Vấn đề làm Party làm Quest

l0v3thao

Gia nhập giang hồ
Như chủ đề đã nói, mình xin hỏi là có party để làm chung Quest đc ko, mình chơi bên homeviet thấy làm Quest chỉ đc solo, party đánh quái ko rớt item nhiệm vụ.
Tks các bạn

Lion_Roar2

Binh Nhất
Như chủ đề đã nói, mình xin hỏi là có party để làm chung Quest đc ko, mình chơi bên homeviet thấy làm Quest chỉ đc solo, party đánh quái ko rớt item nhiệm vụ.
Tks các bạn
Bạn choi HV à, HV khi nào ptt đánh ko rớt nv vậy bạn.... ptt chung vẫn rớt nv nha, ví dụ 2 người ptt chung, có nhiệm vụ chung thì người này đánh người kia vẫn được ngay cả khi người kia nhận đủ nv rồi mà chưa trả thì vẫn đánh rớt cho người còn lại.

l0v3thao

Gia nhập giang hồ
Bạn choi HV à, HV khi nào ptt đánh ko rớt nv vậy bạn.... ptt chung vẫn rớt nv nha, ví dụ 2 người ptt chung, có nhiệm vụ chung thì người này đánh người kia vẫn được ngay cả khi người kia nhận đủ nv rồi mà chưa trả thì vẫn đánh rớt cho người còn lại.
Mình thấy dòng vàng chạy trong game ghi là "party ko đánh rớt item nhiệm vụ". mình thấy thế nên cũng ko thử lại mà chỉ solo làm Q, hy vọng là đc như bạn nói thì quá tốt :D

KiemHoang

Gia nhập giang hồ
không chơi mà cứ thích phán nhỉ

MrKy

Gia nhập giang hồ
bạn nên quay lại HV hiện tại bạn ah!
Hiện tài thì bên HV chỉ được Solo không thể pt làm Q
Thân !!

MrKy

Gia nhập giang hồ
Xin lỗi nha, lúc mình chơi thì bạn ở đâu ??? acc bạn tên gì thế ??
Nếu đúng là KiemHoang thì chơi acc KiemHoang chung 1 thơi vs JCVuThoi đấy bạn
Minh thì chơi acc Đp 121 CkTieuYThan
Hiện tại HV mún mai danh ẩn tánh nên mình không tiện cho bạn Trang CHủ HV nhe !!

Lion_Roar2

Binh Nhất
Hiện tại HV mún mai danh ẩn tánh nên mình không tiện cho bạn Trang CHủ HV nhe !!
vậy à! lúc mình chơi thì kiếm 105 RockyMountain, chơi luôn acc cung babyduck 110 của thằng bạn để lại, cung 155m 140% là của mình đấy, acc kiếm PhongVan 108 cầm 125mT 140% cũng là nhóm tụi mình chơi đấy, lúc đó thì mjnsoul chỉ 109 thôi nha bạn.

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Cái thời 2 năm về trước mình đã TOP 2 3 sever
oDiepTruc, xDiepTruc ( 2 đao tà , 1 kiếm 9 12x , 1 đp tà 12x9 , 1 thương tà 12x)
Ai muốn biết HV thế nào thì inbox mình trả lời

Quang Lê

Binh Nhất
lâu rồi ko vào HV. Bên đó có bác Dolce cũng hài lắm. Vẫn còn nhớ mãi chữ ký của anh HK:
"Điều đáng sợ nhất trong cuộc sống không phải là cái chết mà là bị lãng quên, là khi người bạn yêu dấu nhất từ bỏ tấm chân tình của bạn để chạy theo những điều hư ảo,là khi những người bạn thân của bạn từ bỏ bạn vì đơn giản rằng họ không hiểu bạn...."

MrKy

Gia nhập giang hồ
vậy à! lúc mình chơi thì kiếm 105 RockyMountain, chơi luôn acc cung babyduck 110 của thằng bạn để lại, cung 155m 140% là của mình đấy, acc kiếm PhongVan 108 cầm 125mT 140% cũng là nhóm tụi mình chơi đấy, lúc đó thì mjnsoul chỉ 109 thôi nha bạn.
Theo như bạn nói là thời kỳ đầu của HV rồi vậy lúc đó làm gì có Q mà làm bạn !!

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
lâu rồi ko vào HV. Bên đó có bác Dolce cũng hài lắm. Vẫn còn nhớ mãi chữ ký của anh HK:
"Điều đáng sợ nhất trong cuộc sống không phải là cái chết mà là bị lãng quên, là khi người bạn yêu dấu nhất từ bỏ tấm chân tình của bạn để chạy theo những điều hư ảo,là khi những người bạn thân của bạn từ bỏ bạn vì đơn giản rằng họ không hiểu bạn...."
Vừa vào copy chứ gì ;))

Bên trên