Vấn đề treo shop

HuySPKT

Gia nhập giang hồ
bạn đã chơi Đp chưa? luyện Đp main còn cực kì gian nan nữa là huống Đp sơ xài để support =)) Mình chơi Đp nhưng vẫn tán thành 1 máy 2 acc để có nhiều lợi ích hơn: giao dịch, buôn bán, bla...bla...
Minh chơi bên dzo đp 9 lv 110 nhé....bên đó có cây + 9 mà đánh đc ai đâu...qua bên này đồ + 5,6 là max ...ko buff kinh niên mới sợ...
Và ý này nữa... bạn nghĩ đp train vs đp sp cái nào sướng hơn..đp sp chỉ cần cây mộc trượng kc 2 rồi đứng 1 góc buff như vậy ko sướng hơn đp train sao...đó là lý do mình nói đp sẽ phế toàn tập vì để lên đc đp chiến thì fai lv 7x 8x với vk ngon...đằng này mỗi thằng 1 con đp theo sp...rồi nó chẳng cần đập đồ đp làm gì...cầm đồ chay đi sp..sướng cuộc đời..:D...

HuySPKT

Gia nhập giang hồ
đúng như bạn nói là chơi ĐP main cực kì gian nan nên tầm 50 lv đầu ko có pt thì lên lv rất chậm. Bạn nên biết đầu tư 1 acc ĐP chỉ để buff train trong 50 lv đầu là ko đáng kể về mặt tài chính hay các vấn đề khác cùng lắm tốn time làm Q này nọ thôi vì chỉ cần mỗi đứng yên và heal thôi mà, vì thế những ai xác định train sẽ có 1 acc ĐP chỉ để buff còn người chơi ĐP main sẽ rất khó có đất để đc pt. Dù sao đó chỉ là suy nghĩ của mình mặc dù mình vẫn ủng hộ chơi 2 acc =))
Bạn này nói đúng ý mình này..mỗi đứa 1 con đp sp thì đất đâ cho đp train..:D

Aminus

Gia nhập giang hồ
Ờ, để chống mắt lên coi Đại Phu phế ra sao. Dị ứng cái kiểu cứ nói class này thế nọ, class đó thế kia, bất lực hay không còn phụ thuộc nhiều yếu tố. Ừ, suy nghĩ cá nhân bạn thôi, có lẽ bạn cũng chỉ muốn chủ đề thú vị theo cách riêng của bạn, nhưng không phủ nhận nghe khá khó chịu, đúng không?

ElCapitaino

Trung Úy
Minh chơi bên dzo đp 9 lv 110 nhé....bên đó có cây + 9 mà đánh đc ai đâu...qua bên này đồ + 5,6 là max ...ko buff kinh niên mới sợ...
Và ý này nữa... bạn nghĩ đp train vs đp sp cái nào sướng hơn..đp sp chỉ cần cây mộc trượng kc 2 rồi đứng 1 góc buff như vậy ko sướng hơn đp train sao...đó là lý do mình nói đp sẽ phế toàn tập vì để lên đc đp chiến thì fai lv 7x 8x với vk ngon...đằng này mỗi thằng 1 con đp theo sp...rồi nó chẳng cần đập đồ đp làm gì...cầm đồ chay đi sp..sướng cuộc đời..:D...
1 con ếch ngồi đáy giếng ^^. Mang cái Dzo rách nát giẻ rách giẻ lau vào đây so sánh ? Ko biết bạn đã từng chơi HKAS chưa. Nếu đã chơi thì sẽ biết cái bản HKGH của Dzo nó làm mất cân bằng về sức mạnh của các char trong game. Ở sv Asiasoft, Sea, US thi char thương, đại phu thật sự là 1 thế lực khi về Dzo nó fix cho nát hết cả game. Bên cạnh đó hệ thống kẹp skill của Dzo đã hoàn toàn biến đại phu thành phế thải. Đa số những người xem DP chỉ là char để sp thì chắc chỉ là sinh sau đẻ muộn ở Dzo chứ chả biết gì. Cứ khinh thường đại phu đi nhé rồi ngày này năm sau có khi top sever top Võ huân lại là char đại phu đấy <:-P

WALZER

Gia nhập giang hồ
Ờ, để chống mắt lên coi Đại Phu phế ra sao. Dị ứng cái kiểu cứ nói class này thế nọ, class đó thế kia, bất lực hay không còn phụ thuộc nhiều yếu tố. Ừ, suy nghĩ cá nhân bạn thôi, có lẽ bạn cũng chỉ muốn chủ đề thú vị theo cách riêng của bạn, nhưng không phủ nhận nghe khá khó chịu, đúng không?
chủ thớt chỉ là muốn góp ý thôi mà bạn có cần phải vậy đâu. Đúng là phế hay ko thì ko biết nhưng phải thừa nhận sẽ khó khăn hơn cho những ai chơi ĐP main khi mà 1 CPU mở đc 2 acc

WALZER

Gia nhập giang hồ
1 con ếch ngồi đáy giếng ^^. Mang cái Dzo rách nát giẻ rách giẻ lau vào đây so sánh ? Ko biết bạn đã từng chơi HKAS chưa. Nếu đã chơi thì sẽ biết cái bản HKGH của Dzo nó làm mất cân bằng về sức mạnh của các char trong game. Ở sv Asiasoft, Sea, US thi char thương, đại phu thật sự là 1 thế lực khi về Dzo nó fix cho nát hết cả game. Đa số những người xem DP chỉ là char để sp thì chắc chỉ là sinh sau đẻ muộn ở Dzo chứ chả biết gì. Cứ khinh thường đại phu đi nhé rồi ngày này năm sau có khi top sever top Võ huân lại là char dp đấy <:-P
cái này đúng nè. Hồi Dzo mới mở lại HKGH mình chơi thấy hầu như ĐP chỉ có buff chứ đồ chả cần mấy có khi thằng ĐP cầm mỗi cây trượng đứng buff chứ chả phải mặc đồ def luôn. Hồi HKAS thì còn nhỏ quá nên cũng ko hiểu biết nhiều :3

ElCapitaino

Trung Úy
cái này đúng nè. Hồi Dzo mới mở lại HKGH mình chơi thấy hầu như ĐP chỉ có buff chứ đồ chả cần mấy có khi thằng ĐP cầm mỗi cây trượng đứng buff chứ chả phải mặc đồ def luôn. Hồi HKAS thì còn nhỏ quá nên cũng ko hiểu biết nhiều :3
Bên Dzo bọn nó fix hết các khí công của từng char làm thương và dp phế. Và yếu tố chính là cái hệ thống kẹp skill của bọn nó. Cái thời gian đầu còn kẹp vận công ấy dp cực kì bá đạo. Pk hầu như chả ai win dc dp. Sau này nó fix lại chỉ còn kẹp combo liên hoàn thì thử hỏi làm sao mà dp ko bị phế ? Dp làm gì có combo skill đánh là kẹp. Còn nhiều chỉnh sửa mà Dzo tác động vào nữa cho nên Dp mới như vậy.

Windy

Gia nhập giang hồ
Vãi cả so sánh =)) chắc hẳn thím chưa chơi HKAS. Vậy thì hãy thử chơi sv này với 1 đp sp xem sao nhé =))

Aminus

Gia nhập giang hồ
Ừa, bạn có lẽ bạn ấy chỉ muốn nêu ý kiến cá nhân thôi, tự do ngôn luận nhưng cách diễn đạt làm mình hơi 'nhột' tí vì 1 thời gian dài theo Đại Phu mà. Dù sao thì diễn biến topic đang đi lệch chủ đề ban đầu, trở lại với vụ treo shop thôi mấy cậu :3

P/s: No idea. :3

Windy

Gia nhập giang hồ
Ừa, bạn có lẽ bạn ấy chỉ muốn nêu ý kiến cá nhân thôi, tự do ngôn luận nhưng cách diễn đạt làm mình hơi 'nhột' tí vì 1 thời gian dài theo Đại Phu mà. Dù sao thì diễn biến topic đang đi lệch chủ đề ban đầu, trở lại với vụ treo shop thôi mấy cậu :3

P/s: No idea. :3
Chức năng treo shop như chủ topic nói đã có chức năng đấu giá rồi còn đâu. :D

VSP_VSP

Gia nhập giang hồ
ý kiến treo đồ trên web là làm hỏng hết game hk
chợ là nơi giao thương tán chuyện
nếu ko có coi như game toàn train là train

HuySPKT

Gia nhập giang hồ
1 con ếch ngồi đáy giếng ^^. Mang cái Dzo rách nát giẻ rách giẻ lau vào đây so sánh ? Ko biết bạn đã từng chơi HKAS chưa. Nếu đã chơi thì sẽ biết cái bản HKGH của Dzo nó làm mất cân bằng về sức mạnh của các char trong game. Ở sv Asiasoft, Sea, US thi char thương, đại phu thật sự là 1 thế lực khi về Dzo nó fix cho nát hết cả game. Bên cạnh đó hệ thống kẹp skill của Dzo đã hoàn toàn biến đại phu thành phế thải. Đa số những người xem DP chỉ là char để sp thì chắc chỉ là sinh sau đẻ muộn ở Dzo chứ chả biết gì. Cứ khinh thường đại phu đi nhé rồi ngày này năm sau có khi top sever top Võ huân lại là char đại phu đấy <:-P

nói cho có văn hóa thì là " tớ thách bạn "..còn nói # hơn tí là " tao thách mày đó "....để t chống mắt lên xem..:D...cứ tỏ ra nguy hiểm..

Bên trên