BANG HỘI Vừa xong cây kiếm. test luôn 500ae =]]

negispring

Gia nhập giang hồ
=)) khổ thân bị chết cả pt 3 lần rồi nhưng kệ thôi
Cho các bạn ý nói mình chỉ hành động :3 lớn rồi ahihi

Đính kèm

Triệu Tử Long

Binh Nhì
Thôi để cho các thánh cào phím đi. Còn gặp nhau dài dài mà :))=))
chơi kiếm đc mấy ngày rồi mà non và xanh vậy em , em tưởng em ép đc cái kiếm đó là bá cmn đạo lắm hay sao trong khi dame thì bé nhu con kiến 240 dame kiếm thì ngon đó nhưng ở cái giai đoạn 3x này em chỉ để đi trian thôi nhá nói nhanh cho vuông luôn . lại còn vào game STH thách thức các kiểu mới ghê , có thích solo ko làm kèo 5 trạm 3 = @ đi . acc t cũng cùi thôi char thương 35 thôi .Chơi kiếm còn ko bít giai đoạn nào pk đc và giai đoạn nào để đi train thì em còn non và xanh lắm .đồng ý thì làm topic chơi kèo luôn .Vì T cũng ở trong G 500anhem thấy xàm quá nên ghé vào thôi .Chơi thì cmt lai nhé còn ko dám thi bớt xàm đi

TuHeresy

Binh Nhất
chơi kiếm đc mấy ngày rồi mà non và xanh vậy em , em tưởng em ép đc cái kiếm đó là bá cmn đạo lắm hay sao trong khi dame thì bé nhu con kiến 240 dame kiếm thì ngon đó nhưng ở cái giai đoạn 3x này em chỉ để đi trian thôi nhá nói nhanh cho vuông luôn . lại còn vào game STH thách thức các kiểu mới ghê , có thích solo ko làm kèo 5 trạm 3 = @ đi . acc t cũng cùi thôi char thương 35 thôi .Chơi kiếm còn ko bít giai đoạn nào pk đc và giai đoạn nào để đi train thì em còn non và xanh lắm .đồng ý thì làm topic chơi kèo luôn .Vì T cũng ở trong G 500anhem thấy xàm quá nên ghé vào thôi .Chơi thì cmt lai nhé còn ko dám thi bớt xàm đi
Đứng cho đánh, chết 1 mạng. đưa 1 bình máu ST.

Kill auto mấy đứa AFK thì đáng tự hào vãi... Còn thằng Cung ghét thằng nói nhiều sao không giết hộ tao cái... Vác dp ra dd :))

negispring

Gia nhập giang hồ
:3 Guild mình toàn người lớn bận rộn lắm ahihi
Mình cũng chả thù hằng gì cái Guild của bạn đâu
Mình đi ngang tìm Guild 500Ae thì thằng Pho Phai gì đấy sth nói mình rình mò
Nên tiện tay tiễn mấy bạn về thành cho đỡ tốn phù ấy mà ahihi

negispring

Gia nhập giang hồ
:3 thằng Pho là thằng nào thì lúc 2 acc t lên lại chạy mất tăm =))
Còn đp nó theo hóng liên quan đéo gì :3 Ahihi
Nói chung t gặp t giết tiếp thế thôi :3 nói ít hiểu nhiều :3
Thế nhé
Game thôi đừng cay cú =)) ahihi

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Nói thẳng là giai đoạn này mình chả thích op đồ, chủ yếu là làm bộ def tầm tầm quái đánh ko chết thôi. Trên 4rum thì cũng hô hào thôi chứ mình có đi pk auto hôm chó nào đâu, cơ bản bây h dame bé quá đánh nhau nhìn ngứa hết cả mắt. Như cây kiếm của chủ thớt làm thuận buồn xuôi gió thì cũng phải mất 1 củ, bảo làm 1 cái kiếm 3m mất gần này tiền thì nói thật là ko bao h mình bỏ ra. Cái tiền đấy thà đi mua đôi Converse sale off còn đi được mấy năm :))

Còn kill nhau là chuyện bt, game nó đã phân biệt chính tà rồi thì cố gắng mà nhập vai. Bị giết thì 1 là đi giết lại, cứ canh tầm 2-3h sáng mà giết :))

negispring

Gia nhập giang hồ
Thôi ngủ ..
Mấy đứa ức chế thì thường nói rất nhiều >.<''
Kiểu như mắc cỡ ..
Goodnight mấy bạn nha ahihi

Triệu Tử Long

Binh Nhì
cái giai đoạn này chả nói lên mẹ điều gì lắm đâu .Và cũng nói luôn còn phải tùy cả trình pk nữa đó cái ở cái game này sv kẹp biến kiểu này đồ hơn chút chưa chắc đã win đâu .chịu khó cày lên 7x đi rồi pk nó mới thể hiện chứ cái mốc 3x mà đã loạn cả lên rồi

Bên trên