THAN THỞ Xin hỏi như này có phải bị lừa đảo ko ạ

One Piece

Gia nhập giang hồ
Em đang nghĩ nếu ai đã quyết tâm hãm hại thì sao không phi shop hết đồ, gold thì mua bừa gì đó cho hết, sao lại phải đi chat chit fb chi mất thời gian nhể!

Silver

Hạ Sĩ
Chắc là do TV, bác nào có lòng cho nguyên dàn tên ingame của pt LengedK để mai mốt gặp còn biết đường lường trước :))
team tao train từ 4x > 7x,ai dám nói team có vấn đề gì lừa đảo thì chứng minh dùm,còn ko đc thì .....
vì 1 người mới vào pt mà vơ đũa cả nắm
éo biết gì thì ngậm mồm vào

Silver

Hạ Sĩ
nghi thôi nhé, chưa chắc team mình làm đâu vì trc h team mình chưa gây sự vs ai hết
e cũng hay đưa tw cho người lạ,dù trước h pt chỉ có mấy ae nên a ko nói,đổi pass tw đi,chơi cả 2 pt rồi lúc bị chuyện gì biết nói ai,giang hồ hiểm ác,lòng người khó lường!

Lam Trieu

Binh Nhì
PHỐT NHẢM VÃI LÚA , NHỚ KHÔNG NHẦM ÔNG THỚT CŨNG DÍNH PHỐT MẤT 2 ACC THANDAO VS THANY DO TIN NGƯỜI , VỀ SAU ĐƯỢC AE 4 ROOM XÁC NHẬN CHO , GIỜ LẠI TIẾP TỤC DÍNH PHỐT NÀY VÌ TIN NGƯỜI.
ÔNG THỚT NÀY NGÁO IT THÔI CHỨ NGÁO HẾT PHẦN THIÊN HẠ THẾ NÀY AI GIÚP ÔNG CẢ ĐỜI ĐƯỢC , BQT PHÁN QUYẾT NGHIÊM TRỊ THÌ ÔNG LẠI XIN XỎ THƯƠNG HẠI CHO NGƯỜI TA > TÔI XIN QUỲ ÔNG NÀY LUÔN ÉO HIỂU TÂM LÝ ÔNG NÀY KIỂU GÌ :)):)):)):)):))

Diepvohan

Gia nhập giang hồ
team tao train từ 4x > 7x,ai dám nói team có vấn đề gì lừa đảo thì chứng minh dùm,còn ko đc thì .....
vì 1 người mới vào pt mà vơ đũa cả nắm
éo biết gì thì ngậm mồm vào
Ok! Em xin lỗi, lỗi của em.Em chỉ đọc thấy là bác LengendK xác nhận là chủ topic bị lộ teamview nên em nói thế. Lần nữa xin lỗi bác nếu em xúc phạm đến bác.

Vô Cảm

Gia nhập giang hồ
PHỐT NHẢM VÃI LÚA , NHỚ KHÔNG NHẦM ÔNG THỚT CŨNG DÍNH PHỐT MẤT 2 ACC THANDAO VS THANY DO TIN NGƯỜI , VỀ SAU ĐƯỢC AE 4 ROOM XÁC NHẬN CHO , GIỜ LẠI TIẾP TỤC DÍNH PHỐT NÀY VÌ TIN NGƯỜI.
ÔNG THỚT NÀY NGÁO IT THÔI CHỨ NGÁO HẾT PHẦN THIÊN HẠ THẾ NÀY AI GIÚP ÔNG CẢ ĐỜI ĐƯỢC , BQT PHÁN QUYẾT NGHIÊM TRỊ THÌ ÔNG LẠI XIN XỎ THƯƠNG HẠI CHO NGƯỜI TA > TÔI XIN QUỲ ÔNG NÀY LUÔN ÉO HIỂU TÂM LÝ ÔNG NÀY KIỂU GÌ :)):)):)):)):))
Cái gì hợp lý thì thoii mà bác !!!
Ko có cái đặc trưng của seve này thì e chắc bay từ phốt trước rồi . Trắng tay !!!
Hơn nhau cái ăn nết ở nên đc mọi người giúp đỡ . Cũng mừng lắm .

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Tôi đã chốt rồi , bạn kia chọn con đường bị ban vĩnh viễn thì chỉ có thể hổ trợ thu hồi lại chìa khóa vàng mà thôi. Còn 2 bùa đổi tên vui lòng chờ các đại gia or bạn có thể rao bán lại . Chúng tôi ko thể gánh trách nhiệm bồi thường 100% do sai lầm của người chơi được.

6sa6tan6

Gia nhập giang hồ
Sau khi xem xét các tình tiết thì đây là quyết định cuối cùng :
Bạn : Miuuuuu sẽ phải bồi thường thiệt hại cho bạn chủ thớt để được giảm hình phạt xuống còn 3 ngày nếu muốn chứng minh mình trong sạch .
Có thể bồi thường @ or giao dịch các vật phẩm theo đúng như gd lúc đầu thỏa thuận. BQT chỉ can thiệp tới đây thôi.
ad như mẹ hiền thế này sao nỡ bỏ game :((

Vô Cảm

Gia nhập giang hồ
Tôi đã chốt rồi , bạn kia chọn con đường bị ban vĩnh viễn thì chỉ có thể hổ trợ thu hồi lại chìa khóa vàng mà thôi. Còn 2 bùa đổi tên vui lòng chờ các đại gia or bạn có thể rao bán lại . Chúng tôi ko thể gánh trách nhiệm bồi thường 100% do sai lầm của người chơi được.
Cảm Ơn GM đã giải quyết . Nếu ông kia chọn nv thì tôi đồng Ý . GM thu lại khoán vàng giúp với . Với acc đang bị lỗi hiển thị @ Kcassh . GM xử lý luôn dùm với ak.

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Cảm Ơn GM đã giải quyết . Nếu ông kia chọn nv thì tôi đồng Ý . GM thu lại khoán vàng giúp với . Với acc đang bị lỗi hiển thị @ Kcassh . GM xử lý luôn dùm với ak.
Dùng lệnh check số @ trong người xem đúng không.
!myaccount kcash
Lỗi hiện thị thì bạn chỉ cần mua thêm 1 2 item @Shop thì nó sẽ lòi ra số @ chính xác lại thui. Điều đó cũng k quan trọng lắm

Bên trên