Vấn đề train kẹp auto thích khách

trunghuynh

Gia nhập giang hồ
mới test 30p mình thấy TK k train kẹp auto f6 dc....nghe nói MOD dang xem xét việcn ày mình góp ý thêm...nin train nhờ kẹp chứ sài skill train pt thì cùi bỏ mẹ....mong đợt OB tháng 6 mod cho kep auto f6 of nịna

mainhatminh

Binh Nhì
Mình sever nao cung chơi ninja từ khi ra...h như vây chán hẵn..ko kẹp f6 ..train chán hẵn luôn..tính ra so dame kill thì ko = máy char khác..chak chắn train solo chậm hơn rồi..nhưng ninja mang tiếng là train solo mà..hic...còn train = kill thì kc nin bỏ hết sao...:(

Mars05

Binh Nhất
ai giải thích dùm mình vấn đề này đc ko? trc nghe cung train để auto f6 gì đó làm sv lag mà mình ko hiểu lắm

mainhatminh

Binh Nhì
thế cân nhắc..bù đắp gì cho ninja tí đi ad...ko có kẹp chay luôn...ninja đánh kill..thì coi như kc ko có tác dụng..:(

trunghuynh

Gia nhập giang hồ
nếu mà k train kẹp 6 dc of nin mình đảm bảo 100% sv sẽ k có ai chơi nin vì nó train rất cùi khi sài skill...nin la 1 class chuyên về solo quái mà như LK nói thế nin phế chắc r :)) mà k chơi njn dc tui cũng k muốn tham gia game làm j.

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Nói thật chứ thành phần chơi game mà muốn bug thì nghỉ dùm cho game nó sạch. Nghĩ sao mà đòi nin kep F6, ko thấy đòi hỏi của mình là quá đáng àh. Nin là cái loại cắm auto trâu bò nhất game, nó mà solo bãi 2~3 quái nếu ko cần về bán/cất đồ thì cắm miệt mài cũng éo chết.

anhvu1331

Binh Nhì
Nói chung là do chơi nin kẹp chay các kiểu mạnh quen rồi, nên giờ ko có kẹp thì kêu nó yếu. Chẳng lẽ NSX người ta tạo ra nhân vật mà phải bug mới mạnh bằng các char khác? Toàn đòi hỏi vô lý

Kazard Kullz

Binh Nhất
Yulgang char này khắc char kia chứ các thím cứ ước cho Nin bá thì ai oánh vs Nin nữa ?
Nin nó bá là nhờ né tránh và critdame cực cao chứ ko phải là nhờ kẹp F6. Với 1 sever cày cuốc và đồ đạc khan hiếm như này thì tốt nhất là train team chứ đừng solo. Lúc đó thì tốc độ train char nào cũng như char nào thôi. Ở các sever OFF Nin cũng rất bá và sever này lúc open cũng ko khác gì sever OFF mà đúng ko ?

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
nếu mà k train kẹp 6 dc of nin mình đảm bảo 100% sv sẽ k có ai chơi nin vì nó train rất cùi khi sài skill...nin la 1 class chuyên về solo quái mà như LK nói thế nin phế chắc r :)) mà k chơi njn dc tui cũng k muốn tham gia game làm j.
Bạn đang dùng phép ngụy biện so sánh ở đây. Không cho phép kẹp F6 không đồng nghĩa với việc bắt bạn dùng Skill. Dùng đánh chay F1 có chết ai đâu ơ kìa :(

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mà mình nói thêm, vụ đưa Icon tấn công vào ô F6 (Phù) là bug, vì cái bug chết tiệt này bạn biết mỗi GIÂY, nó gửi gần 1000 lệnh đánh quái lên sv, ko chặn thì có mà nát.

Tuy nhiên qua vụ này mình phát triển đc hệ thống tấn công tốt hơn, mai mốt kẹp tay đảm bảo ngon chưa từng có.

Bên trên