GIÚP ĐỠ Về q event 14-2

SuperCover

Trung Sĩ
Công sức cắm máy qua h được 2k Q đem đổi cái mất trắng.
K biết ad có fix Q lần nữa không, có đền bù cho người mất không ?
Chứ 100 phần quà mà 25% chỗ trống cũng k đủ@@. Nặng hơn cả máu nữa thì làm sao mang theo hỗ trợ việc train, k lẽ hết 30p về kho lấy nuốt xong chạy lên.
- Lâu lâu mới có 1 cái event mà event lần nào làm cũng .....
- Phần thưởng đã bèo, người chơi tham gia được thì ít ( chủ yếu tầm lv 30-40 )
Bỏ @ ra mua máu ST cắm hổ + tiện làm event cuối cùng chả được j. Hèn j event chả sôi động không ai ngó ngàng đến@@.
Mong BQT xem xét coi lại nhé. Vật phẩm vớ noen mình vẫn còn trong kho chưa clear nữa đây:v.
@Lion_King , @Huyết Ban Nick

SuperCover

Trung Sĩ
do event củ chuối quá nên...
5x ko quan tâm :-"
Mình thấy game khác hay GAME online nói chung, event tuần không nói. Riêng event ở những ngày lễ lớn rất vui nhộn, mua bán hoạt động rất sôi nổi. Qua 2 đợt event Tết + 14-2. Thấy game hoạt động chả có j đặc sắc cả. Nói chung thích game, thích cảm giác cũ thì vẫn chơi thôi! Haiz

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Mình thấy game khác hay GAME online nói chung, event tuần không nói. Riêng event ở những ngày lễ lớn rất vui nhộn, mua bán hoạt động rất sôi nổi. Qua 2 đợt event Tết + 14-2. Thấy game hoạt động chả có j đặc sắc cả. Nói chung thích game, thích cảm giác cũ thì vẫn chơi thôi! Haiz
Farm ít thôi bạn , do socola có sức nặng nên 2000 cái dẫn đến bị quá tải , mà hình như lỗi này giảm sức nặng xong relog lại là có mà nhỉ.

HoConNho

Binh Nhì
:)) nghe giang hồ nói mà chưa biết cái Q 14/2 nó như thế nào , để thời gian đó train còn sướng hơn , nghe cái event như thế là nản rồi , khỏi nhận Q luôn =))=))

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Có đâu. Tôi đánh được 980 items, mang về đổi bị quá tải. Bỏ hết sâm máu relog vẫn mất.
chà , vậy mọi người thông cảm farm ít ít lại xíu nha , đây là quest đầu tiên để thử nghiệm hệ thống nhiệm vụ sự kiện mới nên có chút sai sót. Mọi người thông cảm.

SuperCover

Trung Sĩ
Farm ít thôi bạn , do socola có sức nặng nên 2000 cái dẫn đến bị quá tải , mà hình như lỗi này giảm sức nặng xong relog lại là có mà nhỉ.
Fix giảm sức nặng đi ad. Hoặc tối đa bnhiu thì dừng. Chứ cắm máy về nhận làm s canh được.
40 cái xài 1 phát hết luôn nha ad@@
@Huyết Ban Nick

Last edited:

xichlobuon

Gia nhập giang hồ
không có ad ơi... em mất hết 1300Q + thêm hôm qua nữa là gần 100 item socola.... e relog lai rồi mà nó vẫn k có... train cực khổ lắm

Firzen

Gia nhập giang hồ
Điều chỉnh thời gian item là hợp lý nhất ! Nếu bug nhai 1 lần hết như này mất thời gian lâu để fix !
Dù gì hạn dùng chocolate đến 28 là quá date ! Event có dễ dàng 1 tý cũng không có ảnh hưởng gì quá lớn !
Mà hầu như các cao thủ còn éo quan tâm để mà lượn xuống bầy hổ !

DT_SmaC

Gia nhập giang hồ
Điều chỉnh thời gian item là hợp lý nhất ! Nếu bug nhai 1 lần hết như này mất thời gian lâu để fix !
Dù gì hạn dùng chocolate đến 28 là quá date ! Event có dễ dàng 1 tý cũng không có ảnh hưởng gì quá lớn !
Mà hầu như các cao thủ còn éo quan tâm để mà lượn xuống bầy hổ !
hom qua k có team train cắm hổ về dc 19 thanh scl cắn 1 phát hết 19 cây mà buff đc 1h =))=))=))

Harry_Kyer

Binh Nhất
Các bác làm q này làm cái gì, tốn time, Dc tí dame def, đã có Pt thì tí dame def đấy chả giúp Dc các bác train nhanh hơn chút nào đâu, ngược lại còn mất 1 đống exp vì pải bỏ tim làm Q. Tất nhiên các bác solo thì Ko kể ở đây. @-)

Bên trên