XIN XỎ Xin chỉnh tỷ lệ rớt vk 5m 17m nhiều thêm chút.

KhoiNgoHK

Gia nhập giang hồ
Gì mà mình chơi từ đầu đến giờ ko bít lụm cây vk 5m là gì. sv Ad chỉnh tỉ lệ rớt đồ vcl, trong khi đó đồ thì ép xịt như mưa.Mong Ad chỉ chỉnh tỉ lệ rớt đồ ngon lên một chút để gây hưng phấn khi chơi chứ gì đâu mà siết quá. siết quá dễ bị kiết lắm đó Ad.

chantroi

Gia nhập giang hồ
người chưa nhặt được thì muốn rớt nhiều để mình nhặt , người nhặt được rồi muốn rớt ít để bán có giá .
mọi người cứ thích làm khó nhau.:)):)):))

GhostxLove

Hạ Sĩ
Mấy topic vầy thường k dc đáp ứng đâu b ơi , mình chơi từ sv cũ qua tới sv mới tính ra phải gần 1 năm rưỡi nhặt dc đúng 1 cây vk cuối (đao 5m) thôi nè :)) Ai hên thì nhặt ,xui thì thôi , ai cũng như ai nhặt dc hết thì đồ vứt xó , chả khác j game offline

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Gì mà mình chơi từ đầu đến giờ ko bít lụm cây vk 5m là gì. sv Ad chỉnh tỉ lệ rớt đồ vcl, trong khi đó đồ thì ép xịt như mưa.Mong Ad chỉ chỉnh tỉ lệ rớt đồ ngon lên một chút để gây hưng phấn khi chơi chứ gì đâu mà siết quá. siết quá dễ bị kiết lắm đó Ad.
đồ ngon rớt hiếm mới hưng phấn chứ đâu ra rớt ai cũng lụm đc hưng phấn cái gì? Bạn ra chợ mua 11m cho nó hưng phấn kìa, ai cũng lụm đc. Cảm giác y chang khi 5m hay 11m rớt như thế thôi.

voquang08

Binh Nhì
đồ hiếm mà các bác cứ nghĩ nó là khoai vậy...giờ rơi vậy là quá cao rồi.mong len 8x...vk rới hiếm xí.cho nó co giá:bz:bz:bz:bz

Bên trên