THAN THỞ Xin hỏi như này có phải bị lừa đảo ko ạ

kingtank

Binh Nhì
dme lúc chưa có gì thì nc tinh tướng lắm. đến lúc sảy ra chuyện bắt đầu anh anh em em
xong nào là người khác teamvie. ĐM thằng này tôi đã nc mua bán vs nó một lần và bị chửi sml
co cc mà nó shera teamvie nhe
tôi vẫn tin la` nó - kiểu chửi người thi` đm - có bài bản vcl luôn chứ ko phải giọng trẻ trâu chửi đâu

natsuPF

Binh Nhất
Sau khi xem xét các tình tiết thì đây là quyết định cuối cùng :
Bạn : Miuuuuu sẽ phải bồi thường thiệt hại cho bạn chủ thớt để được giảm hình phạt xuống còn 3 ngày nếu muốn chứng minh mình trong sạch .
Có thể bồi thường @ or giao dịch các vật phẩm theo đúng như gd lúc đầu thỏa thuận. BQT chỉ can thiệp tới đây thôi.
bồi thường thì nghĩ phải giá trị > 5k@ hoac làm đúng giao dịch đã thỏa thuận ^^

Diepvohan

Gia nhập giang hồ
Chắc là do TV, bác nào có lòng cho nguyên dàn tên ingame của pt LengedK để mai mốt gặp còn biết đường lường trước :))

MaKiem

Gia nhập giang hồ
Xin lỗi AD, mặc dù đây là sơ suất của mình, nhưng mình củng là người bị hại như @Vô Cảm mà,ý đồ của người tv vào máy mình lúc đó và ngõ ý GD với bạn @Vô Cảm như vậy, thì làm sao mình có thể kiểm soát vàl àm theo ý của AD đc, số tiền mình bỏ ra để mua cái acc trên bây giờ đồi lại những vật phẩm gì đó thì làm sao mình chịu đc đây, vì đây là sơ suất của mình mình xin nhận lỗi và xin nộp phạt theo ý của AD, và AD có thể thu lại vật phẩm và hồi @ lại cho bạn @Vô Cảm đc ko, mình củng ko phải nhỏ để nói những lời bức xúc ko thiện chí, mình nói chân thành mong AD hiểu giúp mình!

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Xin lỗi AD, mặc dù đây là sơ suất của mình, nhưng mình củng là người bị hại như @Vô Cảm mà,ý đồ của người tv vào máy mình lúc đó và ngõ ý GD với bạn @Vô Cảm như vậy, thì làm sao mình có thể kiểm soát vàl àm theo ý của AD đc, số tiền mình bỏ ra để mua cái acc trên bây giờ đồi lại những vật phẩm gì đó thì làm sao mình chịu đc đây, vì đây là sơ suất của mình mình xin nhận lỗi và xin nộp phạt theo ý của AD, và AD có thể thu lại vật phẩm và hồi @ lại cho bạn @Vô Cảm đc ko, mình củng ko phải nhỏ để nói những lời bức xúc ko thiện chí, mình nói chân thành mong AD hiểu giúp mình!
theo như chủ thớt nói thì hiện tại acc Miu đang giữ những vật phẩm như thỏa thuận . Giờ mình mở lại acc để 2 bạn hoàn tất giao dịch như thỏa thuận . ok ?

natsuPF

Binh Nhất
bạn ấy có ý là Gm thu lai bùa đổi tên và chìa khóa vàng rồi trả lại 5k@ vào tk của bạn Vô cảm :confused: anh em thấy sao chứ tui là sa mạc lời rồi ..

Phát Bùi

Binh Nhất
Đừng được voi đòi 2 bà trưng nữa, ai cũng biết là ông rồi khỏi chối, gặp thằng khác tv nó lấy mẹ card rồi chứ ko cần chơi kiểu đó đâu.

MaKiem

Gia nhập giang hồ
theo như chủ thớt nói thì hiện tại acc Miu đang giữ những vật phẩm như thỏa thuận . Giờ mình mở lại acc để 2 bạn hoàn tất giao dịch như thỏa thuận . ok ?
Acc đp của mình đang đúng là đang sài những vật phẩm trên, nhưng thật sự mình đi làm về onl FB mới thấy nó thỏa thuận gd với @Vô Cảm , mình mong AD hiểu ý mình và thiện chí muốn nộp phạt vì tội sơ suất của mình, khi trưa mình có thỏa thuận bán cho bạn đó là 7k@ và đã kết thúc từ khi trưa rồi, giờ bảo mình phải đưa như vậy thì làm sao mình chịu đc, sự việc này hoàn toàn nằm trong tầm tay của AD, mình mong AD thu hồi item của bạn Vô Cảm lại và mình xin đóng 1 phạt 1k@ cho sv hoặc bồi thường cho bạn Vô Cảm, hiện tại mình củng đang rất bức xúc và rất tức nhưng đang cố gắng giữ bình tỉnh, hy vong mọi người hiểu cho mình!

Vô Cảm

Gia nhập giang hồ
Acc đp của mình đang đúng là đang sài những vật phẩm trên, nhưng thật sự mình đi làm về onl FB mới thấy nó thỏa thuận gd với @Vô Cảm , mình mong AD hiểu ý mình và thiện chí muốn nộp phạt vì tội sơ suất của mình, khi trưa mình có thỏa thuận bán cho bạn đó là 7k@ và đã kết thúc từ khi trưa rồi, giờ bảo mình phải đưa như vậy thì làm sao mình chịu đc, sự việc này hoàn toàn nằm trong tầm tay của AD, mình mong AD thu hồi item của bạn Vô Cảm lại và mình xin đóng 1 phạt 1k@ cho sv hoặc bồi thường cho bạn Vô Cảm, hiện tại mình củng đang rất bức xúc và rất tức nhưng đang cố gắng giữ bình tỉnh, hy vong mọi người hiểu cho mình!
Trưa ông có ibx 7k sau đó 5k2 đúng chứ

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
rất tiếc , bạn ko chứng minh được điều bạn nói . Hiện tại bạn chỉ có 3 con đường lựa chọn, 1 là tiếp tục giao dịch như đã thỏa thuận , 2 là banned vĩnh viễn theo đúng bộ luật YulgangVN , 3 là hoàn trả lại tổng cộng 5k@ cho bạn thớt và lấy về những vật phẩm thớt đã mua.

Bên trên