THẢO LUẬN Xin hỏi tỉ lệ ht dòng 4 là bao nhiêu %

titanknight

Gia nhập giang hồ
Xin các bác đi trước và các mob cho em xin các tỉ lệ với ạ
30 viên Hp50, 3 viên 45 mà không lên nổi dòng 4 là tỉ lệ bao nhiêu ạ, tắt hủy tắt hủy liên tục, đổi kênh 3 lần, vận công chùn cả gối vẫn không được là sao.
33 viên ko được có nghĩa là tỉ lệ chưa đến 33% ạ

shine1992

Binh Nhì
mọi cach of moi mình thấy đều ko có tác dụng ,vác thũ ac đy test , of ngọc cùi dõng 4,thấy tỹ lệ dòng 4 khá ỗn,thỳ cho ngọc chính autu đập lun ,đy test mà thấy 20 viên miss liên tục thỳ thôi tiếp tục cắm ))

titanknight

Gia nhập giang hồ
mọi cach of moi mình thấy đều ko có tác dụng ,vác thũ ac đy test , of ngọc cùi dõng 4,thấy tỹ lệ dòng 4 khá ỗn,thỳ cho ngọc chính autu đập lun ,đy test mà thấy 20 viên miss liên tục thỳ thôi tiếp tục cắm ))
mới mua thêm 12m tiền ngọc Hp nữa, mà đập xịt thêm 4 phát nữa nên nghỉ cái đã.
đọc tin của bác em càng thấy yêu đời hơn rồi

Enies

Hạ Sĩ
Bữa đập dòng 4 hoài không lên ức quá cho vào đập liên tục sịt hết
Còn 1 viên duy nhất bỏ vào nhấp chuột tắt máy éo thèm nhìn đi ngủ sáng dậy log vào và đã thành công. \m/\m/

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Dòng 4 nó là 1 cái gì đó mông lung huyền ảo. Để nhìn thấu huyền cơ trong đó không phải chỉ có tính nhẫn nại mà bạn còn cần phải có 1 hầu bao thật lớn =))

Chịch Cần Pro

Gia nhập giang hồ
Công thức ép dòng 4: hủy liên tục 100 lần => ép dính 99%. Nếu ép xịt thì làm lại như thế 100 lần => thế nào cũng dính
P/s: Vui thôi. Không có công thức đâu, hên xui là 9. Bỏ phù 20, 25% vào vẫn xị như thường :(

Bên trên