THẢO LUẬN Vụ 11 câi ght

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

doujinshi110

Binh Nhì
Dù gì kteam cungz xử xong r
Thôi thì đây là bài học cho mình vậy, do mình bận đi làm nên mới đưa teamview lung tung như vậy
Nghĩ sv ko hack nhưng chưa lường trước đc cái vụ việc vu oan cho ngkhac ntn
Đây cũng là lời cảnh tình cho các ae khác
Hãy tin tưởng nhau thì đưa teamview hay id pas cho nhau
Kể cả ae có bận tời đâu
Còn cái việc 11 cái ght vớ vẩn này thì thôi mình ko bàn lại
Trắng đen ntn thì ae rõ
Acc gd là acc supercover, ý định chính là đòi band acc minhf vĩnh viễn
Nhưg có Kteam giải quyết hợp tình hợp lí nên chỉ có 30 ngày thôi
Nhưng cungz cảm ơn bạn Super vì sau đây cungz biết đc ai là chó ai là bạn để còn chơi
30 ngày đổi lại đc sự thật, vẫn thấy hợp lí
Xin hẹn những ae nào đã tin tưởng tôi 30 ngày sau ae cùng giao du lại cả nhau
Thân!!!
Còn mấy thanh niên ko nói đc tiếng người thì cứ cmt mình ko care :))

kenvin0113

Binh Nhì
Tội nghiệp thằng mất đồ , thấy thằng này pm năn nỉ xin xỏ khóc lóc tha mạng nên chỉ cho khóa 30 ngày. Ko ngờ lại tha nhầm thằng vô ơn :)). Thoát xong còn quay lại cắn 1 phát.
P/s : Khỏi minh oan , dù mày thoát tội nhưng cả server đã biết đc 1 thằng ăn cắp vặt và vô ơn bội tín rồi. 1 tháng sau chơi với dế nhé. Dù lúc đo có bán acc cũng k ai mua đâu :)

DreamSx

Binh Nhất
:)) Tình hình là team tôi có cài note ghi chú tất cả các teamv + Tài khoàn ingame.
T là BC G ThePeace hiện h` và G có 1 Gr chát nhóm , ko may có để lộ 1 ID và pass Teamv của 1 ng` trong team.
Bứa nghe nói bác zyn lấy của Lisa 150m và đã bị dò hỏi và trả lại, còn tôi là KullNice có để vài viên ulpt 76 + 68 trong kho mà h` mất tăm , Liệu ko biết có dính dáng gì tới bác trên ko nhỉ ?

doujinshi110

Binh Nhì
:)) Tình hình là team tôi có cài note ghi chú tất cả các teamv + Tài khoàn ingame.
T là BC G ThePeace hiện h` và G có 1 Gr chát nhóm , ko may có để lộ 1 ID và pass Teamv của 1 ng` trong team.
Bứa nghe nói bác zyn lấy của Lisa 150m và đã bị dò hỏi và trả lại, còn tôi là KullNice có để vài viên ulpt 76 + 68 trong kho mà h` mất tăm , Liệu ko biết có dính dáng gì tới bác trên ko nhỉ ?
Check đi bro còn lía kp là lộ mà trc n đưa cho r bro

doujinshi110

Binh Nhì
Tội nghiệp thằng mất đồ , thấy thằng này pm năn nỉ xin xỏ khóc lóc tha mạng nên chỉ cho khóa 30 ngày. Ko ngờ lại tha nhầm thằng vô ơn :)). Thoát xong còn quay lại cắn 1 phát.
P/s : Khỏi minh oan , dù mày thoát tội nhưng cả server đã biết đc 1 thằng ăn cắp vặt và vô ơn bội tín rồi. 1 tháng sau chơi với dế nhé. Dù lúc đo có bán acc cũng k ai mua đâu :)
M thấy có mỗi thg như m vào khóc ko??
Chắc trc cay t lắm à =)), t chơi vs ai thì m lsao mà biết đc :))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
cũng giống mình lúc trước vụ log nhiều acc rồi band acc vĩnh viễn, cũng lập topic giải thích nhưng cuối cùng là người hiểu người ko
đa phần là ko hiểu và còn dẫm đạp lên, vẫn nhớ từng người cmt lúc đó, chỉ là cười nhẹ 1 cái khi họ có nói chuyện với mình bình thường như chưa từng nói gì vậy thôi.

@chủ topic: bán án không nặng mà cũng ko nhẹ, lúc trước em còn bị band hết cả 2 acc... mong gặp bác 30 ngày sau vẫn là 1 người nhiệt huyết đam mê game như em bây giờ
tuy có 1 chút xao lòng vì game hơi khác trước nhưng những gì trải qua tới thời điểm hiện tại thì tạm chấp nhận và bước tiếp với đam mê của mình...
đường vẫn còn dài lắm...

xecutkit

Binh Nhì
t đang cầm nè ;)) tự dưng đc một đống đồ ;))

doujinshi110

Binh Nhì
cũng giống mình lúc trước vụ log nhiều acc rồi band acc vĩnh viễn, cũng lập topic giải thích nhưng cuối cùng là người hiểu người ko
đa phần là ko hiểu và còn dẫm đạp lên, vẫn nhớ từng người cmt lúc đó, chỉ là cười nhẹ 1 cái khi họ có nói chuyện với mình bình thường như chưa từng nói gì vậy thôi.

@chủ topic: bán án không nặng mà cũng ko nhẹ, lúc trước em còn bị band hết cả 2 acc... mong gặp bác 30 ngày sau vẫn là 1 người nhiệt huyết đam mê game như em bây giờ
tuy có 1 chút xao lòng vì game hơi khác trước nhưng những gì trải qua tới thời điểm hiện tại thì tạm chấp nhận và bước tiếp với đam mê của mình...
đường vẫn còn dài lắm...
Tks bac huân :)) đọc cmt bác r e té đi làm đây :))

Thế Quyết

Binh Nhất
ACC Mình đang mất cái áo bang cấp 4 HLTP
Chờ xem thằng nào cầm cái nào :))
thằng này cầm :>:>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên