THẢO LUẬN Vấn đề kết hôn

Nothing1406

Gia nhập giang hồ
- Cho mình hỏi 2 con mình đã lên lv 4 của tình nhân rồi. mình hỏi đã kết hôn được chưa. Nghi thức ntn vậy. Tại mình thấy trong shop có nhẫn nhưng lại k có ac kết hôn. Mong anh e chỉ dẫn. Và có ai đã kết hôn chưa. cho mình tấm hình với nhé

hieuvodoi158

Binh Nhất
Sắp tới bảo trì m ới mở kết hôn nhen bạn
ad ơi cho e ý kiến , game thì k cho kết hôn đồng giới mà phí "thiến" thì khá cao . . . ad có thể giảm 50% phí thiến cho ae có cơ hội chơi 2 acc cùng giới có thể kết hôn với ạ chứ nhìn ngta kết hôn mà chạnh lòng mình 2 thằng đực chả biết làm sao @Lion_King @Huyết Ban Nick

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
các bác cho e hỏi tí hnay mới bộc bạch dc ới nơời yêu nhưng sao tặng hoa ko dc đã sử dụng luyến nhân chi hồn tặng hoa hệ thông báo đã tặng nhưng đối phương không nhận dc
hai ac 9 bằng lv train cùng pt nhé
ad nào biết lỗi này chỉ với . Thask !

Nothing1406

Gia nhập giang hồ
các bác cho e hỏi tí hnay mới bộc bạch dc ới nơời yêu nhưng sao tặng hoa ko dc đã sử dụng luyến nhân chi hồn tặng hoa hệ thông báo đã tặng nhưng đối phương không nhận dc
ai cung bij looi nay het. phai tang = tay nhe ban

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
hiện tại tặng hoa thì cả 2 bên phải ngừng auto đi nhé, chức năng luyến nhân chi hồn chưa mở

Bên trên