THẢO LUẬN Về kế hoạch kinh doanh xúc tiến đầu tư thu hồi vốn và phát triển thương mại

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

TungModer

Binh Nhì
Mạnh mẽ lên em ơi~~~ , c.trai mà khóc lóc hoài!
Hãy như Chị lun giải quyết mọi việc mà k cần ai nhúng vào...
Nếu mà em cảm thấy... ko đủ nhân cách để đối chấp nhờ người hùa thì Chị hôq chấp đâu...
" Chí lớn rồi mà " ^^

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
Em rep nhầm và xin lỗi thôi ạ. Tiền bối muốn xuyên sang chủ đề nào ạ? Em k có hùa ai cả là tiền bối để ng ta xem thường thì ngta phê bình. Em chẳng biết anh ấy là ai đâu ạ.

TungModer

Binh Nhì
Mạnh mẽ lên em ơi~~~ , c.trai mà khóc lóc hoài!
Hãy như Chị lun giải quyết mọi việc mà k cần ai nhúng vào...
Nếu mà em cảm thấy... ko đủ nhân cách để đối chấp nhờ người hùa thì Chị hôq chấp đâu...
" Chí lớn rồi mà " ^^

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
Thích hơn thua thì gặp nhau ngoài đời làm cái. Chày cối làm gì. Cho em xin số đt và cần gấp 1 cuộc hẹn.

fokvanbao

Banned
Bạn chỉ q.tâm giới tính người khác thôi à! " để thể hiện mình thèm khát??? "
Có vẽ bạn khá q.tâm c.bé có avt đó , không la liếm đc cay lắm hả???
Mìh k hiểu sao để bạn thấy đc ... cơ mà cũng đánh giá cao độ săm soi của " tụi mày "

Mình chưa bh cố chứng minh mìh là loại nào nhưng mìh tin nếu là cô ấy thì ai vào tìh cảnh như mình cũng ko....
" Rãnh mà đi xác nhận vs mấy Tk` bá dơ đc. cái qq` gì , tào lao qá mấy cha ơi sãng zừa thôi ??? "

...... :|

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
Thiệt ra tao cũng đéo lôi giới tính mày làm gì vì ai cũng biết cả mày là thằng bê đê mà. Chẳng qua chả có câu trước đâu. Tao chỉ cmt câu đầu: "biết GM nói câu đó nghe ngứa tai mà vẫn chơi à?" Mày trả lời tao thế nào? Đàng hoàng thì tao đã đéo nói gì thêm.
Giờ lại tự nâng cao bản thân: "Rãnh mà đi xác nhận vs mấy Tk` bá dơ đc. cái qq` gì". Câu này dc cái con mẹ gì vậy?

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Thích hơn thua thì gặp nhau ngoài đời làm cái. Chày cối làm gì. Cho em xin số đt và cần gấp 1 cuộc hẹn.
Thanh Niên Số Má.... ôi cái thời Hoàng Kim của Thượng Hải trẽ trâu đang nằm trong nôi~~~ :))
" Nhảy số ??? " ;))

Thôi thanh niên có bức bối gì thì - ra Bến Xe Miền Đông , bắt xe lên HongKong em hầu trà chứ hôq dám làm khó các anh manh động! :P

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

TungModer

Binh Nhì
Thanh Niên Số Má.... ôi cái thời Hoàng Kim của Thượng Hải trẽ trâu đang nằm trong nôi~~~ :))
" Nhảy số ??? " ;))

Thôi thanh niên có bức bối gì thì - ra Bến Xe Miền Đông , bắt xe lên HongKong em hầu trà chứ hôq dám làm khó các anh manh động! :P

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
Bình thuận giờ mở phố Hồng Kong à? Vẽ vừa vừa thôi sao phải dấu quê mình đi như thế chẳng là em k muốn chày cối làm gì nên tìm biện pháp nhanh chóng thôi. Còn em ns thật em k phải tha thu làm gì em quê. Bắc Giang đang chăn bò ở osaka bác ạ rảnh đến thăm em tặng bịch sữa mà uống cho mát giọng rồi bớt mấy cái trò trọc ngoáy trẻ con ấy đi.

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Nó nói nó ở Hồng Kông gì đó mà tao check IP ra ở Bình Thuận. Đéo hiểu =))
Wow ko ngờ đc huynh đài đây q.tâm đến thế cơ~~~
Thời Đại nào rồi China toàn xài Weibo thay cho facebook
Mún log acc thêm thì teamview về nhân tiện login facebook
Chứ vào face mà 4-5s sau mới thấy inbox dùng Weibo nc vs dế à??? :))

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

TungModer

Binh Nhì
ah mà đừng có gặp hay gọi gì nó nha. biết trên này thôi dc rồi
mắc công có thằng @Keo_Res @Vi Tiểu Bảo nó đánh tao :|
@night1605 thằng này nữa
toàn giang hồ bảo kê "em" nó ko đó
Đời em long đong lận đận có đc cuộc sống an nhàn ở quê như bác ấy đâu em còn chưa cả đi tắm bận hầu truyện 1 chị Sky fan tha thu
Sơn Tùng. Có gặp thì cũng chỉ nhờ cậy ae lối xóm tiếp khách dùm thôi bác ạ. :(

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Bình thuận giờ mở phố Hồng Kong à? Vẽ vừa vừa thôi sao phải dấu quê mình đi như thế chẳng là em k muốn chày cối làm gì nên tìm biện pháp nhanh chóng thôi. Còn em ns thật em k phải tha thu làm gì em quê. Bắc Giang đang chăn bò ở osaka bác ạ rảnh đến thăm em tặng bịch sữa mà uống cho mát giọng rồi bớt mấy cái trò trọc ngoáy trẻ con ấy đi.
Thôi bớt nhảy số đi cha ôiii...
Tôi sợ... Giang Hồ Góc lắm... :-s

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

ztungvnz1

Hạ Sĩ
3 bác cho em hỏi mục đích của các bác là gì vậy ???
Vùi dập nhau chăng, hạ nhục nhau chăng, hay vạch áo của nhau cho ng khác xem lưng ??? Mục đích là gì ??
Dù là gì thì cả 3 bác đều thành công rồi =))) Dừng war đi.

fokvanbao

Banned
ah mà đừng có gặp hay gọi gì nó nha. biết trên này thôi dc rồi
mắc công có thằng @Keo_Res @Vi Tiểu Bảo nó đánh tao :|
Wow ko ngờ đc huynh đài đây q.tâm đến thế cơ~~~
Thời Đại nào rồi China toàn xài Weibo thay cho facebook
Mún log acc thêm thì teamview về nhân tiện login facebook
Chứ vào face mà 4-5s sau mới thấy inbox dùng Weibo nc vs dế à??? :))

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
log ở đâu ko biết
chỉ là ko thấy IP ở HK ok?

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
log ở đâu ko biết
chỉ là ko thấy IP ở HK ok?
Thôi ko cố giải thích cho mấy thanh niên quê mùa... làm gì!
dowload Weibo về mà war fen ơi~~~ , tụi facebook VN manh động lắm chim đậu cành nhà cho lành~~~
Lại săm soi tìm hiểu ức chế ver2 :))

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

TungModer

Binh Nhì
Thôi ko cố giải thích cho mấy thanh niên quê mùa... làm gì!
dowload Weibo về mà war fen ơi~~~ , tụi facebook VN manh động lắm chim đậu cành nhà cho lành~~~
Lại săm soi tìm hiểu ức chế ver2 :))

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
Than ôi Quê mùa thì sao. Chị ấy phân biệt quê mùa thì đc còn ng khác phân biệt bê đê thì xồn lên =)))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên