XIN XỎ Xin ad tăng tỷ lệ rớt cường hóa thạch đi

vanlaem

Gia nhập giang hồ
từ lv 10- 25 mà không rớt được 1v buồn thiệt mấy chế làm gi em buồn lấm\
đụng tới cái nào cũng nạp tiền buồn thiệt chứ

Hoả Long Đao

Sói Bạc Chiếu Sáng - Gao Bạc :))
Mới train lên 25 đã kêu ra rồi. Hồi đó mình lên 30 còn éo dc 10 viên cht nữa là =))

Đây ko phải sv pri kiểu sv thái đâu nhé. Vào đánh đồ rớt ào ào có mà nát à :))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
inbox nhân vật ingame tối mai 8h ngày 7/5/2017 tại khách sạn Mường Thanh Quận 1 đường Cách Mạng Tháng 8
ta cùng nhau thông não
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
đùa chứ mai 8h tối vào gd cho 20v CHT

Shjn

Gia nhập giang hồ
từ lv 10- 25 mà không rớt được 1v buồn thiệt mấy chế làm gi em buồn lấm\
đụng tới cái nào cũng nạp tiền buồn thiệt chứ
Bạn này nói đúng đấy.. các bác cứ bảo fix hỗ trợ newbie.. mà cắm đầu train suốt mùa vẫn không rớt cỡ 10v để ép đồ... newbie cũng có người nạp người không.. đồ thì chỉ hỗ trợ set trang bị, còn vũ khí không có thì train tới khi nào ? .. mình đề nghị nên hỗ trợ thêm vk 25k + 4 chẳng hạn.. như vậy sẽ đỡ hơn, vì các mốc đầu muốn train mà có dư giả thì chỉ đi train chay thôi, còn sài skill thì xác định không đủ tiền để mua đồ thậm chí còn âm ... mình đã test gần hết các class ở mốc dưới 35 rồi...

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Bạn này nói đúng đấy.. các bác cứ bảo fix hỗ trợ newbie.. mà cắm đầu train suốt mùa vẫn không rớt cỡ 10v để ép đồ... newbie cũng có người nạp người không.. đồ thì chỉ hỗ trợ set trang bị, còn vũ khí không có thì train tới khi nào ? .. mình đề nghị nên hỗ trợ thêm vk 25k + 4 chẳng hạn.. như vậy sẽ đỡ hơn, vì các mốc đầu muốn train mà có dư giả thì chỉ đi train chay thôi, còn sài skill thì xác định không đủ tiền để mua đồ thậm chí còn âm ... mình đã test gần hết các class ở mốc dưới 35 rồi...
Mặc set hỗ trợ train quái bằng lvl cũng khá ổn mà :)

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Chơi 1 game mà khởi đầu không nạp nổi 50K thì buồn ơi xin chào mi.:((:((:((

50K=30m hôm nay newbie vi vu thẳng tiến nếu chỉ thích nhìn quái lăn ra.

Còn vào TLC mà chỉ chơi 1acc hay 1 máy, bảo không nạp thì toàn là nói phét>:)>:)>:)

Shjn

Gia nhập giang hồ
Chơi 1 game mà khởi đầu không nạp nổi 50K thì buồn ơi xin chào mi.:((:((:((

50K=30m hôm nay newbie vi vu thẳng tiến nếu chỉ thích nhìn quái lăn ra.

Còn vào TLC mà chỉ chơi 1acc hay 1 máy, bảo không nạp thì toàn là nói phét>:)>:)>:)
- Mình đã bảo bác là có người thích nạpkhông thích nạp... ở đây mình không muốn hơn thua gì ở chỗ nạp vào không nạp vì mình cũng có nạp vào.. nhưng đúng là mốc từ 10 - 25 rate drop CHT khá ít... gần như hiếm. Mình chơi lại mới 2 tuần thôi... rảnh nên cày hết các class rồi.. có 3 char lên 35.. chán nên cày lại tiếp.. và mình khẳng định là drop CHT rất thấp ở mốc 10 - 25.. trong 6 char mình cày thì có một char trước 25 là nhặt đc 2v CHT, 1 char đc 1v CHT... còn lại gần như không nhặt được... còn rác HNT, KCT thì nhiều.. bán đi bù lại mua máu sâm cũng gần banh... đặc biệt là mua sâm rất tốn
- Nếu đã hỗ trợ tặng máu event thì mình nghĩ nên tặng thêm sâm event.... Nói thật chứ tâm lý newbie thấy máu với sâm event thì toàn giữ lại để treo đêm chứ khi nào sài lắm >.<

Hưng Quân

Staff member
Sâm event có tặng nhé, bạn cứ làm đủ nhiệm vụ là sẽ có cả máu cả sâm
Còn vụ rớt cht ở lvl dưới 35 thấp là để tránh farm. Bạn mới chơi có lẽ không biết cả 1 đám clone farm cht lúc mới mở game đã ra đảo và BTQ phải đưa đến quyết định trên nhé.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Nhớ có cái lv nhiêu có tặng sâm event mà, bác thích char skill để up lv nhanh thì phải chịu thôi, em lv thấp cứ 2 con kiếm ăn chay 1 party thẳng bước rất nhẹ nhàng.

Up lv 10 xong set tân thủ + cái áo trắng 1x em qua thẳng tam vỉ hồ ngủ 1 giấc sáng dậy xong lv 25, rương con nào cũng tệ lắm 4v CHT >.

Còn muốn có vốn CHT thì up 10 xong chạy qua treo bãi sói xám gần cổng cương thi, đi nhậu về up 20 CHT nhóc.

Set TNCH bỏ hết không nhặt gì ngoài CHT.

Level này nhặt áo với HNT, KCT lấy gì không rác, mà đầy rương thì CHT rớt đầy nó nhặt bằng niềm tin:((:((:((

Ngay từ lv 1-10 trong tầm 30 phút đã có nguyên 2 bình máu event mà các bác còn khóc thì em^:)^^:)^

Shjn

Gia nhập giang hồ
Sâm event có tặng nhé, bạn cứ làm đủ nhiệm vụ là sẽ có cả máu cả sâm
Còn vụ rớt cht ở lvl dưới 35 thấp là để tránh farm. Bạn mới chơi có lẽ không biết cả 1 đám clone farm cht lúc mới mở game đã ra đảo và BTQ phải đưa đến quyết định trên nhé.
thì đúng là có sâm.. nhưng sài mà không mua sâm theo thì chưa tới 35 cũng hết àh... mình không bảo là tăng rate cao.. tăng ở mức độ cho phép là được... hoặc có thể hỗ trợ áo + 2 chẳng hạn.. Đây là ý kiến cá nhân của mình thôi.. chứ thật sự mình cũng không quan tâm lắm vì mình cũng có nạp.. chỉ là nhìn ở khía cạnh người chơi không nạp ở giai đoạn đầu thôi

Hưng Quân

Staff member
Nhớ có cái lv nhiêu có tặng sâm event mà, bác thích char skill để up lv nhanh thì phải chịu thôi, em lv thấp cứ 2 con kiếm ăn chay 1 party thẳng bước rất nhẹ nhàng.

Up lv 10 xong set tân thủ + cái áo trắng 1x em qua thẳng tam vỉ hồ ngủ 1 giấc sáng dậy xong lv 25, rương con nào cũng tệ lắm 4v CHT >.

Còn muốn có vốn CHT thì up 10 xong chạy qua treo bãi sói xám gần cổng cương thi, đi nhậu về up 20 CHT nhóc.

Set TNCH bỏ hết không nhặt gì ngoài CHT.

Level này nhặt áo với HNT, KCT lấy gì không rác, mà đầy rương thì CHT rớt đầy nó nhặt bằng niềm tin:((:((:((

Ngay từ lv 1-10 trong tầm 30 phút đã có nguyên 2 bình máu event mà các bác còn khóc thì em^:)^^:)^
Chuẩn men

Hưng Quân

Staff member
thì đúng là có sâm.. nhưng sài mà không mua sâm theo thì chưa tới 35 cũng hết àh... mình không bảo là tăng rate cao.. tăng ở mức độ cho phép là được... hoặc có thể hỗ trợ áo + 2 chẳng hạn.. Đây là ý kiến cá nhân của mình thôi.. chứ thật sự mình cũng không quan tâm lắm vì mình cũng có nạp.. chỉ là nhìn ở khía cạnh người chơi không nạp ở giai đoạn đầu thôi
Xài sâm chùa thì nó cũng chỉ tới 1 mức nào đó thôi bạn, ngoài ra hỗ trợ máu mình nhớ ko nhầm là 3 bình, có lẽ đủ train tới 35 với đánh chay ( ngoài đp ra con nào bạn cũng có thể train bằng đánh chay đc hết ) vậy là okie rồi

Bên trên