XIN XỎ Về skill buff 35 của đại phu - 50 mana, quá chát

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

xiaociao

Binh Nhì
Nói chung nó là cấu trúc game rồi thì các bạn đòi thay đổi cái gì ? Muốn trụ được lâu hơn thì rương thời phong + canh máy mà nạp sâm chứ đòi gì nữa ?

xiaociao

Binh Nhì
Thế tớ hỏi bạn , từ trước đến nay skill đó dùng hết 50 mana h bạn muốn ít đi vì bạn ko chịu được ? Hay bạn muốn h nó chỉ có 10 mana thôi cho đơn giản :)))

Harry_Kyer

Binh Nhất
Thế tớ hỏi bạn , từ trước đến nay skill đó dùng hết 50 mana h bạn muốn ít đi vì bạn ko chịu được ? Hay bạn muốn h nó chỉ có 10 mana thôi cho đơn giản :)))
Bạn có biết balancing của game là gì ko vậy bạn. Không phải trước giờ 50 mana thì bắt bưộc sv mở là 50 mana nha bạn. Nó còn tùy vào kiểu sv như thế nào nữa nha bạn. Con số đó phải được điềui cỉnh saocho hợp lý nhất với kiểu sv chứ ko phải sv khác 50 thì sv mình cũng phải 50 nha bạn.
Bạn có thể GG game balancing để rõ hơn nha bạn.
Thân ái.

MrKy

Gia nhập giang hồ
Bác có thấy yêu cầu của bác quá là ích kỉ không
1 : Bác có thể không chơi dp nếu không chiệu đc nhiệt
2 : bác có thể chuyển qua dp chiến
3 : bác quên là còn Áo choàng vs Áo Choàng G ah ? 2 cái đso thêm đc 8 điểm nữa nếu nói như bác giảm đủ thứ cho dp rồi lên 35 gần như dp quá khoẻ khg cần làm gì hết? Nếu quá yêu thích char dp thì không gì là không thể bác ah
cái gì cũng muốn vậy nói LK tăng exp lên X1000 gì đó train cho đã khõi phải sữa gì nữa/////=/=

xiaociao

Binh Nhì
Bạn có biết balancing của game là gì ko vậy bạn. Không phải trước giờ 50 mana thì bắt bưộc sv mở là 50 mana nha bạn. Nó còn tùy vào kiểu sv như thế nào nữa nha bạn. Con số đó phải được điềui cỉnh saocho hợp lý nhất với kiểu sv chứ ko phải sv khác 50 thì sv mình cũng phải 50 nha bạn.
Bạn có thể GG game balancing để rõ hơn nha bạn.
Thân ái.
Thôi thôi ông ơi , nói một hồi là vì ông đéo chịu nổi nhiệt với cái mức 50 mana , ông muốn ít hơn để auto lâu hơn , buff cho pt ông lâu hơn :)) đòi hỏi vớ vẩn ko chịu được , cái gì cũng muốn đơn giản cơ :))

Harry_Kyer

Binh Nhất
3 : bác quên là còn Áo choàng vs Áo Choàng G ah ? 2 cái đso thêm đc 8 điểm nữa nếu nói như bác giảm đủ thứ cho dp rồi lên 35 gần như dp quá khoẻ khg cần làm gì hết? Nếu quá yêu thích char dp thì không gì là không thể bác ah
cái gì cũng muốn vậy nói LK tăng exp lên X1000 gì đó train cho đã khõi phải sữa gì nữa/////=/=
vãi cả AC, thế bac nghĩ ai cung giàu như bác đe dc cặp AC full kc 1 2.
Và bác nghĩ 1 dp thuần buff còn ko chịu nổi nhiệt, thì dp semi với chiến sẽ thế nào.
Mà xin lỗi bác nhé, e ko cần phải tham khảo ý kiến của bác nhé.
Thôi stop nhé, Đợi boss @Lion_King vào nói. Quyết định cuối cùng vẫn là của boss.
Thân ái.

xiaociao

Binh Nhì
Trình bày làm gì hả bác ơi , thanh niên này muốn cái gì cũng phải đơn giản cơ :)))

MrKy

Gia nhập giang hồ
Và bác nghĩ 1 dp thuần buff còn ko chịu nổi nhiệt, thì dp semi với chiến sẽ thế nào.
Thôi stop nhé, Đợi boss @Lion_King vào nói. Quyết định cuối cùng vẫn là của boss.
Thân ái.
Không phải giàu gì hết, chơi game mà 1 cặp AC cũng khg giám bỏ tiền ra chơi nữa thì tôi chịu bác rồi
Làm game cũng phải bỏ tiền,thời gian và công sức chứ cái gì bác cũng muốn mà khg chiệu chi thì sao?
kiểu như con bồ bác cho bác chịch mà bác còn kêu nó trả tiền khách sạn luôn thì thua......

minhkhoaga

Gia nhập giang hồ
Thân ái.
Tính toán có vẻ hay đó,nhưng éo ra gì.Dp mới đầu có vẻ khổ,nhung sau nay lên 6 7 8x gì đó, mna chắc lúc đó 1k -> mà bác skill 50mna/1, chưa kể có kc hỗ trợ mana, các char khác lên 6x 7x 8x skill 1 lân mấy trăm mna đó bác. Về sau bác auto cả ngày mà chả sợ chết,các char khác thì lon ton về mua Sâm.

Harry_Kyer

Binh Nhất
Không phải giàu gì hết, chơi game mà 1 cặp AC cũng khg giám bỏ tiền ra chơi nữa thì tôi chịu bác rồi
Làm game cũng phải bỏ tiền,thời gian và công sức chứ cái gì bác cũng muốn mà khg chiệu chi thì sao?
kiểu như con bồ bác cho bác chịch mà bác còn kêu nó trả tiền khách sạn luôn thì thua......
Bác noí nghe hay. Bác có biết cái gì là Game Balancing ko, sv khác thì có thể như thế, nhưng sv này có như thế cũng rất là chua chát bác nhé.
Cơ bản là time để úp 1 cấp nó cao nên nó mới ra vấn đề này. Đã nói ử trên, bỏ 400 củ sâm cho 1 h train 2~3 %, bác nghĩ có ai rảnh như thế, cũng 1 tiếng đó chơi dp chiến it sâm hơn mà bàng exp.
Bác có biết mốc 35 của dp chủ yếu là cái skill đó ko. Bây h up 35 mà đến thằng chơi dp nó còn ko muốn làm buff, pt cũng ko cần dp buff, rủi nữa đêm nos hết sâm thi cả pt ra đi. Bác nghỉ họ sẽ chọn cái nào.
Bác đừng có nói pt cũng có đem máu theo, nếu từ đầu đã xác định đem máu theo train thì cần dp buff làm gì.
Thế này, 35 dp mất giá, pt ruớc chiến dame khỏe về clear quái nhanh, rước dp về cũng chỉ lấy dd, để nó buff hết sâm thì công cốc. Auto cả ngày vì sợ mất exp, thàng đp nào rảnh canh 1 tiếng về mua sâm 1 lần suốt 24h.
Nói đâu xa, bác chơi 1 con dp 35 đứng buff 1 tiếng xem có muốn xin chuyển qua chiến ko.

CLOSE NHÉ.
ĐỢI LK trả lời, vụ này mà ko fix hợp lý, ob mốc 3x 4x có bao nhiêu mống chơi dp buff.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên