Về việc chơi YulgangVN hay là Dzo

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Mình thấy các bạn nên chấm dứt bàn luận về chuyện này vì chả giải quyết được gì cả mà lại chia rẽ cộng đồng HK. Bây giờ bên YulgangVN nói xấu bên Dzo, been Dzo lại nói lại YulgangVN thì cũng chẳng hay ho gì, tất cả đều là anh em chơi HK cả nên mình không muốn thấy cảnh này chút nào. YulgangVN muốn cạnh tranh một cách đàng hoàng, bằng thực lực, bằng dịch vụ tốt và sự nhiệt tình chứ không phải bằng cách dìm hàng đối thủ.

Đơn giản là bên Dzo ra 9.0 trước thì các bạn cứ qua đó mà chơi thử, khi nào bên này mở lại quay về chơi. Nếu bên mình chất lượng tốt thì tất nhiên là sẽ được mọi người ủng hộ, nếu không tốt bằng bên dzo thì yulgangvn có muốn giữ các bạn lại cũng chả được.

Mình thấy đây là việc hết sức dễ hiểu và nó sẽ xảy ra theo lẽ tự nhiên, vì thế các bạn chấm dứt tranh luận về việc này trên 4rum mình nhé.

Kapuchino

Gia nhập giang hồ
Cũng muốn post link lên Dzo . Nghĩ đi nghĩ lại làm vậy chả khác gì tự póp dái mình . Nên thôi không post nữa .
Mn cũng đừng đụng chạm đến Dzo nó k chạm mình thì mình đừng có hổ báo .

Bin.zenny

Gia nhập giang hồ
riêng bản thân mình từ lúc onl HK tới giờ chơi ko biết bao nhiu cái sv pri , tính luôn bên Homeviet của anh HeveanKnows 1 lão làng của GVN, nói chung chủ topic củng có ý tốt nhưng thương trường là khốc liệt, là cạnh tranh nên post 1 số mem cứ post thôi mà cũng chẵng sao vì chỉ có chất lượng mới làm nên thương hiệu của 1 sever

Thân and like this poster ! :)

Happy Days

Binh Nhì
ngay từ nhửng ngày đầu dzo mới ra sever tây mạc..mình đã vào chơi...nhưng thấy Yulgangvn quãng cáo PR rầm rộ..một phần vì GM nói sẽ CB và OB trong tháng 8 hoặc tháng 9 nên mình đã bõ bên đó về bên này ngóng....h tui bên tây mạc up 10x hết cmnr....quay về đó làm cu ly à...nếu ko CB đc thì đừng báo ngày CB. đồng ý là bên dzo có tiền là có tất cã nhưng đâu phải ai cũng dư tiền như vậy. sinh viên như tụi này thì chĩ biết cày cuốc thôi. PR cho cố vào rồi h..bla..bla.

Love

Gia nhập giang hồ
nói thật chứ. từ lúc có topic bên GVN đến giờ lúc nào cũng ngóng hết. có mêmber thì bảo giữa cuối tháng 10 CB rồi đến 11 là OB mà giờ đã 25/10 rồi cũng chả có tin tức gì về CB hết. =.="

ViMotChuNgheo

Gia nhập giang hồ
thế theo bạn giờ qa dzo k nạp @ thì chơi đc hả mà đã nạp @ rồi bỏ đc hả.
bạn nghỉ vậy là sai rồi có rất nhiều người ko nap @ mak vẫn giàu thế thôi, đâu phải game ra là bắt buộc bạn phải nạp @ mới được chơi game, còn về việc kia đôi khi có người nạp cả trăm triệu vào dzo mak ra di thanh thản do thôi tùy theo sở thích thôi vd như vk 12x kt+ cc của tụi onehit ben dzo luc trc làm 1 cây chưa chắc đã dưới 10m mak gio ho van nghi thanh li vs gia chua dc 2m day thui>>noi chung la so thich ai muon choi o~ dau thi choi ak

MaiMai1TinhYeuHK

Gia nhập giang hồ
bạn nghỉ vậy là sai rồi có rất nhiều người ko nap @ mak vẫn giàu thế thôi, đâu phải game ra là bắt buộc bạn phải nạp @ mới được chơi game, còn về việc kia đôi khi có người nạp cả trăm triệu vào dzo mak ra di thanh thản do thôi tùy theo sở thích thôi vd như vk 12x kt+ cc của tụi onehit ben dzo luc trc làm 1 cây chưa chắc đã dưới 10m mak gio ho van nghi thanh li vs gia chua dc 2m day thui>>noi chung la so thich ai muon choi o~ dau thi choi ak
Chuẩn đấy bác nghèo Kyniem2003 đây ^^ Đợi OB love nhé

Bên trên