THẢO LUẬN Vấn đề lock acc

PhatNjce

Banned
mới qua cái sever này thấy lg đến acc thứ 3 " mỗi máy chỉ có thể đăng nhập 2 acc " thấy vui vl luôn ( mặc dù máy thừa sức kéo 5 acc bên dzogame ) vì tìm được một sever đáng chơi . Đăng nhập vào càng vui hơn vì kênh lúc nào cũng trạng thái vàng vs đỏ :) , máu sâm siêu thị giá cực kỳ ưu đãi 10k 1 bình sài tẹt bô quá rẻ so vs quy định . Đi đến đâu thấy ae train ở đó mặc dù thấy khó chịu vì ko tìm đc bãi ngon khi đã có ng khác auto . Tưởng chừng như mình đã tìm đc 1 sever để chơi gắn bó . Giờ lên 4rum thấy topic bóc phốt log 1 tá acc , ngạc nhiên hơn nữa là người được " tuyên dương " lại là mod trong 4r . nghĩ lại trong cái sever mà mình thấy kênh nào cũng vàng đỏ , và đông người chơi có bao nhiêu thành phần log nhiều acc đây , tự dưng cảm thấy như mình đang chơi bên dzogame vậy :( .
MOD cũng đã tự xử
Admin cũng đã đưa ra hình phạt .
Mình dám chắc vẫn còn người log dc nhiều acc trên 1 máy vì ai biết "chỉ có mỗi BTC sử dụng " và Lion cũng có nói chưa có fix đc và nếu mọi người vẫn cứ xài thì cũng tthế thôi .
Vụ việc được phát hiện cũng nhờ bài post của chủ thớt ( mặc dù không thích cách sống của thớt lắm :) ) Ông ấy có che giấu nhưng cũng là người công khai cho mọi người biết tại sao lại không tính " cũng có thể nói là công lao " . nếu không bóc ra thì không biết sâu mọt tiếp tục đục khoét sever này đến bao giờ nữa :(.
Dù chỉ là sever private nhưng mình nghĩ cách xử lý chuyện này của mod lionking thiếu sự khéo léo , dễ bị kích động bị ae lên án :).
thoi cu cho nó nghỉ hảnh là vừa .chân chính thì chơi dm auto 16t cung fai -exp . còn mày hưởng bát vàng giờ than cái méo gì nữa cứ tập choi đoàng hoang chân chính xem duoc ko ?????????????

OneOfAKind

Thượng Sĩ
thoi cu cho nó nghỉ hảnh là vừa .chân chính thì chơi dm auto 16t cung fai -exp . còn mày hưởng bát vàng giờ than cái méo gì nữa cứ tập choi đoàng hoang chân chính xem duoc ko ?????????????
tôi chơi hoàn toàn đàng hoàng nhé. 16h cũng - exp chứ tôi bug hack gì đâu

OneOfAKind

Thượng Sĩ
cái đó có ông trời bit được . lòng tham vô đáy . bạn bè kiểu đéo gì k dc ham lợi rồi fanh khui hết ra. chỉ chơi được vs 4 bức tường
ông đọc từ topic bên kia đi rồi sẽ hiểu. team tôi bị đâm mấy phát sau lưng. tức nước vỡ bờ tôi mới post lên chứ bt đi thì đi luôn tuyển người khác chứ cần gì

PhatNjce

Banned
ông đọc từ topic bên kia đi rồi sẽ hiểu. team tôi bị đâm mấy phát sau lưng. tức nước vỡ bờ tôi mới post lên chứ bt đi thì đi luôn tuyển người khác chứ cần gì
team. đéo thằng nao tot vs thang nào het . chi ham loi danh vật chất het duoc roi đạp nhau mà sống . kiem acc 4x di vao team thang này . thang này lo cho cậu

HuanHuong2006

Binh Nhì
sai chổ nào mình xin thỉnh giáo???
ông dám nói không chỉnh cay PT
Lập topic xin exp zo chửi tục
Có tạo acc clone chửi luôn
câu này không liên quan tới câu này...
về việc chỉnh key mình đã có topic xin lỗi rồi nhé !
2 câu này có liên quan gì nhau ko sao bạn cmt như là ở trong team mình vậy

Tóm tắt sự kiện
+ 1 bạn cùng team Bảo không chơi acc dp nữa... cho acc One... ông One cay acc DP 1 tháng
+ PT đao ( HuanHuong ) dame đã bé + dao thì cùi + đánh kill lv 10
*** Ngoài lề từng có tiền sử tiền án là cay đội trưởng... và ăn nói thì 1 đu mẹ,2 đụ má... chuyên log acc clone zo chửi nói năng hết sức thô tục
+ kéo lên 55 xong bb team ra solo kéo theo con cave mà thằng One cày 1 tháng

HuanHuong2006

Binh Nhì
Chó đẻ này hông biết chữ nhục viết ntn thì fải =)) Địt con đĩ mẹ mài chơi kiểu chó jờ vẫn cố cò quay vớt vác kái nồn mẹ mài hay gì :| Tao khuyên 1 kâu chân thành câm và kút cmm đi vì tao thấy mài có chơi tiếp kũng chả ai coi mài ra kon kặc gì đâu. Phắn
lấy acc chính ra đi

thanhliem

Binh Nhì
team. đéo thằng nao tot vs thang nào het . chi ham loi danh vật chất het duoc roi đạp nhau mà sống . kiem acc 4x di vao team thang này . thang này lo cho cậu
Nhầm mình cùng team với one đấy nhưng mà ác df bên 9. Ae team với nhau ko tính toán gì nhé. Có lụm dc gì mà ko dùng cứ lấy tự nhiên kể cả @ trong người thích thì cứ zô mà mua

PhatNjce

Banned
cám ơn nhé. mai ngủ dậy tìm acc để mua
k cần cảm on cứ kiem acc 4x tà vào đây ss lo cho cậu chỉ cậu vào lúc trưa giup dp nó còn sông là oke ko có vấn đề gì hết chân chính nói lên tất cả . ko chửi ai k làm gi ai . thì k ai nói. còn thang nào nói . là những thằng muốn xỏ

Chốt lại là ko thằng nào ra gì hết, đứa nào cũng sai, đứa nào cũng có lý
Nhưng luật SV này là cứ dính tới bug, tool là ra đảo
Cứ thế mà làm miên giải thích
Muốn chơi lại mua acc khác

Bên trên