THAN THỞ Xin hỏi như này có phải bị lừa đảo ko ạ

MaKiem

Gia nhập giang hồ
Cái gì vay, mình là chủ acc Miuuuu đây AD kiem tra giup minh voi, co nguoi teamviver vao acc minh đe phá.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
tóm lại là ca này chìa khóa vàng bên mình sẽ thu hồi lại . Còn 2 bùa đổi tên kia thì bạn tự xử nhé. Lần sau nhớ lập topic đàng hoàng khi gd như thế này. Đã nói bao nhiêu lần dẹp cái group đi mà mấy ông cứ cố chấp.

ParkJiYeon

Gia nhập giang hồ
Vcl đổ thừa có thằng vào acc để phá =))

Cái thể loại gian thương như mày rao bán tao acc mua 1m3 chém lên 1m5. Còn đòi bỏ nốt cái giáp ngon lấy cái giáp cùi. Rồi giờ còn lừa cả th chủ thớt. Mày đúng là rác rưởi của xã hội.

Chia buồn cùng thớt, giờ kiếm người mua 2 cái bùa đổi tên thì đắng mề :(

Vô Cảm

Gia nhập giang hồ
tóm lại là ca này chìa khóa vàng bên mình sẽ thu hồi lại . Còn 2 bùa đổi tên kia thì bạn tự xử nhé. Lần sau nhớ lập topic đàng hoàng khi gd như thế này. Đã nói bao nhiêu lần dẹp cái group đi mà mấy ông cứ cố chấp.
Chính thằng @MaKiem kia GM . Bùa đổi trên e cũng biết làm sao . Đầu tư để chơi mà xếp

Vô Cảm

Gia nhập giang hồ
Vcl đổ thừa có thằng vào acc để phá =))

Cái thể loại gian thương như mày rao bán tao acc mua 1m3 chém lên 1m5. Còn đòi bỏ nốt cái giáp ngon lấy cái giáp cùi. Rồi giờ còn lừa cả th chủ thớt. Mày đúng là rác rưởi của xã hội.

Chia buồn cùng thớt, giờ kiếm người mua 2 cái bùa đổi tên thì đắng mề :(
Uhm Gặp CHÓ :v

KhanhTran

Trung Sĩ
Thử đặt mình vào vị trí của ông thớt . Đề nghị xử lí hành vi này . @Lion_King Vào xem xử lí a ơi :| Đọc mấy dòng cuối hình 3 mà Ức chế !

Bên trên