XIN XỎ Về auto sử dụng socola

Trần Lộc Hiền

Gia nhập giang hồ
Mình có dùng auto để sử dụng Socola, mà nó cắn liên tục, farm cả buổi để đc vài chục cái mà auto cắn ko đến vài tiếg hết sạch :( Có cách nào nới thời gian auto sử dụng socola ra ko ạ, chứ fải ở ko đâu mà cứ 30' vào cắn socola 1 lần .

KimNguyen

Gia nhập giang hồ
Mình có dùng auto để sử dụng Socola, mà nó cắn liên tục, farm cả buổi để đc vài chục cái mà auto cắn ko đến vài tiếg hết sạch :( Có cách nào nới thời gian auto sử dụng socola ra ko ạ, chứ fải ở ko đâu mà cứ 30' vào cắn socola 1 lần .
Chính xác là cỡ 5p là nó cắn 1 hộp..... Tốn....@-)@-)@-)

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Sự dụng = tay thì 30'/cái
- Sử dụng = auto thì 5'/cái

SuperCover

Trung Sĩ
@@ mấy bác ra e event mà bóp lên bóp xuống@@. Đợt mình test bên vn-play cũng event cũng bỏ hộp auto xài. Event đc chút quà hỗ trợ gamer rốt cuộc chả đâu vô đâu. Lỗi nuốt 1 lần hết sạch q 3 tuần, 2 tuần sau ms fix

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Đây là vật phẩm sự kiện , các bạn vui lòng sử dụng tay để trân trọng những viên socola mình làm ra nhé. Mình sẽ không hổ trợ fix lỗi trong auto để sử dụng socola đâu.

Bên trên