THAN THỞ Xin hỏi như này có phải bị lừa đảo ko ạ

Vô Cảm

Gia nhập giang hồ
Dùng lệnh check số @ trong người xem đúng không.
!myaccount kcash
Lỗi hiện thị thì bạn chỉ cần mua thêm 1 2 item @Shop thì nó sẽ lòi ra số @ chính xác lại thui. Điều đó cũng k quan trọng lắm
Ktra thì vẫn đúng đủ mà mỗi lần vào thấy nó cứ sai nên sửa được muốn sửa luôn

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Cái thanh niên #MinhHoang .. chưa gì đi Lên facebook đăng từa lưa hột dưa như kiểu mình bị oan lắm vậy ....
- @ .. Gold thì ko biết cầm bao nhiều mà hổ báo quá ..!

kingtank

Binh Nhì
Nó đã chọn rồi thì cho nó lên đường và close topic tại đây . Đcm đọc lại ib nó chửi mình là bần cố nông vẫn còn cay , mả bố cái thằng mua cây thương thanh lý của tịnh hải bạn bố mày mà lên giọng là tự tao đập mất chục củ . Biết sớm acc tịnh hải bán cho nó thì đã đái ỉa vào mồm , tự tao đập . Nói như thật

Vô Cảm

Gia nhập giang hồ
Nó đã chọn rồi thì cho nó lên đường và close topic tại đây . Đcm đọc lại ib nó chửi mình là bần cố nông vẫn còn cay , mả bố cái thằng mua cây thương thanh lý của tịnh hải bạn bố mày mà lên giọng là tự tao đập mất chục củ . Biết sớm acc tịnh hải bán cho nó thì đã đái ỉa vào mồm , tự tao đập . Nói như thật
Giọng cầm thú phết nhở :)) đọc mà thấy cay cho bác .

Phát Bùi

Binh Nhất

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Topic tạm thời các bạn ko CMT nữa để cho BQT còn theo dỗi .. và xử lý ..
- Các bạn War và CMT nhiều quá ko theo dỗi kịp ..
Thanks !

huynhthinh

Binh Nhất
=)) nó chửi mình là " chó mà đòi mặc váy lính " kìa =)) bác vậy còn may đó =))

ParkJiYeon

Gia nhập giang hồ
AHBP thui.
Bên topic kia @ParkJiYeon rủ solo miết mà có dám đâu.
Nó ko gây sự thì mình cũng chả nói làm gì. Dm mua cái acc 1m3 xong chém gió bán lại 1m5 còn bỏ ra cái giáp 55 full8+6.

Dm gian thương thì vl mà còn chửi mình bần còn nó giàu đéo có quyền nc vs nó. Mới rủ nó solo xem độ giàu thôi mà toàn trốn =))

Bên trên