Vấn đề train kẹp auto thích khách

Keo_Res

Gia nhập giang hồ
Mà mình nói thêm, vụ đưa Icon tấn công vào ô F6 (Phù) là bug, vì cái bug chết tiệt này bạn biết mỗi GIÂY, nó gửi gần 1000 lệnh đánh quái lên sv, ko chặn thì có mà nát.

Tuy nhiên qua vụ này mình phát triển đc hệ thống tấn công tốt hơn, mai mốt kẹp tay đảm bảo ngon chưa từng có.
y cha hóng cái kẹp tay :)

doujinshi110

Binh Nhì
Trc t vs dasdasdasd là 2 thằng từng cày nin lên 8x, thấy đánh bthg, slo nhanh hơn bất cứ con nào khác slo, kể cả đao cũng chưa chắc có cửa, tại dame AOE của đao chỉ còn lại có 1/3 so với bình thường.
Chơi kiểu bug bét này vừa phá sv, vừa gây ức chế cho người khác, lại chẳng phải ngăn chặn. Đúng là thế giới rộng lớn, cứ nghĩ rằng mình biết gần hết bug rồi mà bh quay lại vẫn còn cách bug khá bá đạo như lày :)).
Kteam đã fix bug skill của nin chưa nhỉ, các skill ở cột thứ 3 trong bảng skill, khi skill vào NPC thì sẽ gây ra 1 vài trường hợp như là: nói chuyện từ xa, đang trong trạng thái nói chuyện NPC không pk được, mở cửa hàng NPC hay kho từ xa nhưng không xử dụng được..v.v.

HeroDragon

Gia nhập giang hồ
Mà mình nói thêm, vụ đưa Icon tấn công vào ô F6 (Phù) là bug, vì cái bug chết tiệt này bạn biết mỗi GIÂY, nó gửi gần 1000 lệnh đánh quái lên sv, ko chặn thì có mà nát.

Tuy nhiên qua vụ này mình phát triển đc hệ thống tấn công tốt hơn, mai mốt kẹp tay đảm bảo ngon chưa từng có.
`vậy chỉ cho tui cách kẹp tay tui cũng chơi nin

Bên trên