Về sever yulgang

magickey9x

Gia nhập giang hồ
Sau 1 khoảng thời gian trải nghiệm thì cũng xin chia sẻ vài lời về sever với anh em:
_ mình đã từng chơi hk asi, hk sea, dzogame, homeviet và yulgang.exp thì mình vẫn thấy hk asi ngày xưa vẫn khó hơn, 32 vẫn p đánh sơn tặc ròng rã ngày đêm, hơn 2 năm nghỉ tới nghỉ lui lủi thủi lên được 7x mà thấy bình thường. Mà vẫn ko hiểu sao sv mình exp vẫn kinh khủng quá, do bận qa hay sao nhưng cảm giác có bỏ chục triệu r cày đêm ngày đến tết congo chắc cũng đến 6x thôi, vậy thì bh mới đến đc đỉnh cao nhỉ, 3 hay 4 năm.
Còn 1 vấn đề trên cả là Lion và HeavenKnown của HV có chung 1 đặc điểm, QUYỀN LỰC QUÁ MẠNH. Chơi mà kill auto hay sth chửi là khóa acc, lừa đảo cũng khóa acc, lỗi nv game k sửa kịp thì cũng khoa acc vì tội lạm dụng, thích thì bảo trì, thích thì roll back, thích tăng giảm exp bất khi nào cũng đc. Suy nghĩ lại thì chả biết đang chơi trong cái game và nhà phát hành kiểu gì, số phận account và tiền bạc đưa vào 1 nơi mưa nắng chẳng hay biết.
Để xem nửa năm nửa khi dân chúng đứng 1 cục 5x lên k nổi thì thế nào cũng trưng cầu cmn ý dân xem có nên tăng exp hay k thôi :)) That how they roll! Peace

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
chửi STH ban acc thì chưa thấy bh :)), tội lạm dụng ban là đúng rồi :v, ko thông báo cho 9 quyền còn dựa vào đó ăn, nên cho ra đảo...
chơi hay ko chơi đừng làm cho dư luận hoang mang về vấn đề " số phận và tiền bạc " =)) dễ gây rúng động "Cư Dân Mạng" lắm =))

YeuNyx

Gia nhập giang hồ
Về tăng exp hay k thì k biết. Cứ tạm chơi đã. Và t chưa thấy trương hợp nào bị ban acc ngoài hack bug gian lận,

YeuNyx

Gia nhập giang hồ
Phải nói là game nó lâu lâu như vậy nó mới đc lâu. Thớt muốn lên đỉnh ngay mà k qua khúc dạo đầu à :))))

bosock01

Gia nhập giang hồ
như vầy mà kêu nhanh nữa hả bạn. Xưa thời ass là do giới hạn thời gian và map được mở từ từ ko phải đánh vượt cấp như bây giờ. Còn việc exp như vậy là mình thấy OK rồi.

Portgas D.Ace

Con chó của LK
làm gì có STH với kill auto mà ban acc , 2 cái đó là 2 cái vô lý nhất ( trừ phi chửi Admin ) . Còn kill auto bị ban là cái vô lý nhất , game ra chức năng PK mà đi đánh lộn bị khóa acc kể cũng khôi hài .

MrSushi

Gia nhập giang hồ
Xin hoi co' bac' nao` character tu dong. "ve` thanh`" ko?

Dp cua? minh` cu' tu dong. phu` hoai` ah..... Dien ca dau`.... ma` ko co' phu` van~ ve` thanh`... va` mat' exp.

Tieu de xin giup do~

bosock01

Gia nhập giang hồ
Xin hoi co' bac' nao` character tu dong. "ve` thanh`" ko?

Dp cua? minh` cu' tu dong. phu` hoai` ah..... Dien ca dau`.... ma` ko co' phu` van~ ve` thanh`... va` mat' exp.

Tieu de xin giup do~
xem chỗ auto phần trở về có tick dấu phần nào ko thì bỏ đi. Ví dụ như ko có pt tự động phù về.

Combo

Gia nhập giang hồ
Sau 1 khoảng thời gian trải nghiệm thì cũng xin chia sẻ vài lời về sever với anh em:
_ mình đã từng chơi hk asi, hk sea, dzogame, homeviet và yulgang.exp thì mình vẫn thấy hk asi ngày xưa vẫn khó hơn, 32 vẫn p đánh sơn tặc ròng rã ngày đêm, hơn 2 năm nghỉ tới nghỉ lui lủi thủi lên được 7x mà thấy bình thường. Mà vẫn ko hiểu sao sv mình exp vẫn kinh khủng quá, do bận qa hay sao nhưng cảm giác có bỏ chục triệu r cày đêm ngày đến tết congo chắc cũng đến 6x thôi, vậy thì bh mới đến đc đỉnh cao nhỉ, 3 hay 4 năm.
Còn 1 vấn đề trên cả là Lion và HeavenKnown của HV có chung 1 đặc điểm, QUYỀN LỰC QUÁ MẠNH. Chơi mà kill auto hay sth chửi là khóa acc, lừa đảo cũng khóa acc, lỗi nv game k sửa kịp thì cũng khoa acc vì tội lạm dụng, thích thì bảo trì, thích thì roll back, thích tăng giảm exp bất khi nào cũng đc. Suy nghĩ lại thì chả biết đang chơi trong cái game và nhà phát hành kiểu gì, số phận account và tiền bạc đưa vào 1 nơi mưa nắng chẳng hay biết.
Để xem nửa năm nửa khi dân chúng đứng 1 cục 5x lên k nổi thì thế nào cũng trưng cầu cmn ý dân xem có nên tăng exp hay k thôi :)) That how they roll! Peace
Bạn này chơi HK đế vương là hợp nhất. Nhanh úp. admin như culi ..vv =))

Bên trên