Vấn đề về cash shop

Bạn muốn cash shop bắt đầu bán khi nào?

• Ngày đầu tiên

Số phiếu: 7 23.3%
  • Sau 1 tháng

Số phiếu: 19 63.3%
  • Sau 2 tháng

Số phiếu: 4 13.3%

• Số lượng người bầu chọn
    30

hiepmctc

Binh Nhất
Nếu như các bạn muốn trải nghiệm cũng như '' 1 vé tuổi thơ '' về thời kỳ hoàng kim của HKGH thì mình nhớ là lúc đầu cash shop chưa xuất hiện và chưa có những item hỗ trợ..pt 30 đánh sơn tặc thấy ks đông quá nên kéo sang hổ 3x ,1 người chạy ra dụ 1 em vào và cả pt bem,thấy tổn thất cho pt quá nên đành quay về sơn tặc.Tuy chạy tới chạy lui vậy nhưng rất là vui,hy vong item @ sẽ không xuất hiện quá sớm .

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Bên này mình có lộ trình làm kĩ lưỡng lắm. Nên sẽ ra mắt từng chức năng một. @Shop sẽ ra mắt sau thời điểm chính thức 2-4 tuần. Có thể sớm hơn hoặc muộn hơn.

MrShj

Thượng Úy
Bên này mình có lộ trình làm kĩ lưỡng lắm. Nên sẽ ra mắt từng chức năng một. @Shop sẽ ra mắt sau thời điểm chính thức 2-4 tuần. Có thể sớm hơn hoặc muộn hơn.

Vậy thì Free All Item @shop trong Cb , hoặc 1 ID đăng ký có sẵn 5k@ để trải nghiệm chức năng Item .
Chứ lâu dc tiếp cận Item wa cũng bức bách lắm đó .

sugus012

Gia nhập giang hồ
đệ nghĩ là sẽ có tất trong đợt dev để ae test mà, tất cả những vấn đề của sv là p test hết để còn biết lỗi mà sửa chứ :D

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình sẽ free cash trong đợt Open Beta. Sau Open Beta sẽ reset toàn bộ bước vào chính thức.

daotuan90

Gia nhập giang hồ
theo mình thì nên cho số tiền tầm 500k - 1m lúc đầu để ae có tiền mua máu, chứ ass trả có su nào đánh khó quá. Còn cash thì nên hạn chế so với dzo . Chú trọng về tự trank. Chứ mấy a có vnd thần chưởng luyện công nhờ cash shop thì cũng mất đi tính thú vị của game rồi

Thiên Kyuubi

Gia nhập giang hồ
mở vào cash shop vào ngày nào á? tất nhiên là ngày đầu rồi! các bác đùa à chứ mới vào có tăng EXP với lại nếu bán thêm auto trong cash shop thì ngon rồi! còn chênh lệch giàu nghèo á? ở đâu chẳng đầy ra? (em chuẩn bị sẵn xe rồi. các bác cứ chất gạch lên em chở về =)) )

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
theo mình thì nên cho số tiền tầm 500k - 1m lúc đầu để ae có tiền mua máu, chứ ass trả có su nào đánh khó quá. Còn cash thì nên hạn chế so với dzo . Chú trọng về tự trank. Chứ mấy a có vnd thần chưởng luyện công nhờ cash shop thì cũng mất đi tính thú vị của game rồi
Ý bạn là 1 người có 500k-1m hả ? :D:D vậy chắc tôi lập 100 acc để kiếm 100m khỏi farm gold :rolleyes:

daotuan90

Gia nhập giang hồ
Ý bạn là 1 người có 500k-1m hả ? :D:D vậy chắc tôi lập 100 acc để kiếm 100m khỏi farm gold :rolleyes:
rảnh nợ đị lập 100 acc

MrShj

Thượng Úy
Vậy thì Free All Item @shop trong Cb , hoặc 1 ID đăng ký có sẵn 5k@ để trải nghiệm chức năng Item .
Chứ lâu dc tiếp cận Item wa cũng bức bách lắm đó .
Mình sẽ free cash trong đợt Open Beta. Sau Open Beta sẽ reset toàn bộ bước vào chính thức.

Nhờ ta đấy nhé , LIKE mạnh nha pa kon . Cơ mà Cứ 1ID tạo để test OB thì add hẵn 5k vào , khõi tặng từng Item . Gold và các mức giá @Shop là cố định để khỏi bỡ ngỡ . OB là trải nghiệm gamer thật sự , nhưng sẽ bị reset và các bạn có quyền suy nghĩ : Có nên chơi hay không !

Bên trên