Vấn đề tên cho cung

aybycydy262

Gia nhập giang hồ
Khi hết tên đang sài nhưng trong rương vẫn còn thì char cung k tự động dùng mà báo hết tên và k đánh được nữa. Có ai biết cách gì khắc phục k. Nếu k thì hơi bất lợi cho cung nhỉ :/

no1c0nga

Gia nhập giang hồ
Khi hết tên đang sài nhưng trong rương vẫn còn thì char cung k tự động dùng mà báo hết tên và k đánh được nữa. Có ai biết cách gì khắc phục k. Nếu k thì hơi bất lợi cho cung nhỉ :/
bạn mua 2 loại tên đặt loại tên sơ cua vào ô đầu tiên trong túi đồ ... khi hết tên nó tự xài mà ..

YêuMùaĐông

Gia nhập giang hồ
mua ít nhất là 2 loại và đặt đâu cũng dc miễn sao có tiễn trong túi e nó tự lấy tiễn còn ko thì e nó chỉ biết nhìn quái thôi.
máu tự hết e vè thành mà ko còn tiền mua máu như tiễn có vẻ như cung là chả tốn kém nhất trong game thì phải ?

Numlock

Gia nhập giang hồ
Ai chơi cung sẽ tốn nhiều tiền hơn các char khác vì phải mua tên
mua 9999 mũi tên 6x các loại train 24h chắc thốn lắm :))

FuKuBoy

Gia nhập giang hồ
Ai chơi cung sẽ tốn nhiều tiền hơn các char khác vì phải mua tên
mua 9999 mũi tên 6x các loại train 24h chắc thốn lắm :))
Bạn nói không chuẩn lắm! tùy thuộc vào điều kiện sử dụng của các char mà chi phí về sâm máu với cung nó khác nhau! k thể nói là cung tốn tiền hơn các char khác đc!

BowNRoses

Binh Nhì
Nói cho chuẩn khi còn dùng clvc thì cung là char tốn kém nhất, vừa tốn tiễn xịn, vừa tốn mana như các char khác cho skills. Thiệt thòi cho char cung thì từ đầu sv đến giờ k ít, nhưng đam mê thì mình chơi thôi :v. Vả lại cung tay dài, có buff cho team (đb nhất là buff clvc), lên 8x và về sau làm cây f cl hay kc2 bắn chay crit dame tẹt ga vừa đau vừa chỉ tốn tiền tên nhé :3

Numlock

Gia nhập giang hồ
Bạn nói không chuẩn lắm! tùy thuộc vào điều kiện sử dụng của các char mà chi phí về sâm máu với cung nó khác nhau! k thể nói là cung tốn tiền hơn các char khác đc!
Thế nào là tùy thuộc điều kiện sử dụng? :))
Anh chơi skill, tôi cũng chơi skill, anh mua sâm tôi cũng mua sâm
anh chém chay tôi cũng bắn chay nhưng tôi ko mua tên thì skill hay bắn chay thế đéo nào =))

YêuMùaĐông

Gia nhập giang hồ
thì char cung vốn dĩ vậy mà mà dc cái là bán chạy rít dame xanh còn skill thì cũng ngang ngửa với thương đó ko kém đau nha.mà đi pk thì cũng là char khá ok

Bên trên