THẢO LUẬN Vấn đề về anh cap

vote1

Gia nhập giang hồ
à mình nói đấy là 1 kết mở.. ví dụ như bạn có thể sài tiền sao không lãng phí hoặc để tiền cho người khác vậy thôi... hay còn nhiều cái khác nữa.. không biết thì bớt bắt bẻ nhé
Thoy địt mẹ lại xạo loz nữa =)) Địt mẹ mài mỗi người tiêu tiền khác nhau mài lấy kái đéo j dại người này người kia mà xạo loz. Địt mẹ sài tiền sao cho ko lãng phí hoặc để tiền cho người khác kái loz mẹ mài à =)) chắc kặc j mài đã cho ai dc xu nào mà vào xạo loz. Khi ko người khác nạp game mài vào bảo lãng phí thôi để tiền cho nguời khác =)) thế địt mẹ từ trên cây hái xuống à hay dưới đất mọx lên =)) Địt mẹ thế mài làm ra tiền đéo dc tiêu theo cách của mài mà phải cho người kháx thì là ko lãng phí =)) Địt kái loz mẹ con chó ngu càng ẳng càng thấy ngu loz

liem

Gia nhập giang hồ
Thoy địt mẹ lại xạo loz nữa =)) Địt mẹ mài mỗi người tiêu tiền khác nhau mài lấy kái đéo j dại người này người kia mà xạo loz. Địt mẹ sài tiền sao cho ko lãng phí hoặc để tiền cho người khác kái loz mẹ mài à =)) chắc kặc j mài đã cho ai dc xu nào mà vào xạo loz. Khi ko người khác nạp game mài vào bảo lãng phí thôi để tiền cho nguời khác =)) thế địt mẹ từ trên cây hái xuống à hay dưới đất mọx lên =)) Địt mẹ thế mài làm ra tiền đéo dc tiêu theo cách của mài mà phải cho người kháx thì là ko lãng phí =)) Địt kái loz mẹ con chó ngu càng ẳng càng thấy ngu loz
Anh không nc với thằng não ngắn như chú oke.. chú next đi :)

vote1

Gia nhập giang hồ
Anh không nc với thằng não ngắn như chú oke.. chú next đi :)
Next kái loz bà già mài chứ next. Đéo next làm dc kon kặc j tao ??? Địt mẹ mài tưởng mài là ai ? Ông trời à kon trai =)) Địt mẹ mài bớt ảo tưởng và xạo loz đi mài đéo khác j bãi kứt mà ông bà già mài ỉa ra đâu. Địt mẹ ông trời đánh bố mài còn khéo truợt chứ nói j đến mài

NhokCandy

Gia nhập giang hồ
pk thì cứ pk thôi, khi nào k chịu nỗi nữa thì nghĩ... có gì đâu mà..!! :)))
Chuyện quá đơn giản...
Cứ để a ấy chơi theo cách của a ấy đi :))

liem

Gia nhập giang hồ
đang khuyên anh ấy đừng nên làm như vậy để tà phái khinh rẻ ấy mà :)).. nếu anh ấy vẫn muốn vậy thì cứ để anh ấy làm theo phong cách của anh ấy.. có ai cấm đâu mà :))

Silver

Hạ Sĩ
Chủ thớt
Đây là câu đầu tiên mình viết dành cho Chủ thớt. Kế đến, mình viết cho Chủ thớt câu thứ hai. Mình muốn nói với Chủ thớt rằng, câu này mình viết đã là câu thứ ba rồi đó!

Chủ thớt à, Chủ thớt có biết câu Chủ thớt đang đọc đã là câu thứ tư rồi không? Vậy mà mình vẫn không thể bắt đầu câu chuyện ở câu thứ năm này. Mình hy vọng sẽ nói được điều muốn nói với Chủ thớt ở câu thứ sáu, nhưng sao thấy khó mở lời quá, hẹn Chủ thớt ở câu thứ bảy nha. Mà thôi, đợi thư xuống dòng, mình sẽ tâm sự với Chủ thớt được nhiều hơn.

Chủ thớt ơi, Chủ thớt có biết giờ đã là câu thứ mấy rồi không? Mình dạo này trí nhớ kém quá nên không thể đếm nhiều được. Nếu mình không nhầm thì đã là câu thứ mười rồi. Nếu đúng thế thì khi mình chấm hết câu này cũng là lúc mình chuyển sang câu thứ mười hai rồi đó. Mình dự định sẽ nói điều muốn nói ra ở đây, nhưng cứ sợ Chủ thớt không đủ bình tĩnh, nên mình đành để nó ở câu sau nữa.

Chủ thớt à! Chủ thớt vẫn đang đọc comment của mình đó chứ? Điều mình muốn nói với Chủ thớt là hãy kiên nhẫn đọc câu kế tiếp. Cũng sắp bảo trì rồi nên mình sẽ nói ngay thôi. Nếu Chủ thớt vẫn tin mình, hãy đọc thêm câu này nữa. Mình không muốn làm mất thêm thời gian của Chủ thớt đâu, nên mình sẽ cho Chủ thớt biết ngay bây giờ. Chủ thớt à, mình muốn nói là… là… Chủ thớt hãy đọc lại comment này và trả lời mình ngay, Sắp bảo trì rồi!

Rất mong comment của Chủ thớt =)) !
=))

Bên trên