REPORT Về vấn đề tlc5

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Sau khi TLC5 mở đến nay thì mình phát hiện 1 số lỗi như thế này
_ 9h10 bắt đầu thì phải vào map chợ trước 9h10 để nhận được bảng đăng ký và đợi 5p mới được vào
_Tượng đánh 5p là không thể đánh được nữa --> Bị dis với lí do không có điểm NPC
_Sau khi win TLC thì không được đánh Kì Lân mà dis thẳng ra luôn
_Phần thưởng TLC tuần không được add vào ingame ( vấn đề này đã RP 800 lần và được ib cho người khác còn mình thì vẫn chưa nhận được )
@Huyết Ban Nick

Hoa Hữu Khuyết

Everything's under control
Staff member
Trước tiên cám ơn bạn đã report, còn 1 số vấn đề mong các bạn cho thêm chút thông tin để fix.

1. Hệ thống có thông báo 3 lần trước khi thế lực chiến xảy ra nội dung là 9h10 sẽ bắt đầu TLC5 mọi người hãy nhanh chân vào Map chợ để tham gia, mọi người chú ý sắp xếp vào trước.
2. Tượng không thể đánh là vẫn thấy tượng nhưng không focus vào đánh được hay sao? Bị dis vì không có điểm là trong 15p không có điểm (tức là không giết được mạng nào và không sập được tượng nào)
3. Cả team win đều văng ra hay chỉ 1 vài cá nhân nào ? Nếu chỉ 1 vài cá nhân xin cho mình thông tin tên nhân vật, tlc mấy, ngày nào?
4. Phần thưởng tuần TLC5 hệ thống chưa phát cho bất cứ ai cả.

Thanks

kebongdem2017

Hạ Sĩ
1. Hệ thống có thông báo 3 lần trước khi thế lực chiến xảy ra nội dung là 9h10 sẽ bắt đầu TLC5 mọi người hãy nhanh chân vào Map chợ để tham gia, mọi người chú ý sắp xếp vào trước.
+++ Hồi TLC4 9h05 có bảng đăng ký thì 9h09 vẫn có thể vào
2. Tượng không thể đánh là vẫn thấy tượng nhưng không focus vào đánh được hay sao? Bị dis vì không có điểm là trong 15p không có điểm (tức là không giết được mạng nào và không sập được tượng nào)
+++ Nếu mà tà không có người đi và tượng bị lag thì coi như xác định người đi bên 9 là dis ra rồi
3. Cả team win đều văng ra hay chỉ 1 vài cá nhân nào ? Nếu chỉ 1 vài cá nhân xin cho mình thông tin tên nhân vật, tlc mấy, ngày nào?
+++ Cái bửa đó có Alibaba Inferno ThienDiem win TLC xong bị dis ra cả 3
+++ Em cũng đang Thắc mắc về vấn đề này

GhostxLove

Hạ Sĩ
Trước tiên cám ơn bạn đã report, còn 1 số vấn đề mong các bạn cho thêm chút thông tin để fix.

Thanks
2. Vẫn thấy tượng , nhưng ko thể target vào nó nữa , giống như đợt tlc4 có bị 1 vài lần , kiểu như thằng 10x bật pk lên ko đánh dc thằng 6x ấy , đứng đờ mặt ra :-s

Bên trên