THẢO LUẬN (video) ninja vs cung ai mạnh ai yếu .

SuperCover

Trung Sĩ
Bác ấy đem nin này ra đánh set def, lại ko pill ko skill ko buff rồi bác ấy bảo nin ko mạnh. Kết luận thế chả vler ah. Dame nin 8x bá như FF là do kc8x mà ra. Vậy sao DP, Thương có kc tang dame lại không cho nó dùng pk. chả haivler ra ah.
Bây h trung bình đi train quái cũng phải set full 7+4 rồi bạn. Cứ cho k có điều kiện như trên đi. Thì set tầm trung thua 7x3 +15=36dame.
Rồi cho là dame xanh 600. Vậy bây h con nin này ăn pill, con cung kia k bik ăn pill hả? Nói như đùa ấy, rồi đánh chay k có kẹp. Mà cho dù có kẹp cũng chả xi nhê, kẹp 2 cÁi dame đo còn không = cái dame xanh. Kc dame của đại phu tăng cả clvc và dame skill. Chỉ fix tác dụng ở phần dame skill là lên quái k có td lên người. Còn clvc + thẳng cirl s thì nó vẫn là tăng dame nhé.
mấy ông sợ char skill nên mặc ulpt bị nin chọc thì kêu nin mạh. Về tlc3 coi coi ngày xưa toàn set ulpt h tà mặc toàn set def di tlc. Coi coi nó có còn sml như trc không

Tiền thì đéo muốn bỏ ra, nhg lại muốn pro hơn người. gặp ninja nhưng đòi mặc set ulpt mà ko chết, lại đỡ dc cả các char skill. hại não với mấy thằng não ngắn. Cung thì skill nvay là ngon rồi set nó full 7x +6 kìa còn dc gần 1k dame. Quá ngon rồi. 1 thằng bỏ vài chcuj triệu ra làm đồ, 1 thằng bỏ 1 2tr ra. Bị nó đánh cho sấp mặt thì kêu ca là lỗi, Riêng tiền pill của chúng nó ăn bằng cmn cả acc của bọn mày rồi. Cái acc 8x ngon ngon 1tis bán 2tr đéo ai mua. Định mệnh.
Bớt kêu ca đi

Daikalop1a

Binh Nhất
Điều bác nói chả khẳng định, cung skill yếu, chay cũng yếu ah? manh chỗ nào vậy.
đương nhiên nó skill yếu hơn các char skill, bắn chay yếu hơn char chuyên bắn chay (từ 9x trở lên có kc hỗ trợ nhảy dame như điên không nói), chứ nó bắn xa, skill mạnh hơn người ta, bắn chay mạnh hơn người ta luôn thì sv này đã 90% chơi Cung rồi

Silver

Hạ Sĩ
njn mạnh,thì mua acc njn chơi,thấy char mình yếu quá thì delete acc hoặc bán mẹ đi,suốt ngày phân bì này nọ,ngồi than với gõ bàn phím thì char mình chơi cũng ko khá lên đc đâu

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Tiền thì đéo muốn bỏ ra, nhg lại muốn pro hơn người. gặp ninja nhưng đòi mặc set ulpt mà ko chết, lại đỡ dc cả các char skill. hại não với mấy thằng não ngắn. Cung thì skill nvay là ngon rồi set nó full 7x +6 kìa còn dc gần 1k dame. Quá ngon rồi. 1 thằng bỏ vài chcuj triệu ra làm đồ, 1 thằng bỏ 1 2tr ra. Bị nó đánh cho sấp mặt thì kêu ca là lỗi, Riêng tiền pill của chúng nó ăn bằng cmn cả acc của bọn mày rồi. Cái acc 8x ngon ngon 1tis bán 2tr đéo ai mua. Định mệnh.
Bớt kêu ca đi
Vấn đề gói gọn trong quote này. Đồ đạc thì bth, ko pill đòi đi chém chết con người ta đầu tư bài bản. Rồi bảo 1 đao 1 kiếm ko chém lại ĐP :)) Trước khi chém phải coi người ta có gì đã :)

Silver

Hạ Sĩ
chẳng có char nào yếu,cứ phang vnd vào là từ từ nó mạnh,8x ko mạnh thì 9x,ko 9x thì 11x 12x,cứ đòi mình là bá chủ sv hoài,nhớ 4x 5x pt nào cũng tìm cung,thương,rồi lên 6x than cung phế như chó,e lạy mấy a mấy chị =))

Silver

Hạ Sĩ
Vấn đề gói gọn trong quote này. Đồ đạc thì bth, ko pill đòi đi chém chết con người ta đầu tư bài bản. Rồi bảo 1 đao 1 kiếm ko chém lại ĐP :)) Trước khi chém phải coi người ta có gì đã :)
đồ của 2 char 8x tầm mức khá,nói khá là còn nói giảm,chứ đồ cũng thuộc hàng ngon,có mặc set full ulpt 40 mà ko die thì coi lại có vấn đề gì không,cái này góp ý chứ không phải chê đao hay kiếm dame bé

ChuTuoc

Gia nhập giang hồ
đương nhiên nó skill yếu hơn các char skill, bắn chay yếu hơn char chuyên bắn chay (từ 9x trở lên có kc hỗ trợ nhảy dame như điên không nói), chứ nó bắn xa, skill mạnh hơn người ta, bắn chay mạnh hơn người ta luôn thì sv này đã 90% chơi Cung rồi
Tui muốn túm váy lại là cái clip bác up chả có ý nghĩa gì về việc nói
Cung không yếu, nin ko mạnh.

ChuTuoc

Gia nhập giang hồ
chẳng có char nào yếu,cứ phang vnd vào là từ từ nó mạnh,8x ko mạnh thì 9x,ko 9x thì 11x 12x,cứ đòi mình là bá chủ sv hoài,nhớ 4x 5x pt nào cũng tìm cung,thương,rồi lên 6x than cung phế như chó,e lạy mấy a mấy chị =))
tu khi fix kc cknd va tckl gi dp va thuong moi phe bac ah.

Ông Già

Binh Nhì
con nin đó đồ buff như thế là quá khứ rồi.mà dame nt là sao kêu mạnh nhỉ.có tiền ko biết binh chưa chắc dc như thế đâu.người đầu tư với người ko đầu tư.chơi theo phong trào khác nhau lắm mấy bác à :D

ninja vs 1 cung, ko giống kiểu kiếm vs thương được. 1 khi muốn jet dc người là fai đầu tư tới bến mới có dame. Cái loại nửa vời đánh ra dame 10x máu đừng có kêu ca. Còn thích nửa vời làm con kiếm vs con thương chỉ cần vk full 27+6 lớ ngớ vào vẫn fang dc vài mạng

caferock18

Gia nhập giang hồ
Hài cái câu “mau lon”.

Cung mặc set def, nin ko pill, tốc kích, ko debuff đánh thế chả gãi ngứa.

Nin mặc set ul đó dp skill 1k trong khi cung skill có 900, cung mạnh quá ha J cung thì chính xác cao, nin ko đồ né hỏi sao ko né cái nào.

Nin đang lỗi lhptx3 nhưng dame xanh của nó ko phải hơi ảo với kc 8x sao?

Còn cung ngoài BiNganHoa (valen) là một tay pro cung ở tlc2, tlc3 ra thì có ai mạnh. Vler
né skill với né chay khác nhau hoàn toàn nhé. 1 class k có khí công tăng rate né skill thì cho dù né cơ bản có 10k gặp 1 class đánh skill mà chỉ số cx 10 điểm vẫn trúng 100% nhé.Cái né trong ctr+ s là né đánh thường k liên quan gì đến skill cả tất cả dmg bắn thường của người hay quái đều chịu ảnh hưởng bởi cái chỉ số né trong ctr+S đấy

Bên trên