THẢO LUẬN Vụ này thấy hơi căng căng.ae ý kiến xem thế nào

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Còn nhớ ngày xưa, thời tôi sinh viên tôi chơi thấy +7 là cái gì đó gì xa xĩ lắm, mà sao? Tôi đéo có tiền, thế nên tôi tìm lỗi rồi report, report đéo được gì thì tôi bán BOT... rồi có farm đồ tôi lại có +8. Ơ kìa, hãy như tôi...

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
bạn nào dùng cái bùa này + 10 vũ khí hay quần áo thì mình nghĩ cũng phải tốn khoảng 3 4 trăm cái :))

Cái này chỉ hỗ trợ ai muốn + 4 5 6 thôi nhé chứ + 7 trở lên thì phải bùa thủy tinh chứ ko ai sài cái bùa này. Cái bùa này cũng phải bán để có tiền mà duy trì SV chứ. Còn bùa + 1-3 các bạn cứ yên tâm là còn rất lâu mới ra ( tất nhiên ko thể nào ko ra được vì ko có nó gần như ko thể có đồ + 10)

im5tupid

Binh Nhất
Mình thấy vấn đề ai có tiền thì người đó thích làm gì với tiền của mình là đúng!!!. Sever phải như thế mới có cái phấn đấu, nhưng mình k thích cái vụ clone như hiện nay!!!.

SuperCover

Trung Sĩ
Từ đầu mình nói rồi, có thể các bạn muốn cào bằng ai cũng như mình, như thế còn gì phấn đấu nữa? Item gây chênh lệch là 1 trong nguồn duy trì của server, nhưng nó lại gây chênh lệch (mà cũng không dễ). Như ở đâu đó, bán giá vừa phải thì ai ai cũng +10, hỏi còn gì là sự đấu tranh, tàng tàng ai cũng như ai.

Còn bạn không có tiền mua, thì bạn có quyền CH chay, vạn sự tùy duyên nếu bạn hên thì bạn bán đồ đó giá cao, lại lấy tiền? Xã hội hoạt động vậy chứ bán same same ai cũng như ai riết hồi chả thấy có gì đáng để phấn đấu.

Còn ai kêu ở đâu đó giá Máu 400@ bằng bên này cho mình cái dẫn chứng hộ.

Ai có tầm nhìn rộng thấy đúng thì like.
Boss chắc 10đ MÁc Lê Nin quá. Đây là 1 trong những sai lầm của CNXH ở VN những năm sau 75. Bao cấp ai cũng như ai nên k chịu phấn đấu. Dẫn đến thua bọn tư bản đến 100 năm ánh sáng. Làm ít làm nhiều mà đều được lương như nhau thì tội cm j phải gồng lưng làm cho ngta hưởng??

duyhienws123

Gia nhập giang hồ
=)) CÁI TOPIC NHẦM CHIA RẼ AE YGVN NÊN CLOSE THÔI AD ƠI , CÒN BGIỜ AI CHƠI ĐC THÌ CHƠI K THÌ NGHỈ ĐI , CẢM THẤY K ĐU NỔI THÌ THÔI K AI BẮT CÁC BẠN PHẢI ĐU THEO ĐÂU , ĐỪNG LẤY LÝ DO ITEM NÀY NỌ RA ĐỂ NÓI NỮA THÔI NHÉ ĐI NHANH ĐI LẸ ĐỂ SEVER BỚT FULLLLLLLLL

Kass

Gia nhập giang hồ
Bình tĩnh nào các bạn. Hàn Ngọc Phù cũng giống như Kim Cang Phù. Khi thất bại trang bị sẽ về lại 0, phải cường hoá lại từ đầu chứ đâu phải giữ nguyên. Mà với tỉ lệ cường hoá như hiện tại, cộng 3 xit ào ào thì các bạn khỏi phải lo về việc ai cũng có đồ vip :)) Ko phải có tiền là lên dc đâu, phải tuỳ vào may mắn nữa, cái phù này nó chỉ giúp các bạn ko mất món đồ khi cường hoá thất bại thôi.
Đã thông não.vì lúc đầu nghĩ n chỉ bị mất CHT.còn đồ và opt vẫn giữ nguyên mới góp ý

Green

Binh Nhì
Từ đầu mình nói rồi, có thể các bạn muốn cào bằng ai cũng như mình, như thế còn gì phấn đấu nữa? Item gây chênh lệch là 1 trong nguồn duy trì của server, nhưng nó lại gây chênh lệch (mà cũng không dễ). Như ở đâu đó, bán giá vừa phải thì ai ai cũng +10, hỏi còn gì là sự đấu tranh, tàng tàng ai cũng như ai.

Còn bạn không có tiền mua, thì bạn có quyền CH chay, vạn sự tùy duyên nếu bạn hên thì bạn bán đồ đó giá cao, lại lấy tiền? Xã hội hoạt động vậy chứ bán same same ai cũng như ai riết hồi chả thấy có gì đáng để phấn đấu.

Còn ai kêu ở đâu đó giá Máu 400@ bằng bên này cho mình cái dẫn chứng hộ.

Ai có tầm nhìn rộng thấy đúng thì like.
Chuẩn cơm mẹ nấu rồi. Xã hội ai có tiền có quyền đập đá. :)) sao phải bắt ngta như mình.
Mình nghèo nghèo thì nhìn nó ngáo đá cười cười chơi thôi ;))
p/s: Chơi j câu like nữa đại ca =))

Vợ Người Ta

Gia nhập giang hồ
Chơi game phải am hiểu game. Đổ đống tiền chưa chắc đã pro. Thằng nghèo chưa chắc là yếu.
Thằng nào am hiểu game, đổ tiền hợp lý thì mạnh. Hãy xem mình hiểu về game đến đâu đã rồi ganh tỵ họ nhiều tiền rồi này nọ. Sever này không thiếu sinh viên kiếm thêm tiền từ game. Quan trọng là cái đầu thông minh hay không? hoặc đơn gian hơn tham gia game chỉ giải trí 1 chốc...

duyhienws123

Gia nhập giang hồ
GIỜ BÀN VIỆC GIÁ MÁU ST .. XIN A LK ĐỂ NÓ LẠI NHƯ CỦ , BỌN E SINH VIÊN NGHÈO VƯỢT KHÓ TỪ MIỀN TRUNG TRỐN LŨ LÊN SG LÀM CULI THÔI 270 TỤI E K ĐỦ KHẢ NĂNG :(

Lion_King

Staff member
GIỜ BÀN VIỆC GIÁ MÁU ST .. XIN A LK ĐỂ NÓ LẠI NHƯ CỦ , BỌN E SINH VIÊN NGHÈO VƯỢT KHÓ TỪ MIỀN TRUNG TRỐN LŨ LÊN SG LÀM CULI THÔI 270 TỤI E K ĐỦ KHẢ NĂNG :(
Anh nghe topic nào đó ngày farm 3m, nhiêu đó dư sức mua máu Bình Thập Chỉ mà em, hãy giúp cụ với, cụ cũng già rồi....

congruoi

Gia nhập giang hồ
Boss chắc 10đ MÁc Lê Nin quá. Đây là 1 trong những sai lầm của CNXH ở VN những năm sau 75. Bao cấp ai cũng như ai nên k chịu phấn đấu. Dẫn đến thua bọn tư bản đến 100 năm ánh sáng. Làm ít làm nhiều mà đều được lương như nhau thì tội cm j phải gồng lưng làm cho ngta hưởng??
300 năm ánh sáng đấy :))
làm BQT ít nhiều thì cũng phải tự lực gắng sinh tay trắng xem mem ở điều kiện tối thiều cần gì ntn

Lion_King

Staff member
chả phải trên FB kêu 400 sau đó giảm xuống sao , thế ko giảm thì khác j = với Dzo . Giá rẻ SV còn up đc chứ thế này thì chịu
Thế hiện thực giá bao nhiêu :( Nếu ko có sâm máu siêu thị thì bạn có thể mua giúp cụ BTC mà. Chứ có phải game buộc bạn phải mua sâm/ máu siêu thị đâu :|

Bên trên