THẢO LUẬN Về pet lam lang

anhhungga01

Gia nhập giang hồ
Mình mới ấp ra con này, không biết nó có gì đặc biệt hơn những pet khác ko nhỉ, xem mô tả bên dzogame thì thấy có thể vừa cưỡi vừa đánh quái được cơ mà mình vác ra test thì nó chỉ cưỡi sói xem hoa để mặc quái vả sml. Còn về skill thì thấy bên dzogame nói sói 1 lv 15 có 2 skill hồi phục với công kích mà mình tìm hoài chẳng thấy con sói mình có skill nào, về trang phục thì ko thấy bán trang phục cho sói, với lại con này cũng ko có + hp hay gì cho chủ nhân hết, từ lúc ấp em nó ra đến giờ chỉ được mỗi cái tác dụng chạy nhanh thôi, có khi nào mình ấp dữ quá nó ra con sói pede ko nhỉ, mọi người ai rành thì vào khai sáng cho mình với :(.

CuongLong

Binh Nhì
ngoài công dụng làm đẹp ra thì nó còn là thú cưỡi và càng nâng cấp lên cao thì càng thể hiện độ giàu có của chủ nhé20986480_1941902156063151_1406803794_n.png

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình mới ấp ra con này, không biết nó có gì đặc biệt hơn những pet khác ko nhỉ, xem mô tả bên dzogame thì thấy có thể vừa cưỡi vừa đánh quái được cơ mà mình vác ra test thì nó chỉ cưỡi sói xem hoa để mặc quái vả sml. Còn về skill thì thấy bên dzogame nói sói 1 lv 15 có 2 skill hồi phục với công kích mà mình tìm hoài chẳng thấy con sói mình có skill nào, về trang phục thì ko thấy bán trang phục cho sói, với lại con này cũng ko có + hp hay gì cho chủ nhân hết, từ lúc ấp em nó ra đến giờ chỉ được mỗi cái tác dụng chạy nhanh thôi, có khi nào mình ấp dữ quá nó ra con sói pede ko nhỉ, mọi người ai rành thì vào khai sáng cho mình với :(.
Toàn bộ skill của Pet đều đã bị gỡ bỏ trong tất cả các phiên bản offical nha. Nên việc rớt ngọc op đồ cho Pet cũng bị xóa luôn.

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
thắc mắc cái hoả chi noãn 800@ trong shop ghi là mở dc 1 trong 4 loại lang , vậy sao bữa thấy có người hét giá sói lên 20m vậy ?

anhhungga01

Gia nhập giang hồ
à mà 4 loại lang là lang gì thế các bạn nhỉ, trước giờ mình toàn thấy lam lang chứ chưa thấy loại nào khác hết

Bên trên