XIN XỎ X2 exp + giảm 50% time nhận exp

Instagram

Gia nhập giang hồ
Dm nói ngắn gọn thế này nhé, đéo có thằng quản lý game nào ngu đến mức đi mà đi làm cái trò nhảm lol này đâu.
Ngày xưa bọn não ngắn ban hành luật cấm 5h, nhà phát hành game còn lách luật tung ra hack time.
Kêu tốn time hại cpu thì tự giác out game tắt máy, đéo ai ép phải mở máy vào game cả nhé.
Mình ko chơi rồi bắt thằng khác cũng đéo dc chơi theo mình à.

kafu94

Gia nhập giang hồ
Dm nói ngắn gọn thế này nhé, đéo có thằng quản lý game nào ngu đến mức đi mà đi làm cái trò nhảm lol này đâu.
Ngày xưa bọn não ngắn ban hành luật cấm 5h, nhà phát hành game còn lách luật tung ra hack time.
Kêu tốn time hại cpu thì tự giác out game tắt máy, đéo ai ép phải mở máy vào game cả nhé.
trời oi. lịch sự chút coi. triệu like :)))

kemkendy

Binh Nhì
vậy nói dài ra đi , sao trò này nhảm lol ? thông não cho bọn não ngắn đi

Instagram

Gia nhập giang hồ
vậy nói dài ra đi , sao trò này nhảm lol ? thông não cho bọn não ngắn đi
Nó nhảm lol ở chỗ nó can thiệp vào cái quyền tự do cơ bản của người ta. Chơi lúc nào và chơi bao lâu là quyền của tao, đéo phải đi tù mà chơi cũng phải theo giờ giấc thằng khác đưa ra.

MrSushi

Gia nhập giang hồ
Tui cứ tưởng là 1 ngày 24 tiếng thì 12h sẽ được 2x điểm kinh nghiệm tính theo thời gian log-in của mỗi account và được reset mỗi ngày trên 1 khoản thời gian a e quy định. Thì a e ai cũng được thêm tí exp/drop gì gì đó.

Ko biet tieu de noi vay may huynh hieu ko.

GhostxLove

Hạ Sĩ
Giảm thời gian nhận exp xuống , tăng exp kill quái lên , 24/24 suốt thế này máy móc nào chịu cho thấu :)) gọi là giảm thời gian cắm mặt auto train , cho ae có tgian đi quậy phá op đồ pk các kiểu , giờ toàn cắm mặt train , đi pk thì sợ thua thọt lv hơn ko mà

SmaC

Banned
Để anh em dễ thở hơn , đỡ hại máy tốn điện và nhìu người ko có time có thể chơi đc và những anh em có time có nhiều việc để làm hơn , khô máu vs ĐKT thu nhìu lợi nhuận hơn , có thể x 100% exp và giảm thời gian nhận exp xuống 1 ngày đc nhận exp 12 tiếng ( từng nhân vật 1 độc lập time chơi - để cái chức năng tạo nhiều acc trong 1 tài khoản có ý nghĩa tí ) , auto đc 8 tiếng sau 8h - 15% exp ,vd : trong 24 tiếng , có time 12 tiếng nhận exp kể từ lần nhận exp đầu tiên trong ngày ,12h nhận exp chia ra mỗi lần 4 lần , có thể nhận full 12 , or từng lượt 1 , mỗi lượt 2h ,nghe đc ko mọi người >.<
tâm sự của thanh niên ko có tiền ngồi nét :))

Bên trên