THẢO LUẬN Vấn đề feed mạng trong tlc 3 -21/06/18

nguyenan0312

Gia nhập giang hồ
Ko tìm thấy topic report cái này ở đâu nên post cái mới.
Mod check dùm 3 acc bị giết nhiều nhất của chính với 3 acc kill nhiều của tà.

Khoảng 10p đầu mà điểm PK của tà đã lên ~500 thật dã man :v

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
Muốn check thì cũng phải có cái ảnh làm chứng. Chứ tố cáo ko thế này khác gì vu khống. Nói đơn giản nếu check ko ra thì chủ thớt có đồng ý khoá 3 ngày ko.

nguyenan0312

Gia nhập giang hồ
Muốn check thì cũng phải có cái ảnh làm chứng. Chứ tố cáo ko thế này khác gì vu khống. Nói đơn giản nếu check ko ra thì chủ thớt có đồng ý khoá 3 ngày ko.
Bị ngộ chữ à bạn .
Tôi chưa khẳng định là ai feed. Tôi nghi ngờ thi tôi báo. Việc "check" hay ko "check" hay yêu cầu thêm gì khác thi ko phải thẩm quyền của bạn. Dù sao cảm ơn bạn đã góp ý.
Và đê nói thêm cho bạn biết chút cho vui. Những người mà tôi đang nghi ngờ đó, bọn nó thấy tôi là lo chạy thấy mẹ rồi ở đó mà dám đứng lại feed.
Vấn đề này gân đây im ắng. Nay có dấu hiệu hoat động trở lại. Việc này dù thế nào thì cũng là để cảnh báo trước.

thanh127

Binh Nhì
:D acc của t và t thích feed thế nào thì feed :D ae đồ ngon đã biết cảm giác của việc k cân nổi team do team có nhiều feeder quá chưa :D

Enies

Hạ Sĩ
Khuyên anh thớt 1 câu chân thành, anh cùng các bác nên nghỉ cái TLC3 một thời gian đi, đợi TLC sạch sẽ 1 chút rồi vào giải trí sau, AD tự khắc người ta biết cân nhắc.

nguyenan0312

Gia nhập giang hồ
Khuyên anh thớt 1 câu chân thành, anh cùng các bác nên nghỉ cái TLC3 một thời gian đi, đợi TLC sạch sẽ 1 chút rồi vào giải trí sau, AD tự khắc người ta biết cân nhắc.
Nếu như bình thường thì vẫn vui mà. Các bạn tà hợp sức kết hợp nhau rất bài bản ăn ý, chính ko dễ gì cân nổi.

:D acc của t và t thích feed thế nào thì feed :D ae đồ ngon đã biết cảm giác của việc k cân nổi team do team có nhiều feeder quá chưa :D
Giờ mới biết mùi nè .2-3 thằng lên dame tượng. Éo tin nổi điểm pk cứ lên vùn vùn cách biệt vai trăm diểm trong mấy phut đầu .

Bên trên