THẢO LUẬN Vừa dis toàn sever ???

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
Đôi lúc như thế cũng hay :)
- Đừa chút cho vui .. chứ BQT cũng phải đứng nhìn thui ^.^
- Vì đây là sự cố cục bộ bên nhà cung cấp dịch vụ thui , Anh Em thông cảm đi .

OhChick

Gia nhập giang hồ
có sự cố mạng ở Tp HCM mọi người ơi , hiện tại bên nhà mạng đang khắc phục . Chuyện này ngoài tầm kiểm soát của KTeam , ae thông cảm . Bên mình đang hối thúc tiến độ công việc hi vọng là sẽ xong sớm :(
Yêu nhất bạn này trong team. Điềm đạm lịch sự \:D/\:D/

Bi Ta

Gia nhập giang hồ
riết làm biếng lập topic hay bình luận vấn đề dis lag hoặc bảo trì liên tục
nói có được cái đách gì đâu mà nói quài
chơi được thì treo, dis thì củng kệ bà nội nó luôn

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Chào các bạn!
Hiện tại khu vực đặt máy chủ đang có sự cố mạng rất lớn xảy ra, các nhà mạng đang tiến hành khắc phục. Tuy nhiên chúng tôi vẫn chưa nắm rõ được thời gian họ sẽ khắc phục xong vì vậy trong ngày hôm nay các bạn có thể sẽ gặp phải sự cố mất kết nối khi chơi game. Đây là sự cố ngoài ý muốn và tầm kiểm soát của KTeam . Hiện tại chúng tôi đang cố gắng liên lạc với các bên liên quan để hối thúc việc khắc phục. Rất mong các bạn thông cảm vì sự cố không mong muốn này.
Chân thành cảm ơn !

Cái này là phát sinh bên nhà mạng, Kteam cũng chỉ biết ngồi chờ và gọi điện giục họ sửa chữa. Mong các bạn thông cảm cho sự cố không mong muốn này !

OhChick

Gia nhập giang hồ
Chào các bạn!
Hiện tại khu vực đặt máy chủ đang có sự cố mạng rất lớn xảy ra, các nhà mạng đang tiến hành khắc phục. Tuy nhiên chúng tôi vẫn chưa nắm rõ được thời gian họ sẽ khắc phục xong vì vậy trong ngày hôm nay các bạn có thể sẽ gặp phải sự cố mất kết nối khi chơi game. Đây là sự cố ngoài ý muốn và tầm kiểm soát của KTeam . Hiện tại chúng tôi đang cố gắng liên lạc với các bên liên quan để hối thúc việc khắc phục. Rất mong các bạn thông cảm vì sự cố không mong muốn này.
Chân thành cảm ơn !

Cái này là phát sinh bên nhà mạng, Kteam cũng chỉ biết ngồi chờ và gọi điện giục họ sửa chữa. Mong các bạn thông cảm cho sự cố không mong muốn này !
Sao cũng được Kteam. Tớ sẽ theo các bạn đến khi game này off vì là sever cuối cùng hoặc đền khi không tìm thấy niềm vui với game này nữa [-O<[-O<[-O<
Những lúc như thế này bạn boss sever phải cảm ơn những người như tớ nhỉ hay lại nhảy vào nói shock óc >:)>:)>:)

KhanhTran

Trung Sĩ
Chào các bạn!
Chân thành cảm ơn !

Vậy nay có mở TLC ko ông hay cho ngưng 1 ngày :D hỏi sếp dùm vs

Bên trên