THẢO LUẬN Vấn đề farmer, linh tinh khác, mời lion king vào

Singer Verse

Gia nhập giang hồ
HIỆN TẠI ĐANG NHỨC NHỐI SỰ VIỆC FARMER + NHIỀU ACC CHƠI TRÊN 1 IP
CÁI NÀY ÔNG BẠN LÀM HƠI CĂNG, NÊN CHIA RA LÀM NHIỀU PHẦN ĐỂ GIẢI QUYẾT
1) THỨ NHẤT, BÂY GIỜ TÔI CÓ 2 MÁY 1 LAPTOP 1 PC ĐỀU CHƠI ĐC 2 ACC, CHUNG 1 MẠNG DÂY THÌ CHẲNG LẼ BAN NICK TÔI ?
2) THỨ HAI, 4 ACC TÔI ĐỀU LV 31 CHẲNG NHẼ NHƯ VẬY LÀ FARM BẤT CHÍNH ?
3) THỨ BA, TÔI CÓ 3 ACC CHIẾN 1 ACC ĐẠI PHU LV ĐỀU 31 NHƯNG CHƯA HỀ CÓ BUFF NHÓM, TÔI ĐÀNH PHẢI SỬ DỤNG AUTO CLICK ĐỂ BUFF CHO TỪNG ACC, CỤ THỂ LÀ 3 ACC, 1 LẦN CLICK CHUỘT LÀ 2 GIÂY , NHƯ VẬY LÀ BUFF ĐC CHO 1 ACC ! CŨNG CHẲNG LÀ SPAM, CHẲNG SEND PACKET, CŨNG CHỈ LÀ BẤM CHUỘT TRÁI VÀ BẤM CHUỘT PHẢI TỰ ĐỘNG CHỨ KHÔNG CÓ AUTO CLICK VÀO QUÁI
TÔI THỬ HỎI NHƯ VẬY VI PHẠM CÁI GÌ KHÔNG ? KHI MÀ QUÁI 35 NÓ VỤT 1 PHÁT 100 MÁU + GIỜ GẦN TẾT + SAU TẾT ĐI LÀM LẤY ĐÂU TIME MÀ NGỒI TRÔNG BUFF CHO TỪNG CON
KHÔNG THÌ BÁC LÀM CÁI AUTO BUFF CHO DƯỚI CHUYỂN CHỨC 2 BUFF TỪNG CHAR CŨNG ĐC
CHỨ CÒN 3 ACC KIA SỬ DỤNG AUTO INGAME THÌ VẪN BỊ TÍNH GIỜ
4) DƯỚI LEVEL BAO NHIÊU THÌ BỊ BAN. CHỨ ĐỪNG BAN LUNG TUNG, CHỜ ĐỢI ĐẾN CÁI NGÀY SV RA, CON CŨNG 1 TUỔI RỒI, NÊN LÀM CHO NÓ RA CƠM RA CHÁO 1 TÍ, GIỌNG ĐIỆU CỦA 1 ADMIN 1 QUẢN TRỊ VIÊN NÊN TỪ TỐN, CŨNG ĐỪNG CHO NHỮNG ICON :)) HAY =)) RA LÀM GÌ

ANH EM ĐÂU VÀO ĐÂY BÀN LUẬN, GIỜ RẢNH KO CÓ GÌ CHƠI, CHƠI 4 ACC MÀ CŨNG BỊ VẬY THÌ CHẮC VỠ MỒM
HaiMinhDDLS
HaiMinhLSDD
HaiMinhLS
HaiMinhDD
bác chêck giùm luôn đi vi phạm gì chưa

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Bác đang trong danh sách đi ra đảo chuyến tiếp, xài tool. Còn farm tôi chưa quan tâm vì bác chỉ là hạt cát chưa ảnh hưởng vũ trụ.

Singer Verse

Gia nhập giang hồ
THẾ THÔI BÁC BLOCK CMNĐ :)) CHÁN VCL :))
2 MÁY 4 ACC CŨNG BỊ BANNED
CŨNG VỀ NHÀ MUA MÁU 1 LẦN 4 ACC
CŨNG CHẠY LÊN BÃI 1 LẦN 4 ACC
ĐỀU LÀ THỦ CÔNG
CÒN CON BUFF LÀ DÙNG TOOLS VÌ KO THỂ BUFF TAY CẢ NGÀY TRONG KHI ĐỒ KHÓ KIẾM, CHT THÌ CŨNG KO CÓ
THÔI
BÁC BLOCK CMN GIÚP EM ĐI
EM NGHỈ
BIẾU BÁC VÀI LÍT ĐÃ NẠP RỒI
CHÚC ĂN TẾT VUI VẺ

PS: THÀ ĐÃ LÀM THÌ LÀM LUÔN 1 MÁY 1 ACC ĐI, ĐỂ GIỜ CHÚNG NÓ THI NHAU FARM VÌ CÁC BÁC KO GIẢI QUYẾT TRIỆT ĐỂ ĐƯỢC RỒI GIỜ QUAY RA NÓI NHƯ NÀY NHƯ KIA :))
THÔI VỀ DEV MUONLINE LÀM SV CHO ANH EM CHƠI CÒN SƯỚNG

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
ĐỀU LÀ THỦ CÔNG
CÒN CON BUFF LÀ DÙNG TOOLS VÌ KO THỂ BUFF TAY CẢ NGÀY TRONG KHI ĐỒ KHÓ KIẾM, CHT THÌ CŨNG KO CÓ
THÔI
BÁC BLOCK CMN GIÚP EM ĐI
EM NGHỈ
CHÚC ĂN TẾT VUI VẺ

PS: THÀ ĐÃ LÀM THÌ LÀM LUÔN 1 MÁY 1 ACC ĐI, ĐỂ GIỜ CHÚNG NÓ THI NHAU FARM VÌ CÁC BÁC KO GIẢI QUYẾT TRIỆT ĐỂ ĐƯỢC RỒI GIỜ QUAY RA NÓI NHƯ NÀY NHƯ KIA :))
Dùng não để comment đi please. Đọc hiểu trước rồi hãy phản biện.

hoang090519996

Binh Nhì
ĐỀU LÀ THỦ CÔNG
THÔI
BÁC BLOCK CMN GIÚP EM ĐI
EM NGHỈ
CHÚC ĂN TẾT VUI VẺ

bác biết bạn kia Farm 5 6 hôm 300 viên CHT ko ? cái gì cũng có giá chứ bác FArm quá ai chịu cho thấu

Singer Verse

Gia nhập giang hồ
wtf LỜI NÓI CỦA 1 ADMIN
Bác đang trong danh sách đi ra đảo chuyến tiếp, xài tool. Còn farm tôi chưa quan tâm vì bác chỉ là hạt cát chưa ảnh hưởng vũ trụ.
CHƯA HIỂU SAO LẠI TRONG DANH SÁCH ĐI RA ĐẢO :))
BỌN FARM ĐẾN LV 19 CÒN NÓI ĐC
ĐẰNG NÀY CÀY 4 ACC ĐỀU LV 31, ĐỀU TRAIN CHÂN CHÍNH :))

MrCuop

Binh Nhất
@Lion_King trả lời như vậy mà bạn vẫn chưa hiểu à?? 2 máy 4 acc của bạn chỉ là 1 phần nhỏ của farm. Ko band bạn vì 4 acc mà band vì xài tool auto click. Đã có 1 người xài tool bị band rồi. khuyên bạn ngừng auto click từ đây rồi sẽ dc khoan hồng !!

hoang090519996

Binh Nhì
ĐỀU LÀ THỦ CÔNG
THÔI
BÁC BLOCK CMN GIÚP EM ĐI
EM NGHỈ
CHÚC ĂN TẾT VUI VẺ

mình chơi 2 acc nè cho chiến hết v. tại sao mình vẫn sống sót dc tới tận bây giờ và vẫn chưa nạp vào game đồng nào áo thì + 6 tay chân trắng + 3 ??? canh giờ dạy dể mua máu cho nhân vật thế thôi tại sao mình làm dc mà bạn ko làm dc thậm chí bạn chơi những 4 acc ?

Singer Verse

Gia nhập giang hồ
THÌ THÔI ÉO DÙNG NỮA :)) COI NHƯ CHƯA LÀM GÌ.
NÓI CHUNG LÀ BÁC NÊN RA QUY ĐỊNH TỬ TẾ LẠI TỪ ĐẦU, ÂN XÁ CHO NGƯỜI KHÁC RỒI HÃY ĐI VÀO QUI CỦ

hoang090519996

Binh Nhì
NÓI CHUNG LÀ BÁC NÊN RA QUY ĐỊNH TỬ TẾ LẠI TỪ ĐẦU, ÂN XÁ CHO NGƯỜI KHÁC RỒI HÃY ĐI VÀO QUI CỦ
bác nói thê này thì nghe hợp lý hơn đấy vậy đi chứ ai cũng có lý lẽ của người ta làm sao bác bắt bẻ người ta theo ý mình dc anh LK cũng chỉ muốn sever tốt lên thôi FArm 300 viên / 5 6 ngày là quá sức tưởng tượng r` bạn ạ

Thái Anh Ngô

Gia nhập giang hồ
có 1 người bị cảnh cáo rồi, và đã sử dụng lại, và đã bị ban rồi, cũng thuộc dạng top đó nhé, bạn chưa bị ban là may rồi

hoang090519996

Binh Nhì
Ngừng dùng là tốt nhất. ráng trong tết dp lên 35 rồi buff thả ga. Mong @Lion_King khoan hồng cho bạn này, đã quay đầu !!
có mà thả ga =]] tiền sâm chịu đâu cho thấu :v mình chơi đại phu mục đích là có dd buff cho chiến lên def thôi chơi đao hoặc thương đi vs đại phu là chuẩn mực luôn đấy :v dễ chơi dễ sống dam to def cũng ổn nữa :))

Bên trên