THẢO LUẬN Xin hỏi về kc lttt của cung

Ngọc Anh MX

Gia nhập giang hồ
E thấy hoạt động kc này mà để ý mãi ko hiểu
lúc kích hoạt kc LTTT sẽ xuất hiện 1 buff duy trì trong 15s
mà bắn chay ko đc 3 tên
e tưởng xuất hiện LTTT là bắn chay sẽ ra 100% x3 tên nhỉ ?
hay phải xuất hiện buff LTTT
rồi khi có buff sẽ có tỉ lệ % ra 3 tên ?
@Lion_King

caferock18

Gia nhập giang hồ
E thấy hoạt động kc này mà để ý mãi ko hiểu
lúc kích hoạt kc LTTT sẽ xuất hiện 1 buff duy trì trong 15s
mà bắn chay ko đc 3 tên
e tưởng xuất hiện LTTT là bắn chay sẽ ra 100% x3 tên nhỉ ?
hay phải xuất hiện buff LTTT
rồi khi có buff sẽ có tỉ lệ % ra 3 tên ?
@Lion_King
tốt nhất là k hỏi nữa bác tôi hỏi nhiều lần r và chưa thấy 1 lần nào đươc phuc đáp, chán r éo buồn hỏi nữa

caferock18

Gia nhập giang hồ
nôm na la 30% xuất hiện buff hiệu ứng và trong trạng thái hiệu ứng khí công có xác suất 30% ra 3 tên. Tóm lại muốn hỏi nó hoạt động như thế là đúng hay sai thôi

huynhthinh

Binh Nhất
bên sever dzo tui chơi cung thì khi ra hiệu ứng bắn 3 mũi là 100% .. còn ylugang tui nghĩ là xuất hiện . rồi còn thêm % tỷ lệ ra nữa chứ k đơn thuần là ra 100%

BowNRoses

Binh Nhì
Mình đã test trên cung 8x full 20 điểm LTTT, full kc2, AC LTTT, tỷ lệ ra có nhiều hơn tầm 3-4 lần /10 lượt bắn. Vậy có xem là thấp quá ko ?

caferock18

Gia nhập giang hồ
Mình đã test trên cung 8x full 20 điểm LTTT, full kc2, AC LTTT, tỷ lệ ra có nhiều hơn tầm 3-4 lần /10 lượt bắn. Vậy có xem là thấp quá ko ?
3-4 lần trong 10 lượt bắn là như thế nào bác. Tức là 10 lượt bắn trong điều kiện xuất hiện hiệu ứng khí công hay như thế nào thì có 3-4 phát là bắn 3 tên phải k

TungModer

Binh Nhì
Lltt là hiệu ứng buff bắn 3 mũi tên. Khi nổi buff thì nó bắn liên tiếp 3 mũi tên
trong khoảng thời gian hiệu ứng buff xuất hiện. Bản chuẩn là như thế.

BowNRoses

Binh Nhì
vầy là ngon rồi còn thấp gì nữa ...... vậy tương đương 29% ra trên 1 lần bắn .... vậy bắn 10 lần ra 3 - 4 lần là ok rồi
Như bạn này nói nhé mn, sub bh mình chưa thử :)) Cung thiệt thòi lắm, thực sự chơi đến giờ này vì đam mê ấy, nói ra lại bảo kể lể, thôi thì cứ chơi đợi 9x xem có khá khẩm hơn ko. Gđ 8x này chỉ biết train, chẳng pk ai nổi.

caferock18

Gia nhập giang hồ
Như bạn này nói nhé mn, sub bh mình chưa thử :)) Cung thiệt thòi lắm, thực sự chơi đến giờ này vì đam mê ấy, nói ra lại bảo kể lể, thôi thì cứ chơi đợi 9x xem có khá khẩm hơn ko. Gđ 8x này chỉ biết train, chẳng pk ai nổi.
close thôi bác, bác có để ý topic có thấy ai đoái hoài gì k =)) biết để đây thôi

Bên trên