THẢO LUẬN Vấn đề log clone vào feed trong tlc

LegendK

Binh Nhất
dạo này 9 phái đã yếu lại còn các trường hợp log vào feed điểm sll vậy sao chơi, mấy lần lun rùi đó, tlc toàn điểm ảo ko, 1 người feed chắc cũng dc hơn 300 điểm. Có nên giải quyết ko admUntitled.png
Thánh LionB này TLC nào cũng vào feed 30 mấy mạng =))

Enies

Hạ Sĩ
Theo mình biết thì bạn này là Dp, nếu log clone vào đứng buf cũng được nhưng bạn ấy chọn cách hi sinh vì thế lực dùng mạng làm mồi nhử câu dụ địch để các tiền bối bem trụ, tấm lòng nghĩa hiệp như vậy sao bác lại cười chê =))=))

GhostxLove

Hạ Sĩ
Ngay cả LoL hay Dota việc cố tình feed mạng còn bị ban acc cơ mà :)) cái này ko thể gọi là có cố gắng nhưng ko đủ mạnh dc , 0-33 ??? mình đao ghẻ còn chết có 3-4 mạng là cùng , còn giết dc người nữa cơ , nói gì dp :) Nếu thật sự acc đó là của 9 ném qua để feed thì thôi , đéo coi 9 phái ra cc gì luôn :)) hi vọng là ko phải

Hoả Long Đao

Sói Bạc Chiếu Sáng - Gao Bạc :))
À vãi nhỉ. Bạn nguy hiểm nào chơi trò này thế :))

Thảo nào cứ thấy vài thằng toàn cắm mặt bên sân 9 đánh. Ra là có clone feed :))

toro112

Gia nhập giang hồ
mình thấy chủ yếu log clone để kiếm 5 huy hiệu đủ 15 cái + cái cỏ 4 lá được 1 cục x50% không khóa giao dịch được nên đa số log vào chạy lung tung để không bị diss vô tình feed thôi,mình thấy võ huân tlc đã khóa rồi thì cái cục x50 đó nên khóa đi,acc nào có đi tlc có công thì hưởng chứ log clone feed và farm vậy thì thua

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
mình thấy chủ yếu log clone để kiếm 5 huy hiệu đủ 15 cái + cái cỏ 4 lá được 1 cục x50% không khóa giao dịch được nên đa số log vào chạy lung tung để không bị diss vô tình feed thôi,mình thấy võ huân tlc đã khóa rồi thì cái cục x50 đó nên khóa đi,acc nào có đi tlc có công thì hưởng chứ log clone feed và farm vậy thì thua
400@ mới đổi được cục 50% đó . Liệu rằng có farmer nào đủ sức chơi ?

GhostxLove

Hạ Sĩ
400@ mới đổi được cục 50% đó . Liệu rằng có farmer nào đủ sức chơi ?
đại gia bỏ 40k có ngay cục pill exp 50% :D tại giờ up lẹ cũng ko có gì nên họ ko thèm làm , chứ thử ví dụ có event đua top ai up 90 trước dc 1 con lam lang xem :)) mua 5 acc 6x nhờ ae vào tlc chạy lòng vòng feed các kiểu 1 tuần có 5 cục pill 50% tha hồ sài

Bên trên