THẢO LUẬN Vấn đề khn và hút người chơi lão luyện trở lại giang hồ

tienthanhs1

Trung Sĩ
Mà cũng mong là bác LK có chỉnh tỉ lệ 3 cái này thì chỉnh 1 lần rồi chốt luôn bất di bất dịch đi nhé ( Cường Hóa + hợp thành, Rút Ngọc, và Drop rơi đồ ) có khó thì khó chung mà dễ thì dễ chung để ae bớt hoang mang mỗi khi mang tiền vào bóp Vếu KHN:D

sock

Hạ Sĩ
em không biết các bác cảm nhận sao chứ em thấy trước ( 1 tháng trước) ít gold để rút ngọc khn hơn nhưng ra mua pt 7 ( 1m5) 8 (3m5) rất dễ cl 15 14 gom cũng không khổ cực như bây giờ

kingtank

Binh Nhì
mới lv35 có ông nao` đốt 2 triệu tiền thẻ như tôi ko ( tuổi thơ nhưng có gi` đó hơi khác :)) . nói về hút máu thi` dzo gọi Lion nay` bằng cụ - nhưng thôi - chơi được thi` cứ chơi ( đam mê nó khổ thế đấy )

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
mới lv35 có ông nao` đốt 2 triệu tiền thẻ như tôi ko ( tuổi thơ nhưng có gi` đó hơi khác :)) . nói về hút máu thi` dzo gọi Lion nay` bằng cụ - nhưng thôi - chơi được thi` cứ chơi ( đam mê nó khổ thế đấy )
nói đi nói lại. Các bạn bảo mới 35 đốt 2 tr tiền thẻ :)) Có biết hồi Dzo mới mở level 35 ng ta đốt nhiêu ko ? Chưa nói tới hồi AS nữa nhé

kingtank

Binh Nhì
nói đi nói lại. Các bạn bảo mới 35 đốt 2 tr tiền thẻ :)) Có biết hồi Dzo mới mở level 35 ng ta đốt nhiêu ko ? Chưa nói tới hồi AS nữa nhé
đồng ý la` các ông có chiến lược cả rồi tôi cũng chả có ý kiến . nhưng tôi thấy cái topic nay` có điểm đáng lưu ý đấy , nó nói bằng thực tế hiện nay đấy .

wapure

Gia nhập giang hồ
xin xỏ làm gì, khó khăn thì tình hình chung mà, nếu muốn chạy đua vũ trang thì cứ nộp card, có muốn vừa dễ chơi vừa có đồ ngon thì quá mấy sv kia,
dễ quá đi đâu cũng thấy +10 full op thì chán chết mẹ. Ý kiến riêng thui, tui thấy dạo này mấy cái dụ xin xỏ này hoài.
Chỉ xin là đừng có bảo trì đột xuất là đc.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
xin xỏ làm gì, khó khăn thì tình hình chung mà, nếu muốn chạy đua vũ trang thì cứ nộp card, có muốn vừa dễ chơi vừa có đồ ngon thì quá mấy sv kia,
dễ quá đi đâu cũng thấy +10 full op thì chán chết mẹ. Ý kiến riêng thui, tui thấy dạo này mấy cái dụ xin xỏ này hoài.
Chỉ xin là đừng có bảo trì đột xuất là đc.
hết rồi nhé :D

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Thấy bây giờ cũng ổn rồi, mọi người đừng than phiền nữa, nhưng chỉ sợ mỗi lần bảo trì lại thêm lỗi :(

Kim Cương

Gia nhập giang hồ
E thấy CH bây giờ cũng căng nên cứ để rút KNH dễ dễ , có gì đem đi CH DKT lấy lại cũng huề mà thôi :D

GhostxLove

Hạ Sĩ
K biết mấy char kia sao chứ mình 2 con đao 5x , sài set 5x op HP 1 con 1k4hp , 1 con 1k2hp train cả đêm mc t3 bãi 2 sub chắc sài khoản 10 bình máu 250gold (tất nhiên là pt có dp) :D áo thì +6 bt thôi , giáp 25 def có 30 , nhét 2 con vào solo bãi sub tank thoải mái ... chi phí 1 set chắc tầm 10m là hết =))

Đính kèm

Shadow

Gia nhập giang hồ
cá nhân tui thấy sv này ch khó kinh khủng,+3 tạch lia chia dù múa đủ đường,có cảm tưởng như đg + 5 vậy,khó biết ad có thể nâng tỉ lệ +3+4 lên chút ko,chứ mấy mem nhà nghèo chơi game chủ íu để giải trí như e xài +2 đi train còn vỡ mặt chứ huống chi đi pk,híc

Bên trên