THẢO LUẬN Xin hỏi mục đích và con đường yulgangvn tiếp theo ?

ThienDiem

Trung Sĩ
1: Đầu tiên mình xin hỏi những mục đích của những sự thay đổi của sv mình hiện tại ? Như delay máu st trong st , buff random ....
2: mình xin hỏi những kế hoạch và con đường của sv kế tiếp là thế nào ?
Bản thân mình Là người ưa thích sự ổn định . Từ đó mới đầu tư và theo đuổi sự yêu thích của mình. Nhưng cảm thấy hiện tại, top sv đã 110 nhưng thỉnh thoảng vẫn hoang mang với những thay đổi của sv. Mình ủng hộ những sự thay đổi của sv làm sv tốt hơn và nhộn nhịp hơn, nhưng vẫn mong muốn 1 sự ổn đinh và chắc chắn để biết và theo con đường đam mê tới cùng .
P/s: bao lâu nay bận rộn ko còn thời gian tham gia và theo kịp những thay đổi sv . Chúc sv ngày càng thành công và tốt đẹp . Hiên tại đã tìm về đầy đủ cái gọi là tuổi thơ. Cám ơn Kteam và toàn thể anh em 9 tà đã tạo ra sân chơi tuổi thơ và vui vẻ. Chúc Kteam và mọi người thành công tốt đẹp !

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
1: Đầu tiên mình xin hỏi những mục đích của những sự thay đổi của sv mình hiện tại ? Như delay máu st trong st , buff random ....
2: mình xin hỏi những kế hoạch và con đường của sv kế tiếp là thế nào ?
Bản thân mình Là người ưa thích sự ổn định . Từ đó mới đầu tư và theo đuổi sự yêu thích của mình. Nhưng cảm thấy hiện tại, top sv đã 110 nhưng thỉnh thoảng vẫn hoang mang với những thay đổi của sv. Mình ủng hộ những sự thay đổi của sv làm sv tốt hơn và nhộn nhịp hơn, nhưng vẫn mong muốn 1 sự ổn đinh và chắc chắn để biết và theo con đường đam mê tới cùng .
P/s: bao lâu nay bận rộn ko còn thời gian tham gia và theo kịp những thay đổi sv . Chúc sv ngày càng thành công và tốt đẹp . Hiên tại đã tìm về đầy đủ cái gọi là tuổi thơ. Cám ơn Kteam và toàn thể anh em 9 tà đã tạo ra sân chơi tuổi thơ và vui vẻ. Chúc Kteam và mọi người thành công tốt đẹp !
Nếu bạn không còn theo đuổi nữa mình trả lời cũng vậy. Kế hoạch thì mình sẽ lên ở 1 post khác. Thanks đã đồng hành cùng YulgangVN đến đây. Thực sự cảm kích :)

dcjuly97

Binh Nhất
Mình không biết Alvin đang nói về delay máu trong tlc hay như thế nào. Nhưng theo ý kiến của mình thì LK có sự thay đổi hợp lý đó đã giúp tất cả các ae tầm trung và dưới có điều kiện tham gia tlc vì có thể giết được người. Còn về vấn đệ delay nếu phát triển theo dzo thì cũng max tất cả các loại pill và không kẹp coi như thê nào.

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Tất cả mọi người đều bình thường, duy chỉ có một người thấy bất bình thường. Cảm thấy đáng tiếc cho một lối suy nghĩ cá nhân hóa sự việc.

ThienDiem

Trung Sĩ
Mình không biết Alvin đang nói về delay máu trong tlc hay như thế nào. Nhưng theo ý kiến của mình thì LK có sự thay đổi hợp lý đó đã giúp tất cả các ae tầm trung và dưới có điều kiện tham gia tlc vì có thể giết được người. Còn về vấn đệ delay nếu phát triển theo dzo thì cũng max tất cả các loại pill và không kẹp coi như thê nào.
Thì như tui nói bên kia , nhờ thế mà TLC đông vui hơn , còn bản thân tui cả 2 tháng nay đâu có tham gia gì được đâu. Nên off cũng thường mà

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
thích cái này ko kẹp và delay 1s hoặc 1.5s ra full pill và cả ac có hiệu ứng hoặc kim long chỉ thêu.
Tất cả mọi người đều bình thường, duy chỉ có một người thấy bất bình thường. Cảm thấy đáng tiếc cho một lối suy nghĩ cá nhân hóa sự việc.
ở đời nếu thay đổi của luật pháp có lợi cho ai đó thì ngta sẽ thấy bình thường số còn lại thấy bất lợi thì sẽ thấy ko bình thường.
trước khi bạn rep cmt của mình hãy nghĩ những câu bạn nói ra có thể bị ng khác (ko phải mình) ném cái gì vào nhớ nghĩ kỹ

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Nếu ra full pill thì khác nào dzo thôi qua dzo chơi mẹ cho lành. Sv full pill lắc đảm bảo sẽ nghỉ dần đều hết. Ý kiến cá nhân
tôi biết ông đã từng chơi nhiều sv xin hỏi ông thấy có sv nào ko có pill pk chưa ?
pill pk là bản chất hoặc có thể gọi nó là yếu tố ko thể thiếu khi pk của YG rồi ông ơi

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
tôi biết ông đã từng chơi nhiều sv xin hỏi ông thấy có sv nào ko có pill pk chưa ?
pill pk là bản chất hoặc có thể gọi nó là yếu tố ko thể thiếu khi pk của YG rồi ông ơi
Biết là vậy nhưng yulgang thì khác. Ở đây có thể điều chỉnh theo phần đông game thủ. Tại sao dzo tui k chơi mà lại cắm rể ở cái sv này. Cơ bản là gm làm việc ok lắng nghe gane thủ. Còn pill mỗi lần pk phải ăn 4 5 cột mới max thôi nghỉ cho khỏe.
Với lượng pill bây h thì đa số gamer tầm trung đã rất ngại pk rồi. Đừng để khi pk chỉ có mấy đại gia chơi vs nhau mất vui

dcjuly97

Binh Nhất
Biết là vậy nhưng yulgang thì khác. Ở đây có thể điều chỉnh theo phần đông game thủ. Tại sao dzo tui k chơi mà lại cắm rể ở cái sv này. Cơ bản là gm làm việc ok lắng nghe gane thủ. Còn pill mỗi lần pk phải ăn 4 5 cột mới max thôi nghỉ cho khỏe.
Với lượng pill bây h thì đa số gamer tầm trung đã rất ngại pk rồi. Đừng để khi pk chỉ có mấy đại gia chơi vs nhau mất vui
Cái này đúng nè, kiểu nếu nhiều pill quá thì đúng là chỉ có đại gia chơi mới nhau. Theo mình nghĩ thì giảm pill với mức có thể của ae tầm trung với dưới tầm trung. Còn về vấn đề delay máu 1 đến 1,5 như bên dzo, mình cũng muốn thử xem max pill sẽ như thế nào ko cần kẹp nhé.

Memory

Binh Nhì
Thật sự nếu ko pill thì vẫn giết nhau dc như thường thôi. Chuyện kill dc nhau hay ko chủ yếu là nhờ vào hệ thống kẹp skill mà mỗi server hiệu chỉnh. Như bên Dzogame thời kì đầu tiên có cái kẹp vận công, Skill F1, vận công F2, nhấp 1 lần skill vào đối phương r cứ nhấp 2 liên tục, khi nào skill nhảy 2 lần trong 1 cái vận công thì kẹp dính. Kiểu kẹp này có từ thời HKAS lận, do tên đao tà kiethiphop mò ra.
Còn nói về pill thì mình thấy AD server này giải quyết khá thoả đáng. Ko thể bắt server ko pill hoàn toàn dc vì nói gì nói người ta làm game tuy đam mê là chính nhưng để phục vụ đam mê của họ cũng như của tất cả người chơi trong server thì phải có kinh phí duy trì. Kẹp server này theo mình thấy ko phải là phiên bản kẹp hay nhất mà mình biết nhưng cũng khá ổn. Đỡ hơn rất nhiều so với thời đầu hay thời close beta trung thu :))

Bên trên