Vấn đề lv cách nhau trong party

Cách bao nhiêu lv là thích hợp?

• 5 lv

Số phiếu: 26 36.1%
  • 10 lv

Số phiếu: 46 63.9%

• Số lượng người bầu chọn
    72

hiepmctc

Binh Nhất
Như thời AS là cách 5 lv .Nếu nhờ trung gian thì 2 thằng cách nhau 10 lv có thể pt.
Như bên Dzô là cách 10 lv . Nếu có trung gian thì 2 thằng cách nhau 20 lv có thể pt.
Các bạn thấy cái nào hợp lý hơn .
Theo mình thì nên để cách 5 lv để tránh tình trạng kéo lv @@.

hiepmctc

Binh Nhất
Không phải ích kỹ nhưng thật sự là vậy để tạo sân chơi công bằng... với làm thì làm luôn chứ lúc đầu lúc sau sao được...Một thằng lv 60 chạy qua BHBC và được cả đám 8x pt train lên lv vèo vèo thấy cũng k hay..

xJupiteRx

Gia nhập giang hồ
10lv đã khó pt rồi .... 5lv thì chắc tình trạng rã pt lập lại liên tục để pt cho full nhóm thì hơi mệt
Voite 10lv nhé :-bd

kuni2811

Gia nhập giang hồ
Không phải ích kỹ nhưng thật sự là vậy để tạo sân chơi công bằng... với làm thì làm luôn chứ lúc đầu lúc sau sao được...Một thằng lv 60 chạy qua BHBC và được cả đám 8x pt train lên lv vèo vèo thấy cũng k hay..
Quan trọng là có đứa nào rỗi hơi kéo 1 đứa 6x để mất 1 slot dame hay là k

hiepmctc

Binh Nhất
Với tình trạng auto 24/24 thế này muốn đủ người để pt lại thì hơi bị khó đấy bợn ^:)^
Haha bạn nói mình mới để ý, nếu cách 10 lv dễ pt thì chỉ cần 2 thằng canh pt ,pt khó rã và những thằng kia ít coi máy.
Để cách 5 khó pt thì bắt buộc phải ngồi máy để ngóng k thì mất slot =)

Khang

Binh Nhất
Bạn nói hài vãi vè vè á =.= Game LK chưa ra đâu nên chưa bik mùi trian à ? Đừng so với Dzo nhé . ANh em ko kéo thỳ còn lâu lắm mới chung vui đc với anh em

hiepmctc

Binh Nhất
Bạn nói hài vãi vè vè á =.= Game LK chưa ra đâu nên chưa bik mùi trian à ? Đừng so với Dzo nhé . ANh em ko kéo thỳ còn lâu lắm mới chung vui đc với anh em
Kéo của mình là cách 20 lv chứ không phải là kéo nhau cách 4-5 lv...còn cái này chỉ là ý kiến nên đừng quá bức xúc.ok
mình không phải so sánh mà là mọi người đều từng trải qua 2 game HK nên giờ phải nhìn lại.cái nào tốt thì lấy.
Mình thì chẳng muốn gây war .OK :v

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Nếu 10lv thì có tình trạng kéo lv. Nhưng nếu 5lv thì khó lập pt trian hơn, càng về lâu thì càng khó. Mình nghĩ cứ để 10lv
Mà sv này ngọc pro hiếm ==> đồ toàn cùi. Trian quái ngang lv là mừng rồi.

leongok

Gia nhập giang hồ
theo mình thấy ít ai rảnh rổi mà đi kéo lv với lại nếu lv thấp thì đánh ở chổ quái chênh chỉ tổ mau chết mà thôi...còn chênh 20 lv thì vốn dĩ đf đc lợi nhất và mình nghỉ df chịu nhiều thiệt thòi rồi nên mọi ng cứ để chênh 20 đi để phòng tình trạng khan hiếm đf.......bên cạnh đó mình thấy mọi ng nên quan tâm hơn về vấn đề quyền của ng cầm key(thích kích ai thì kích, thik đổi chế độ nhặt thì đổi...)..cái nầy nên là vấn đề cần bàn bạc...và mình cũng có một thắc mắc là việc exp sẽ đc tính như thế nào trong các trường hợp (pt full, pt 2,3,4...pt có đủ các char...vv)còn cái khí công 8x của đf(tăng điểm rèn luyện và thêm % tỉ lệ rớt đồ) đc tính như thế nào (theo mình đc biết thì chỉ cần cùng pt với df có kc này thì đc hưởng mà ko cần phải train cùng bãi)...

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
theo mình thấy ít ai rảnh rổi mà đi kéo lv với lại nếu lv thấp thì đánh ở chổ quái chênh chỉ tổ mau chết mà thôi...còn chênh 20 lv thì vốn dĩ đf đc lợi nhất và mình nghỉ df chịu nhiều thiệt thòi rồi nên mọi ng cứ để chênh 20 đi để phòng tình trạng khan hiếm đf.......bên cạnh đó mình thấy mọi ng nên quan tâm hơn về vấn đề quyền của ng cầm key(thích kích ai thì kích, thik đổi chế độ nhặt thì đổi...)..cái nầy nên là vấn đề cần bàn bạc...và mình cũng có một thắc mắc là việc exp sẽ đc tính như thế nào trong các trường hợp (pt full, pt 2,3,4...pt có đủ các char...vv)còn cái khí công 8x của đf(tăng điểm rèn luyện và thêm % tỉ lệ rớt đồ) đc tính như thế nào (theo mình đc biết thì chỉ cần cùng pt với df có kc này thì đc hưởng mà ko cần phải train cùng bãi)...
DP thiệt thòi à. Lầm to lần thứ 1, dp là char dễ chơi nhất, thích thì chiến (dame chiến quái cao hơn hẳn các char khác nếu ngang đồ), nếu xịt đồ thì buff thôi, từ từ gom góp lại
DP hiếm à. Lầm to lần thứ 2, sv này cho chơi 2acc trên 1 máy. Nên sẽ có nhìu người chơi 1 chiến + 1 dp, cũng có thể 2 đứa tự kết hôn với nhau luôn là chuyện khác.
Vấn đề chủ key lộng hành như bạn nói, thì những người đó từ từ sẽ bị cách ly thôi

khanhstar

Gia nhập giang hồ
Tất nhiên là 5lv , đây có phải bản Pri đâu mà lv cách xa nhau dữ vậy , cũng để tránh tình trạng đáng tiếc bị chủ key ép phải kéo thàng lv nhỏ hơn nhiều trogn khi phải cật lực ra chiến để kiếm EXP . trở lại cái thời HKGH AS thì cày bừa khổ lắm nha :)

Bên trên