để ae chơi. Nếu muốn phá bỏ tiêu chí đó e rằng ko được. Bởi vì căn bản lên lv chậm cũng chán , lên lv nhanh cũng chán, phận làm dâu trăm họ ko có cách nào vừa lòng được tất cả . Chúng tôi sẽ giữ tiêu chí lúc đầu đặt ra và cải thiện những thứ xung quanh tốt hơn để bổ trợ cho nó chứ ko thể phá vỡ cái cốt lõi được. Mổi 1 server có 1 đặc trưng riêng. Hi vọng nhiu đây đủ để giải đáp cho bạn. Còn về trình độ giao tiếp thì mình ko có ý kiến . Tùy bạn đánh giá.

quangtuanag3

Binh Nhì
-Việc up lv châm hay nhanh k phải vấn đề, vì có nhiều sv cho bạn chọn mà chơi để phù hợp, và sv này-up chậm- cái dc nhiều người thích và nhiều người ghét- nhưng là đặc trưng riêng của mỗi sv -> k bàn cãi
-Việc bác LionKing: chỉ có sv này mới can thiệp sâu vào mọi hoạt động của gamer (ban chữi bậy, ban tên sai, ban hack đồ account khác), thiết nghĩ là đúng vì đây là ngôi nhà của KTeam nên mấy AD có quyền, nhưng mấy AD đã mở cửa cho tụi gamer tui vào chơi, mà mấy ông gò bó, quản lí quá (cũng chấp nhận đi), nhưng đôi lúc thấy cách cư xử, giải quyết rất cứng, đôi lúc tui thấy đuổi cả gamer ra luôn, còn việc lắng nghe ý kiến của gamer "đúng thì chỉnh, sai thì thoi, vừa đúng vừa sai- trưng cầu" (cần KTeam lắng nghe gamer hơn nữa) thế thoi!

TheChamp

Gia nhập giang hồ
Hkgh có mấy class?
muốn trải nghiệm class qua sv Homeviet kìa 1 ngày lên đc 80 đó, còn sv này chủ yếu chơi lâu và dài

Eragon

Gia nhập giang hồ
Ngay từ đầu tiêu chí của server là xây dựng 1 sân chơi lâu dài và lên level chậm để ae chơi. Nếu muốn phá bỏ tiêu chí đó e rằng ko được. Bởi vì căn bản lên lv chậm cũng chán , lên lv nhanh cũng chán, phận làm dâu trăm họ ko có cách nào vừa lòng được tất cả . Chúng tôi sẽ giữ tiêu chí lúc đầu đặt ra và cải thiện những thứ xung quanh tốt hơn để bổ trợ cho nó chứ ko thể phá vỡ cái cốt lõi được. Mổi 1 server có 1 đặc trưng riêng. Hi vọng nhiu đây đủ để giải đáp cho bạn. Còn về trình độ giao tiếp thì mình ko có ý kiến . Tùy bạn đánh giá.
chuẩn. chậm lv+ mở TLC 2 thì vẫn ngon mà. Chỉ là lâu có TLC 2 quá :((

cuimit113

..:: ĐỘC CÔ CẦU BẠI ::..
minh thichs nhất ở cái sv này là lên lv chậm. con việc khác phục củng chỉ có mỗi mình ông. tui và mọi người đều quý mến ông. nhưng cái cách làm việc của người đứng đầu thật sự là làm bọn tôi thất vọng

Kim Cương

Gia nhập giang hồ
lên lv chậm => nhiều gold => bóp gold
lên lv nhanh => ít gold hơn => bắt buộc phải tiêu gold vào làm đồ nếu muốn train vượt cấp ( vì train cách 3 lv thì sẽ ít exp hơn )
Quan trọng là cách nhìn nhận của tùy người vào sv ; lên lv chậm + hút từ từ thì yulgangvn , còn muốn lên lv nhanh + hút như kotex thì dzogame :))
p/s : mặc dù đã nghỉ game nhưng vẫn theo dõi 4r :))

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
minh thichs nhất ở cái sv này là lên lv chậm. con việc khác phục củng chỉ có mỗi mình ông. tui và mọi người đều quý mến ông. nhưng cái cách làm việc của người đứng đầu thật sự là làm bọn tôi thất vọng
Còn nhiều cái về boss bạn ko hiểu dc đâu . Bên ngoài hơi hung dữ thế thôi chứ ẩn sâu bên trong yếu đuối lắm. Fix lổi không được là ôm gấu bông trốn vào 1 góc nhà ngồi khóc cả ngày , phải mang kẹo đến dỗ mới chịu ra ngoài lại đó.

Bên trên