THẢO LUẬN Vấn đề hacker

haigiangyb19987

Binh Nhì
mình đang chơi bên Dzo,chơi 5 tháng đã bị hack 2 lần.lần nào cũng bị lột sạch tài sản,mất đồ có thể làm lai nhưng chơi mà luôn có tâm lý lo lắng,nhiều top bị hack bên Dzo đã chuyển qua đây chơi,hnay bị hack mình cũng muốn qua đây nhưng có 1 thắc mắc là:
1.bị hack có đc hỗ trợ lấy lại tài sản ko
2.Gm có tra đc IP kẻ hack để đưa FB và tài khoản log ở IP đấy cho anh em biết mà xỉ vả thằng hack đó ko
Bên Dzo bị hack lần nào mất lần đó,Gm cũng ko check IP kẻ hack,ông nào mua nhầm đò hack thì bị khóa acc ( lúc mua ở đồ có chữ đồ hack đâu mà biết ) còn thằng hack vẫn nhởn nhơ và liên tục làm giàu trên công sức người khác
bên này mình đang có mấy bạn chơi chắc mai sẽ chuyển qua chơi cùng ingame HaiGiangYb,YenBai mong làm quen với các bạn

B

Bình Thập Chỉ

Guest
Mình sẽ tìm lại cho bạn cái topic cái người vừa bị xử lí cách đây không lâu vì hack đồ ...
bên này mà hack đồ thì xác định là bị chu di cửu tộc rồi bạn yên tâm về vụ này !!!

B

Bình Thập Chỉ

Guest
cảm ơn bạn,bạn mình bên Dzo cũng qua đây nhiều,mình chưa qua vì tiếc đồ bên Dzo,nay hacker lột sạch rồi,cảm ơn nó mà mình đã có động lực qua đay chơi
Chúc bạn có những phút giây thư giản ở server này !
Nếu có bị hack pass 1 lần nào nữa, ở server này, bạn cứ lên forum viết 1 bài cụ thể là sẽ có tin buồn cho người hack acc bạn nhé !!!

Kazard Kullz

Binh Nhất
mình đang chơi bên Dzo,chơi 5 tháng đã bị hack 2 lần.lần nào cũng bị lột sạch tài sản,mất đồ có thể làm lai nhưng chơi mà luôn có tâm lý lo lắng,nhiều top bị hack bên Dzo đã chuyển qua đây chơi,hnay bị hack mình cũng muốn qua đây nhưng có 1 thắc mắc là:
2.Gm có tra đc IP kẻ hack để đưa FB và tài khoản log ở IP đấy cho anh em biết mà xỉ vả thằng hack đó ko
Bên Dzo bị hack lần nào mất lần đó,Gm cũng ko check IP kẻ hack,ông nào mua nhầm đò hack thì bị khóa acc ( lúc mua ở đồ có chữ đồ hack đâu mà biết ) còn thằng hack vẫn nhởn nhơ và liên tục làm giàu trên công sức người khác
bên này mình đang có mấy bạn chơi chắc mai sẽ chuyển qua chơi cùng ingame HaiGiangYb,YenBai mong làm quen với các bạn
Co bao giờ các bác nghĩ tại sao AD GM ko tìm bọn trộm cắp cho cac bạn ko :)) :))
Có bao giờ các bạn nghĩ tại sao đa số người bị hack đều thuộc top đại gia ko :)) :)) :))

Ủn Super

Gia nhập giang hồ
Cách đây mấy năm ai cũng vui, ai cũng mừng vì dzo về tới VN. Thậm chí từng đoàn kết cày 5K acc game cm gì ấy nhỉ lên lv 100 để dzo đưa Yulgang về.... ĐM ai dè !!!

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Chào bạn !
YulgangVN có cơ chế hổ trợ người chơi tìm lại vật phẩm bị hack nếu có đủ bằng chứng. Bạn cứ yên tâm chơi nhé , có thể được luôn đồ của thằng hack không biết chừng =))

haigiangyb19987

Binh Nhì
Chào bạn !
YulgangVN có cơ chế hổ trợ người chơi tìm lại vật phẩm bị hack nếu có đủ bằng chứng. Bạn cứ yên tâm chơi nhé , có thể được luôn đồ của thằng hack không biết chừng =))
mình chỉ cần an toàn chứ chơi mà nơm nớp lo sợ hack buồn lắm.thôi nó hack nhưng lấy đồ nó làm ji,cho nó còn có cơ hội chơi tiếp mà sửa sai

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
mình chỉ cần an toàn chứ chơi mà nơm nớp lo sợ hack buồn lắm.thôi nó hack nhưng lấy đồ nó làm ji,cho nó còn có cơ hội chơi tiếp mà sửa sai
quan trọng là nó hack thì chưa kịp tẩu tán đã bị ban cả IP rồi , ban luôn IP thằng hàng xóm nó , thằng nó câu ké wifi or xài ké wifi nó cũng ra đi luôn nhé.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Bên mình sẽ support nếu bạn trưng ra được các bằng chứng. Thằng hack cũng sẽ bị tru di tam tộc. Hiện tại do tại thời điểm đầu, mình chưa đủ thời gian để control nếu ko mình sẽ bật chứng thực người chơi, nếu ai có đủ SDT, CMND thì support tận tình. Bật pass2, bật bảo mật 2 lớp bằng OTP qua điện thoại. Anh em nào hack được, mình cúng.

cubitrung

Binh Nhất
Bên mình sẽ support nếu bạn trưng ra được các bằng chứng. Thằng hack cũng sẽ bị tru di tam tộc. Hiện tại do tại thời điểm đầu, mình chưa đủ thời gian để control nếu ko mình sẽ bật chứng thực người chơi, nếu ai có đủ SDT, CMND thì support tận tình. Bật pass2, bật bảo mật 2 lớp bằng OTP qua điện thoại. Anh em nào hack được, mình cúng.
hiên tại do hêt thông bao mật còn lỏng lẻo lên thưc sự chưa dám đầu tư mạnh tay, đa số các gamer cũng vạy. Boss hoàn thiên hệ thông bao mật đi. chac chắc Bank Sẽ lên 10 số :)

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
vote cho otp 2 lớp, 1 lớp sdt của người dùng
1 lớp sdt của admin
=))))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
hiên tại do hêt thông bao mật còn lỏng lẻo lên thưc sự chưa dám đầu tư mạnh tay, đa số các gamer cũng vạy. Boss hoàn thiên hệ thông bao mật đi. chac chắc Bank Sẽ lên 10 số :)
lỏng lẽo không có nghĩa là dễ phá vỡ. Việc bị hack hay ko 1 phần trách nhiệm cũng là của các bạn chứ ko thể nào nói dự vào NPH được. Ví dụ bạn đặt pass quá dễ đoán, tin tưởng người khác trao acc, trao team view, trao máy cho rồi phản bội lừa đảo v.v.v Có nhiều trường hợp ko thể quy vào là "tôi bị hack" được nhé. Phân biệt rõ ràng :)

Bên trên