Vấn đề sever

Onii-Chan

Gia nhập giang hồ
Cho mình hỏi
Game HK Pri của Lion mình đã chờ từ hồi tháng 6-7 j` rùi
nhưng bik là đang Alpha Test j` đó mình chơi ko dc vì ko có Code Test nào cả
Mình đợi khi HK của Lion ra mắt đến tận bây h` thì vẫn chưa thấy 1 cái Trang Chủ nào để mà tìm Link mà Download cả
thế thì sao mà mình có thể chơi vs Đóng Góp ý kiến để HK của Lion ngày càng phát triển dc chứ
mình chơi sever Asia dc 3 năm rùi thì h` HK Dzo thì đã dc 1 thắng rùi bỏ vì ko có thời gian để chơi
h` mình cũng ít khi rãnh mấy thì chỉ online dc 1 buổi tôi thui mong rằng sẽ dc chơi HK của Lion
vì HK của Lion cũng Pri nhưng rất đáng chú ý hơn những sever Pri khác ở chổ là bản có Hàn Bảo Quân mà mình vẫn chưa sờ dc​
Thân !!!

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Cho mình hỏi
Game HK Pri của Lion mình đã chờ từ hồi tháng 6-7 j` rùi
nhưng bik là đang Alpha Test j` đó mình chơi ko dc vì ko có Code Test nào cả
Mình đợi khi HK của Lion ra mắt đến tận bây h` thì vẫn chưa thấy 1 cái Trang Chủ nào để mà tìm Link mà Download cả
thế thì sao mà mình có thể chơi vs Đóng Góp ý kiến để HK của Lion ngày càng phát triển dc chứ
mình chơi sever Asia dc 3 năm rùi thì h` HK Dzo thì đã dc 1 thắng rùi bỏ vì ko có thời gian để chơi
h` mình cũng ít khi rãnh mấy thì chỉ online dc 1 buổi tôi thui mong rằng sẽ dc chơi HK của Lion
vì HK của Lion cũng Pri nhưng rất đáng chú ý hơn những sever Pri khác ở chổ là bản có Hàn Bảo Quân mà mình vẫn chưa sờ dc

Thân !!!​
http://www.yulgangvn.com/forum/threads/event-tai-sao-nen-chon-yulgangvn.237/#post-5552

mumpasyn

Binh Nhất
làm ơn kiếm các bài cũ đọc thật kỹ vào bạn... nếu như bạn ko mún ra đảo ngùi chơi xơi nước..... nhắc luôn sv này là official thuộc Kteam.... ko phải pri... pri thì mọi mem đã ko phai dài cổ mà chờ vs test um xùm các kiểu đâu bạn.....

Onii-Chan

Gia nhập giang hồ
làm ơn kiếm các bài cũ đọc thật kỹ vào bạn... nếu như bạn ko mún ra đảo ngùi chơi xơi nước..... nhắc luôn sv này là official thuộc Kteam.... ko phải pri... pri thì mọi mem đã ko phai dài cổ mà chờ vs test um xùm các kiểu đâu bạn.....
thế là ai quen bik vs Lion thì mới dc test hả các bạn
mình ko quen bik mấy nhưng yulgangvn vẫn đang quảng bá đâu đó trên web đó thui
trình của mình ko bik j` nhìu về Forum nhưng vẫn thấy bùn vì ko thể nào Test dc cùng các bạn
những lời mình muốn tham gia về YulgangVN thì lại bị cho là ra đảo sao bạn
thế thì khác nào vẫn ko muốn người ngoài bik về YulgangVN
khi mà mình đã tìm và ko thấy 1 Link Download nào cả thật sự rất là 1 phần khó khăn rùi huống hồ là dc Test cùng mn

mumpasyn

Binh Nhất
trình của mình ko bik j` nhìu về Forum nhưng vẫn thấy bùn vì ko thể nào Test dc cùng các bạn
khi mà mình đã tìm và ko thấy 1 Link Download nào cả thật sự rất là 1 phần khó khăn rùi huống hồ là dc Test cùng mn
tại do bạn mới nên nói vậy... cái link dow game nó nằm to tỗ chang ngoài các topic..... bạn muốn làm tester dễ ẹc... có ti nhiệt huyết đăng ký inbox cho Mod Huyết Lang Vương....... là xong ngay....
-cho ra đảo là vì bạn ko chịu tìm hiểu gì hết bay vô post bài linh tinh là ra đão đúng rồi.... chịu khó mò nào .......

Kapuchino

Gia nhập giang hồ
Thật sự không muốn topic này lên top . Nhưng sv h vẫn chưa mở và vẫn còn đang test vì lỗi còn rất nhiều . Bạn có dow về cũng chả làm gì .
Không phải bạn không biết là làm cách nào mới có acc test . Bạn cũng đi xin đó thôi .
P/S : Nếu bạn cảm thấy đây là sv Pri bạn có thể qua hk.dzogame.com . Nó là sv OFF đấy .

Onii-Chan

Gia nhập giang hồ
nhưng gì bạn cần nằm hết trong đây nè.... lần sau nhớ tìm dùm mic cái... hix số mic cứ phai đi giãi thich cho mem mới ko àg...
http://yulgangvn.com/forum/threads/chia-se-nhung-trai-nghiem-khi-choi-yulgangvn-va-hy-vong.479/
Thanks bạn
điều mình cần duy nhất chỉ bấy nhiu đây thui
ko như những ai khác dài dòng làm j` cho mệt
Nhưng mình ko hĩu tại sao có 1 số Mod mới vừa thực tập hay chuyện j` đó mà post 1 số Topic Quan Trọng vậy mà lại nằm trong dòng Thảo Luận Chung
cứ để nó vào Mục Download nào đó có dc hơn ko

mumpasyn

Binh Nhất
Thanks bạn
điều mình cần duy nhất chỉ bấy nhiu đây thui
ko như những ai khác dài dòng làm j` cho mệt
Nhưng mình ko hĩu tại sao có 1 số Mod mới vừa thực tập hay chuyện j` đó mà post 1 số Topic Quan Trọng vậy mà lại nằm trong dòng Thảo Luận Chung
cứ để nó vào Mục Download nào đó có dc hơn ko
sv đang trong giai đoạn test.. nên như vậy khi hoàn chỉnh.... sẹ thay da đổi thịt hoàn toàn.... khoản này thì bạn yên tâm....

Kr.Huy

Gia nhập giang hồ
Private là gì thế, Private đâu phải ám chỉ game gà, game cùi bắp :))

Đâu phải Private lúc nào cũng ko bằng Official

Private là gì thì tự tìm hiểu nhé :D

Khi nói server này là Private cũng là hoàn toàn đúng thôi. Ko có ý ném đá đâu, nhưng nói vậy là đúng với định nghĩa mà

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Private là gì thế, Private đâu phải ám chỉ game gà, game cùi bắp :))

Đâu phải Private lúc nào cũng ko bằng Official

Private là gì thì tự tìm hiểu nhé :D

Khi nói server này là Private cũng là hoàn toàn đúng thôi. Ko có ý ném đá đâu, nhưng nói vậy là đúng với định nghĩa mà

bác cứ lo cho cái sever của bác đi @@!
không thì đầu quân qua đây cho rồi >"<!

Kr.Huy

Gia nhập giang hồ
Mê nhưng nghèo nên ko đọ nỗi mấy bác được =))

Chơi kiểu lên cấp nhanh thì may ra :D

Nhưng vẫn theo giỏi và ủng hộ sv đấy thôi >.<

Bên trên