Vấn đề phát sinh khi mua account

tsenpai

Gia nhập giang hồ
E có thắc mắt là khi mua account của ng khác thì họ sẽ đưa mình tài khoản, mật khẩu ingame và tài khoản, mật khẩu Gmail hay còn gì nữa k? Vì có những cách lấy lại mật khẩu Gmail khi đã quên = gmail phụ hoặc câu hỏi bảo mật. Như vậy nếu sau khi họ bán account r mà 1 thời gian sau họ muốn lấy lại account thì chỉ cần lấy lại gmail là coi như ng mua mất toi cái account.
E k có kinh nghiệm mua bán lắm nên ai biết thì giúp e với !!

ngocnguyen68

Gia nhập giang hồ
E có thắc mắt là khi mua account của ng khác thì họ sẽ đưa mình tài khoản, mật khẩu ingame và tài khoản, mật khẩu Gmail hay còn gì nữa k? Vì có những cách lấy lại mật khẩu Gmail khi đã quên = gmail phụ hoặc câu hỏi bảo mật. Như vậy nếu sau khi họ bán account r mà 1 thời gian sau họ muốn lấy lại account thì chỉ cần lấy lại gmail là coi như ng mua mất toi cái account.
E k có kinh nghiệm mua bán lắm nên ai biết thì giúp e với !!
vào bảo mật bên gmail. vào phần bảo mật ==> xóa sđt khôi phục mail + xóa ID gmail phụ thay vào bằng sđt của mình + ID gmail phụ khôi phục mới của mình là xong.

YTMMrboy

Gia nhập giang hồ
vãi gì ghê v bác
như thể máy thằng đó nó log acc sẵn mấy cái cũ nó vẫn lưu trong máy tính nó mà chả hiểu 1 cái tôi đã đổi sạch thông tin rồi mà 2 3 hôm xem sdt mình vẫn bt` chơi dc 1 tháng tự nhiên check gmail thì thấy sdt của gmail vẫn của nó ms vl cơ chứ

YTMMrboy

Gia nhập giang hồ
gặp người tốt thì không nói chứ gặp 3 4 cái thằng vớ vẩn thì bác xác định đi ^^ cứ chuyển nv. nó 50% bác 50% vậy cho nhanh đêm dài lắm mộng

tsenpai

Gia nhập giang hồ
như thể máy thằng đó nó log acc sẵn mấy cái cũ nó vẫn lưu trong máy tính nó mà chả hiểu 1 cái tôi đã đổi sạch thông tin rồi mà 2 3 hôm xem sdt mình vẫn bt` chơi dc 1 tháng tự nhiên check gmail thì thấy sdt của gmail vẫn của nó ms vl cơ chứ
r acc ong có bị đổi mật khẩu k???

popo

Gia nhập giang hồ
Có rất nhiều cách .. nhưng nếu bác có điều kiện thì nên chuyển nhân vật còn nếu không thì bạn có thể save topic mua bán nếu có vấn đề gì về aac hay vấn đề gì liên quan tới game bạn có thể nhờ ADM xem xet dùm nha bạn...

Bên trên